Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nghe nhạc và xem phim trên Windows Phone: những điều bạn cần biết

Duy Luân
26/5/2012 3:37Phản hồi: 201
201 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mặc dù e chưa dùng WP bao giờ nhưng e vẫn là FAN của NOKIA và MS :p hy vọng nó ngày càng phát triển :p
Do ec ko xem dc plas thi dung wd lam j minh sai androi nhung van xem dc plash 11 han hoi hehe
habata123
ĐẠI BÀNG
12 năm
bài viết hay quá, thanks chủ thớt
lumia đẹp quá.. mỗi tội thóc chưa đủ 😔
Dạo này tinhte chăm chú khá nhiều cho hệ điều hành mới này
cảm ơn bạn Duy Luân, hiện nay những người dùng WP đang thiệt thòi vì chưa có nhiều thông tin. bác làm 1 seri bài về wp khiến mình và các bạn dùng wp rất thích thú. cảm ơn bạn 1 lần nữa
rất chi tiết và đầy đủ, đây mới chính là những bài viết xây dựng cho Tinhte, cho newbie
allin0n3
TÍCH CỰC
12 năm
bài viết rất hay và ý nghĩa, WP vẫn còn nhiều điều thú vị đang chờ đón chúng ta 😁
trực tuyến trên WP thì thấy nhạccuatui la hay nhất! mong chờ Nokia hoặc MS thêm vài tính năng vào trình nghe nhạc của máy như tạo playlis, hẹn giờ tắt nhạc, tự động tải lời... 😃
mình gặp 1 vấn đề đó là làm sao thoát hoàn toàn ra khỏi trình nghe nhạc (mp3) bởi vì khi bấm back thi nhạc vẫn play, bấm plause rồi back thì trên màn hình nền vẫn còn
ngapruoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cúng đang định làm một ưm Window phone , bài viết bổ ích và hay quá , cảm ơn chủ thớt nhiều nhé
hieutu007
TÍCH CỰC
12 năm
Rất đầy đủ, cám ơn Duy Luân !
Cảm ơn bạn Bài viết rất hữu ích với mình!
devilchill
ĐẠI BÀNG
12 năm
b
Ban tim mk place ung dung Stop the music thu xem sao 😁
Có 1 cách xem phim rất hay nữa mà chủ thớt chưa nói đến, dùng chung cho tất cả smartphone và tablet. Mọi người vào trang all.hdvnbits.org, tìm phim muốn xem rồi chọn phiên bản dành cho đt và mtb rồi xem online thôi. Đối với những phim cũ thì phim có phim không nhưng với những phim mới ra thì tất cả đều có phiên bản cho đt và mtb. Chất lượng tốt, tốc độ load rất nhanh. Mình xem được 1/3 phim mà dã load xong rồi
Uh, rất đầy đủ và tâm huyết.
Mình chỉ tiếc là WP chưa hỗ trợ chuẩn MKV. Không hiểu sao lại như vậy nữa 😔
zikzac
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vote cho WP, xu hướng mới
Sắp tới mình sẽ chuyển từ BB sang Windows Phone, cám ơn bạn về bài viết hữu ích 😃
anhkiller
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dạo này WP được nhắc đến nhiều quá!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019