Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Người dùng Lumia 920/820 tại Mỹ và Canada bắt đầu nhận được bản cập nhật từ Nokia

Blaze1st
20/12/2012 2:36Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hỏi bác chủ thớt cái. Sao bác viết lại nhiều hơn hẳn thông báo của Nokia thế kia? Thông tin từ nguồn nào khác nữa chứ ko phải chỉ là dịch từ nguồn bác ghi ở cuối bài đúng ko?
how about my Lumia 810? =.=
nhonvaduong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nokia đúng là biết cách làm hài lòng người tiêu dùng. Sản phẩm của họ có lỗi là tiến hành sửa chửa khắc phục nhanh chóng. Nếu có điều kiện sẽ sắm 920, tính năng độc hơn thịt vịt của em nó quả là tuyệt vời. Thiết kế ngon, vạt liệu hi tiết máy cao cấp. Sức mạnh phần cứng quá ngon cho máy chạy winphone. Tuyệt vời...
ngnhutnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
hôm nay có L920 r, mình ship bên TGDĐ, hehe nôn quá!! 😁:D
kakashi0410
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ngnhutnam Mình tưởng tgdd đợt 1 22 mới về mà? @@ Đợt 2 bị delay đến tận đầu tháng 1 nản quá >.<
@kakashi0410 đc đầu tháng đã tốt bác à, mình sợ trôi đến giữa tháng luôn ấy chứ
kakashi0410
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Duy_P900 Thế thì bay luôn giáng sinh + rockstorm + tết dương lịch rồi @@ lấy gì đi chụp đêm giờ....................
Ở vn chưa đc cập nhật nữa.chak sang năm

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn
tony_doan
TÍCH CỰC
11 năm
Hôm qua mình vào Nokia Center, nghịch con 820 thấy ngon phết. Cảm ứng mượt, nhanh nhậy, màn hình rõ nét, camera cho chất ảnh tốt... Thấy quảng cáo là ngày 22/12 sẽ bán và khuyến mại phụ kiện trị giá 2tr (máy 11,9tr). Dưng mà, ngày ấy không có tiền, trót tiêu hết trước ngày Tận thế rồi hahaha...
Bac
Bac mua ở đâu day chỉ e với.
mãnh thú L920 đc chăm sóc kỹ that😁 sướng
hoaikent_gl
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu Iphone là đại diện cho IOS , Samsung galaxy SIII là của Androi thì LUMIA 920 sẽ là đại diện cho WP 8 . Thiệt là những sản phẩm đẳng cấp . Thật khó mà so sánh để chọn đại diện nào . Nhưng mình thì mình thích hơn nhất vẫn là Lumia 920 .

Lumia 920 No.1
Viet Vuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sốt ruột quá. Vừa được TGDĐ thông báo 920 đã cập bến TP.HCM, nhưng phải vài hôm nữa mới ra đến Hải Phòng. Thật hồi hộp.
pikachu3d
TÍCH CỰC
11 năm
Cập nhật thế nào nhỉ, vừa mang về còn chưa biết làm thế nào kết nối với mấy tính nữa :oops:
Cập nhật đáng giá nhất là:
"Cải thiện khả năng quản lý pin, kết nối Bluetooth và chất lượng camera khi chụp trong điều kiện thường"
- Chụp trong tối Nokia 920 là mảnh thú thì sau bản cập nhật này có thể hy vọng rằng con mảnh thú đó không còn sợ ánh mặt trời nữa 

Gửi từ Android bánh kem của Google
Nô cố lên.

Sent from my Vega x using Tinhte.vn
cảm giác sung sướng nhất khi xài smartphone là có dc bản cập nhật mới từ nhà sản xuất hoặc các Dev :rolleyes:
kfat86
TÍCH CỰC
11 năm
đang thèm 920 quá,mà năm nay không có tiền, chắc cố gắng cưới em 620 vậy 😁
chúc mừng các bác, em chưa được sờ em nó cơ,hic
bao nhiêu thím nhận được hàng rồi, cho một vài cảm nhận đi nào
ôi thì ta giờ mới có tính năng gửi tin nhắn cho nhìu người cùng luk. zay mà mình cứ tưởng nó có hết rồi 😔.
wp 8 vậy, wp 7.8 sao ta :( tính mua 1 e Lumia 900 mà toi rồi
sir leanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vn lúc nào có nhỉ. Em mới lấy máy check ko có.
tốc độ chụp camera sẽ tăng lên chăng?
@mrlongtt Mình mong là một ngày nào đó Nokia tung ra 1 điện thoại chụp hình PureView như 808+920 với tốc độ chụp là 0.15 trong điều kiện bình thường!😁 Con 5250 của mình chụp được như thế đó, nhưng tiếc là chỉ có 2 Chấm!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019