Ngôi Nhà Dành Cho SAMSUNG GALAXY-SL I9003

boybuona6
17/6/2011 4:44Phản hồi: 2.403
2.403 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu dùng cho hdh thì dung có thể là 1/4 thôi chứ làm gì mà dùng gần như 3/4 luôn rồi, với lại dùng sau cũng phải để tổng là 3,xG chứ sau đây để tổng là 1.52G ah, thật khó hiểu............
Vậy bác thử format factory xem sao: *2767*3855#
Nhấn cái này có bị sao ko vậy bạn
Máy SAMSUNG GALAXY-SL I9003 dùng Pin mình thấy rất nóng và nhanh hết, mình mới dùng khoảng 1.5 ngày là hết pin (ghe, gọi bình thường, 1 ngày chơi Game khoảng 30 phút) đang đặt con Galaxy S2 không biết có khá hơn không? Bác nào đã dùng con S2 rồi chia sẻ kinh nghiệm với, nôn nóng quá. Hi vọng tốt hơn chứ không lại phí tiền.
Ui mẹ ơi, dùng android 1.5 ngày rồi còn kêu. Trung bình mình dùng 1 ngày vì thời gian nghich nhiều.
Máy tốn pin khi dùng wifi, 3g, game nặng. Còn lại là ngon
Có bác nào ở Cửa Lò, Nghệ An ko, cho e mượn cái xạc pin với ạ. E đi du lịch vào đó mà quên mang xạc. E ở khách sạn Xanh ạ.
Sao nhiều ace kêu vấn đề pin thế nhỉ Đã dùng smartphone cấu hình cao, màn hình to, sắc nét, lại còn lướt web, game HD mà còn đòi pin trâu thì "po chân" luôn.@@!
Hiện đại = tốn điện
Cocoli
ĐẠI BÀNG
13 năm
con i9003 nay xài 1.5ngay vậy là trâu rồi bác hungvi_nguyen oi

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

mua thêm cái nữa đi bác oi có vài chục ngan ha
Ở Cửa Lò thì mua xạc pin ở chỗ nào các bác ơi.
Pin galaxy dùng 1,5 ngày là ok rồi, nếu hạn chế bật màn hình thì được 2 ngày đấy,he he. Mua thêm cục pin scud, với cái sạc cốc đa năng cũng scud luôn, dùng có mà thoải mái. Mình cũng mới làm một bộ, hết 300k (sạc côc 100k, pin 200k). Cứ dùng cục này, sạc cục kia, liên tục liên tục. Cái sạc đa năng này nó có tự ngắt, dòng sạc thì khoảng 300mah, sạc hơi lâu teọ, nhưng thấy pin không hề nóng.
Bác mua ở đâu chỉ em với.
Cho mình hỏi? Máy của chúng mình có up lên được 2.3 ko?
Hum nay mình UP flast 10.3. Có thích hợp với máy ko? Liệu có tốt hơn và hay hơn ko? Vốn Hiểu biết kém.hihi
cùng câu hỏi với bạn này mà sao em không thấy phần update firmware o trong máy
Hiện giờ chưa có 2.3 gốc đâu, chỉ có bản rom 2.3.4 nhưng chưa hoàn thiện lắm.
Flash 10.3 xài bình thường. Nếu bạn hay xem clip trên web thì cài, còn không thì ko thể xem mấy clip đấy thôi
hix minh moi mua may dc 1tuan tai tgdd , ma thay pin yeu ... , de~ tu 8g sang den 10g toi' k lam` j` , k nghe k goi , van het pin bi tat nguon`? may ban chi minh cach tat' ung dung chay ngam` voi , va nen tat nhung ung dung nao` ? va` lam sao de mo~ lai ung dung do' ... thank nhiu`
Cocoli
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái j mà tệ wá vậy bác .mình mua hàng xách tay xài hơn 2 tháng xàu rất ok.mỗi ngày xac 1lần.nhắn tin khoảng 20 tin,dt va nghe khoảng 4 5 cuộc gọi ngắn.lên mạng và chơi game khoang 15phut
các bác cho em hỏi SS GL I9003 có đọc được file đuôi .prc kg? Em tìm trên Market mà không thấy. Thanks các bác!
Bác tải adobe reader trên Market về mà dùng
Cái này chỉ đọc được file pdf thôi bác ơi, bác nào giúp em với.
vuminhchau
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn search Kindle cho android
Cũng không được bác ơi, em vô m.mobipocket.com không thấy chương trình đọc file .prc cho Android, chỉ có cho mấy hệ điều hành khác thôi, chắc là không có rồi.
huong dan minh` tai game tren link do' dc k ban? thank nhiu` , minh` moi xai nen cung chua ranh` lam' , mong cac ban huong dan dum`

