Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Người dùng tại Anh đã có thể đặt hàng trước Asus Transformer Prime

yugilord
9/12/2011 15:46Phản hồi: 58
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chả thấy gì hấp dẫn hết,ừ thì 4 nhân,nhưng chắc ko hơn đc 2 nhân khoản tốc độ là mấy(chưa hỗ trợ nha ko phải nói 4 nhân mạnh hơn 1 tí),mấy cái ứng dụng giờ toàn viết cho 1 nhân ko,may ra có mấy cái game nặng nhưng 2 nhân vẫn chiến quá tốt =))
giá cao ở UK thui mà..ở UK đồ điện tử mắc như quỷ, US 100 đô thì UK 100....bảng
về giá thì mua ở VN sướng hơn!
Andy_Trinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào cũng ước nó về VN. Thế nó về rồi có tiền mua không mà ước ?
gtr_271
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình có đây này, chỉ đợi em nó về là mua thôi 😃
Bên UK tháng 1 mới có thì thà mua ở VN còn có sớm hơn (chắc gần cuối tháng 12).
Mà có ai biết có shop nào ở HN sẽ nhập em này về sớm không, cho mình biết với.
rất kết em này nhưng ko biết khi nào mới đủ thóc để cưới e nó về
tuyệt vời. thích cái này nhưng không biết khi nào về vn. Mà về chắc củng mắc hơn giá góc 10% 😔
asus đem về VN cũng ko mắc hơn nhiều lắm so với Mỹ, mắc hơn khoảng trên 100usd thôi. Giống như thời transformer 1.
HY vọng tới Tết em này đã có mặt 😃
há há , em thử hình dung nhá, nếu giá em nó là 12tr thì không lẽ em 1 bán cho ai đây, vì giá em 1 đã là 10tr500 rồi, em đoán về vn em nó leo cao ngất ngưởng, khoảng 15tr đếy
lopy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai bảo VN là nước nghèo....? Các Bác thử nói xem có món nào đính đám mà Vn ko có....? Xe hơi.... đầy. Nhà lầu.... tràn ngập. Có Bác nghệ sỹ còn chơi luôn căn Pentagon 6 triệu USD. Chả có gì mà VN ta ko có, đừng phán bừa VN là nước nghèo nha.
con này chắc phải cầm trên tay rùi mới biết chính xác dc, cũng như asus TF, xem clip và hình rất thích, khi mình mang tiền đi mua, cầm trên tay vọc thử thì cảm giác ko chắc tay như ipad lắm... thế là phân vân và đi về 😃
vphuc161
TÍCH CỰC
12 năm
VN thì quý 3-4 năm sau mới có

---------- Post added at 08:56 AM ---------- Previous post was at 08:55 AM ----------

Nghèo thì chịu thôi cãi làm chi không biết
các bác ơi nhìn rõ lại đi nó bán với giá tiền Bảng Anh đấy chứ không phải $ đâu về VIETNAM chắc lên 20 củ mất
TF được cộng đồng hỗ trợ dữ lắm 😁 Cài mấy bản ROM cook thì mượt mà không thua iPad luôn ^^ mà cái khoản ngồi làm đẹp trang trí cho con TF cũng thích luôn, mỗi tội cầm nặng quá nên phải đổi qua iPad cho nhẹ và có 3g ;)
dminh.tri
ĐẠI BÀNG
12 năm
16 chai là có em nó rồi...heheh
giá cũng hơi cao nhỉ.
jaso
ĐẠI BÀNG
12 năm
VN đúng là nghèo thật mà,có điều sài sang đàn anh cũng phải nể nang
cryshop
TÍCH CỰC
12 năm
Giá ở Anh cũng như các nước Châu Âu khác chịu thuế rất nặng. Như con TF2 này đã có giá US là $499+ rồi mà.
về việt nam nó đập thuế má cho thì ngồi mi mà ngóc tiếng mãn
chờ giá em nó xuống xem thế nào đã,
power1
TÍCH CỰC
12 năm
Chẳng biết đặt hàng như nào. Vừa đọc đc tin cách đây 12 tiếng :http://mobilesyrup.com/2011/12/10/asus-transformer-prime-apparently-delayed-due-to-wi-fi-issues/
Chẳng biết thật giả như nào, sốt ruột ghê

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019