Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nexus 7 2013 chính hãng giữa tháng 10 có hàng, giá 6tr cho bản 16GB Wifi

vuhai6
30/9/2013 9:9Phản hồi: 219
Nexus 7 2013 chính hãng giữa tháng 10 có hàng, giá 6tr cho bản 16GB Wifi
tinhte_nexus 7 2013.jpg

Hôm nay thông tin từ Mainguyen.vn cho biết Nexus 7 phiên bản 2013 sẽ được bán chính hãng vào khoảng giữa tháng 10 tới đây. Cả hai phiên bản Wifi và 3G cùng được phân phối, trong đó bản 16GB Wifi có mức giá là 6 triệu, với 3G thì chỉ có lựa chọn 32GB với giá bán là 9 triệu. Đây là động thái khá nhanh chóng của Asus VN khi mà hàng xách tay mới bán được một thời gian ngắn. Tinh tế đã có bài đánh giá chi tiết về Nexus 7 2013 và bạn có thể tham khảo thêm tại đây.
[prebreak][/prebreak]
Nguồn: Mainguyen.vn (1), (2)
219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá thơm quá 6tr không biết có đúng không 😃
hacklife
TÍCH CỰC
10 năm
@smile_nice90 16GB Wifi có mức giá là 6 triệu, với 3G thì chỉ có lựa chọn 32GB với giá bán là 9 triệu
macci
ĐẠI BÀNG
10 năm
@smile_nice90 Đây bạn http://www.mainguyen.vn/may-tinh-bang/asus.html
Cũng đang nghía em 32GB 4G
hothanhdam
ĐẠI BÀNG
10 năm
gom lúa thôi 😁
giá thơm quá
Giá quá ngon, tiếc là giờ chỉ thích Windows thôi
ck1007
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá quá chất cho hàng chính hãng 😁
Bonjours
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hàng HOT, rất rẻ và thơm ngon ^^
kuteboy_195
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhà e vừa bán lúa trong nhà gom mãi được 2 củ..để mua được e này chắc đợi nốt sang vụ sau
bkpro185
TÍCH CỰC
10 năm
G pad mà cũng tầm 7,8tr thì khó chọn đây
@bkpro185 chỉ mới là tin đồn thôi bác ak,mf không biết khi nào nó ra nữa
@bkpro185 theo phonearena thì em này có giá khoảng 11tr bác ak,khó mà cạnh tranh dc,nó mà 8.3HD chip s4 pro thì may ra cạnh tranh dc
vansy88
TÍCH CỰC
10 năm
@Dũng Thuận Thiên mình thấy nó là chíp 600 chứ ko phải là s4 pro nữa bạn à.bạn tìm hiểu lại các dòng chíp xem sao
@vansy88 không,ý mình là nêu sử dung màn HD+s4 pro thì giá có thể cạnh tranh dc với nexus 7 2013 vì cấu hình gần tương đương nhau,còn nếu chip 600+FHD thì giá cao hơn nhiều(cùng là bản wifi)
raito_9x
ĐẠI BÀNG
10 năm
http://www.tinhte.vn/threads/qc-tuan-le-vang-giam-gia-tai-k-mobile.2181927/
Vừa đọc bài QC này xong, 16g wifi 5tr4, 32g 4g 9tr. Tưởng hàng chính hãng giá sẽ thơm hơn chứ, ai ngờ vừa lâu ra, vừa đắt hơn xách tay
@raito_9x Mơ ngủ àh bác, chính hãng thuế má lấy đâu ra rẻ hơn xách tay 😃 Giá thế này là tốt lắm rùi đấy.
@raito_9x bác bị sao vậy
VisionNet
ĐẠI BÀNG
10 năm
@saiback Hàng xách nhưng mỗi con về qua HQ cũng thịt mấy chục đồng đó bác 😁
kiet_ac
ĐẠI BÀNG
10 năm
@raito_9x Đó giờ kg cập nhật giá sản phẩm công nghệ ah ? Có bao giờ hàng chính hãng mà rẻ hơn hàng xách tay không?
Cũng đc đấy, vứt ipad đi thôi 😃
greenHD
ĐẠI BÀNG
10 năm
@huubinh1987 Vứt đi bạn, cho mình xin. 😃
@huubinh1987 Vứt đi bác, em lụm.
hunterval
TÍCH CỰC
10 năm
thằng bạn xách tay cũng hết 5t3 rồi, mới đây luộn nè
@vansy88 Thế thì ko chênh nhau là mấy
laobo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hunterval Thuế 10..°/° hả bạn hiền.?
Vậy bản 32LTE vào >8tr.. Xách về thôi
hunterval
TÍCH CỰC
10 năm
@ViệtNamChampions Ko bạn àh, chỉ wifi thoi
hunterval
TÍCH CỰC
10 năm
@laobo àh em cũng ko biết chinh xác phần thuế, nó bảo mua y chang giá site áh. Em tính sơ cũng khoảng đó
Rình mò trên nhattao thấy các thương gia bán 5t490 vs 5t5 với lời rao là hàng được asus VN bảo hành 1 năm, bản world gì đó là sao hả các bác, có thật không
@vtduc123 có bảo hành (nếu ko phải hàng best buy) - nhưng sẽ bị trôi bảo hành (dựa vào ngày sản xuất chứ ko phải ngày bạn mua) vì bản chất bạn ko phải khách hàng cuối mua đầu tiên mà là mua lại từ 1 khach hàng cuối khác 😁
@minh_nguyen89 vậy thì còn phải dựa vào kinh nghiệm mua hàng xách tay của bạn.hộp nexus có 1 cái tem khoảng 3-4cm dán ngang mép để lôi cái ruột ra.mua nexus 7 thì tất yếu phải còn cái tem này.cái tem này mà rách rồi dưới mọi hình thức thì ko chắc chắn dc điều gì cả
@vtduc123
bên trong máy còn có những tem khác nữa bạn ah, rách tem ở ngoài nhưng bên trong còn nguyên thì vẫn được bh bình thường nhá
quvinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@leduchoan1909 Cậu nhầm rùi, chỉ có 1 vài hãng bán lẻ như bestbuy ko mua gói bhtc của Asus thì chỉ đc bh tại nước bán. Mình mua hàng xách tay nhưng Asus VN vẫn bh đấy. Quan trọng lúc mua là cứ phải alo tổng đài check bh nhé

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
Giá chuẩn rồi. Hàng xách tay.tầm 5m3 thì ngon
autk08
TÍCH CỰC
10 năm
Ôi hấp dẫn quá! Nhưng hấp dẫn cho người khác chứ em sinh viên cũng đành chịu 😃
@autk08 Nói có quá ko vậy... Có thể hiểu bác ko có đủ tiền để mua chứ ko phải cứ sinh viên là nghèo.. Cái gì ghèo là sinh viên là ko hay lắm
Dahaka321
TÍCH CỰC
10 năm
😁 trên fb của ASUS cũng nói qua rồi, hóng tiếp cảnh đập hộp e nó là hàng chính cống
đang ngắm e nèy...^^
vansy88
TÍCH CỰC
10 năm
Chính hãng 6t là wa ok zui.
Ko biết bản 32g ko 3g g iu a nhiu nữa.16 thì hơi ít với mình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095