Người dùng Xperia sẽ tiếp tục được tặng 50GB lưu trữ trên Box đến hết năm 2013

Duy Luân
8/12/2012 18:4Phản hồi: 84
Người dùng Xperia sẽ tiếp tục được tặng 50GB lưu trữ trên Box đến hết năm 2013

Hồi đầu tháng 12 năm ngoái, Sony thông báo rằng hãng đang hợp tác với Box để cung cấp miễn phí cho người dùng Xperia dung lượng 50GB miễn phí trọn đời trên dịch vụ lưu trữ này. Giờ đây, Sony cho biết thời hạn hợp tác giữa hai bên đã được kéo dài thêm một năm nữa. Điều này có nghĩa là từ nay đến ngày 31/12/2013, những ai mới sắm một chiếc smartphone hay tablet mang thương hiệu Xperia sẽ được cấp 50GB vào tài khoản Box của mình. Tất cả những gì người dùng cần làm chỉ là đăng nhập vào ứng dụng Box trên thiết bị. Ngoài Sony ra thì LG cũng cung cấp cho khách hàng 50GB miễn phí tại Box, trong khi HTC, Samsung thì bắt tay với Dropbox, một đối thủ của Box.

Nhà sản xuất Nhật Bản còn tiết lộ thêm rằng mình sẽ "ngồi lại với Box để nói chuyện thêm về dịch vụ này và những gì công ty (Sony) có thể kì vọng ở Box trong suốt năm sau". Như vậy, liệu chúng ta có thấy một tính năng nào đó mà Box dành riêng cho Sony hay không?

Lưu ý: chương trình này không áp dụng cho các máy Xperia X10, X10 mini và những thiết bị chạy Android 2.1 trở về trước.

84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình có cả gần tb không gian box 😁, mỗi tài khoản 50gb. ặc
p/s: cái chữ ký của e???
Mình chẳng bao h xài hết 1g lưu trữ trên mạng. Nhưng mà có thì vẫn tốt hơn😁
taylb91
ĐẠI BÀNG
11 năm
èo, kích hoạt bảo hành là cho 50GB miễn phí rùi á? mà cũng chả cần, như Dropbox cho 2-3GB xài mấy trăm MB, còn lại cho vào thẻ nhớ, 16 - 32GB là đủ, lưu trữ onl mở 3g/ wifi ăn pin phải biết😔
nthdesigner
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình vẫn thích dropbox và sugarsync hơn box.
Rất tốt. Như vậy người dùng sẽ có thêm nhiều không gian để lưu trữ! Thời đại của "đám mây" mà...;)
alexalexoe
ĐẠI BÀNG
11 năm
đợt trước box.net tặng cho ng dùng android 50gb trọn đời mà, mình dùng htc vẫn đc tặng, dropbox thì có 1 cái htc 1 cái samsung nên đc tặng đến hơn 70gb lận nhưng mà hơn một năm nữa hết hạn roài, chắc chuyển dần qua box dùng
mới lập 2 acc chùa dc 100GB vì không có máy Xperia ^^
hunhun
TÍCH CỰC
11 năm
mình cũng dùng 2 tk box được 100Gb, nghe nói trọn đời phải ko nhỉ, nếu vậy thì quá tốt
50 Gb thì chắc lưu phim xxx mới hết đc😁

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Cua Gach
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trong forum mình cũng có bác đk dùm acc Box.net free 50gb mãi mãi mà. Bác nào cần thì search nha, mình quên nó nằm ở box nào rồi. :p

http://www.tinhte.vn/threads/1535984/

===> Đây cho bác nào cần, đk bao nhiêu acc cũng được
Được 50GB thì quá khủng, mình có 3GB dropbox mà chứa vẫn còn thoải mái, dịch vụ đám mây công nhận tuyệt thật, không còn lỗi lo về mất dữ liệu!
ửa, mình sài xperia u mà có thấy Box biết gì đâu. Có ai hướng dẫn đăng ký Box bằng xperia u dùm với
nguyen68
TÍCH CỰC
11 năm
@Tungltt94 Bạn vào CH Play (vào bằng Xperia U nhé) tải phần mềm Box về, tạo tài khoản sau đó vào mail kích hoạt tài khoản là xong, có ngay 50G miễn phí hihi

Sent from my LT28i using Tinhte.vn
@nguyen68 Thanks
Prusten
TÍCH CỰC
11 năm
50G mà chỉ upload được file <100Mo, có mà dùng mấy đời cũng chả hết 😁
Mek1990
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Prusten file 250mb br ơi
Prusten
TÍCH CỰC
11 năm
@Mek1990 Ô vậy à, đã được nâng lên 250 rồi à? Lâu không cập nhật thông tin, quê quá 😁
Nhiều chỗ những người cần. mình thì chỉ 5g là đủ😃
ikondoit
ĐẠI BÀNG
11 năm
Box giờ khá tốt do mới có desktop software để đồng bộ dữ liệu lên cloud giống như dropbox hay sugarsync nhưng tốc độ còn chậm. 50 gb cũng làm được nhiều trò hay 😃
Mình có box 50g mà xài không hết.

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
Mới đăng kí dc 50GB
tq257
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mih xai arc lt15i co dc k nhỉ?sao k thay màn hình ứng dụg có box j hết hix

Sent from my LT15i using Tinhte.vn
Tiếc là mình không có Experia để xài. Đầu năm định làm con P nhưng cuối năm lại dồn hết cho em laptop hết rồi. Năm sau lại mê Nexus 4 hơn.
@phaikodo Thái độ ko hay lắm !
@mr_zero1188 Thế sao gọi là hay và sao không hay
@phaikodo Chắc bạn tự nghĩ ra đc, chừng nào bạn mở miệng nhận mình ko đủ khả năng để hiểu thế nào là hay và ko hay ( trong trường hợp này ) thì mình sẽ nói cho bạn biết 😃
@mr_zero1188 Thế pố hiểu được gì khi tớ nói với pố kia, mà bít thái độ không hay, nói người khác cái gì thì phải giải thích rõ khi người ta hỏi lại nhé pố

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019