---------- Post added at 11:38 AM ---------- Previous post was at 11:36 AM ----------

ah wen nua~ , may ban cho minh` hoi muon xem fim tren web , no bat fai co windows media player , down o dau vay ban , xai cho i9003 a'
Về games thì bạn vô links sau: http://www.mediafire.com/?nzojvw21u2zq3down các game bạn thích về, cài đặt file *.apk, rùi copy data của game đó vào sdcard/gameloft/game... Một số game bạn fai bật wifi lên rùi hãy vô chơi, để nó check version hoặc tải thêm data còn thiếu thui. Xong là bạn có thể chiến rất nhiều game HD hay rùi. Chúc bạn thành công và zui ze@@!Còn về việc xem videos, cụ thể là phim trên web thì mình thấy đâu cần phải windows media player, i9003 hỗ trợ flash mà, xem các video clip trên web vô tư mà.
có pác nào chán SL i9003 cần chuyển nhượng lại ko :S
có. bac o dau minh o vung tau muon ban sl i9003 16g sdt 01693439519
tui nè, mới mua em nó 1 tháng , dang dinh chuyen qua s2, bạn có cần thì alo cho tui, dc giá de lại cho bạn. giấy tờ đầy đủ, sdt 0909411292 tui ở sài gòn nha,
cuong02ct
ĐẠI BÀNG
13 năm
cứ sms cho mình, mình thỏa thuận, nhượng lại cho bác để lên đời em S2. 0907716377
Có bác nào gặp lỗi giống em không.EM lên 2.3.4 XXKP9 nhưng vô Music với Video Player không thấy nó nhận file nhạc với video đâu cả.Hix
Cho mình hỏi cái là cái dòng galaxy s i9003 này có kén đuôi mp4 không vậy? Sao máy minh thi nó lại kén đó, mình download hài ở tinhte về toàn đuôi mp4 và bỏ vào máy điện thoại thì chỉ có máy cái xem được thôi ah. Có bạn nào gặp trường hợp giống mình hok?
Tùy bản Fw bác ạ.Mình thấy bản 2.3.4 bên Eu chạy rất mượt các file MP4 HD lẫn thường!
Bạn thử cài pm xem phim khác xem có cải thiện gì không? Mobo player chẳng hạn.
Dòng android 2.2 này thì mình có phần mềm từ điển nào hay và sử dụng good thì ae giới mình với ( phần mềm free nha ) . thank's
DailyLovely
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có ai dùng Galaxy SL GT-i9003 xách tay không vậy?
Có ai dùng Galaxy SL GT-i9003 xách tay không vậy? là i9000 hả

---------- Post added at 09:26 AM ---------- Previous post was at 09:26 AM ----------

mọi ng cho em xin rom cho i9003 với ? rom nào chạy nhanh-mượt đỡ nóng và pin khỏe ý
các bạn yêu thích Samsung Smartphone qua bình chọn cho Samsung 1 phiếu với,
http://www.tinhte.vn/tin-tuc-gioi-thieu-android-151/vi-sao-samsung-tro-thanh-aoevuaa-smartphone-754826/
bọn Sony từ diễn đàn khác qua làm càng quá.
vuminhchau
ĐẠI BÀNG
13 năm
Kindle

Bạn theo link này để down http://www.tinhte.vn/phan-mem-android-216/kindle-cho-android-trinh-doc-file-prc-update-3-0-1-70-a-432064/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019