Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Nhà] của Sky Vega R3!!!

bless_you
19/1/2013 7:21Phản hồi: 15.269
15.269 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào cho e hỏi tí sao trong thư viện của e nó kg có ảnh với video nào vậy ,mà e xem trong astro thì vẫn có sao nó kg hiện lên ah , e đang dùng v4 của bác long vân 😔

Sent from my IM-A850L using Tinhte.vn
@thegioikodu0 Thử reboot cho nó quét lại bộ nhớ xem :3
A840S cũng đã lên JB
Chuẩn bị cho sky rực rỡ nào
Tungb3o
TÍCH CỰC
11 năm
@longvan_89 V2 cho K có chưa thím ơi Q(^.^Q)
@Tungb3o Đang build thím ơi
@longvan_89 thank bác 😁 cứ từ từ thong thả thôi bác. Chậm mah chắc, cho nó lung linh lên luôn lóc nhà 😆
Ha ha cuối cùng thì e nó cũng hiện hình , vì có 2 cái camera nên nó kg chịu hiện 😁

Hix,test qua: ko tự động nhận music,video,photo. Vẫn lỗi danh bạ sim, duyệt trình ko nhận link ......

yeulam414
ĐẠI BÀNG
11 năm
v4 sao cắm cáp vào máy tính ko thấy dữ liệu mà trong máy dủng ES file vẫn có là sao ta?
thế thì đợi v5 hoàn thiện .
e thì thấy v3 ổn hơn thì phải
Không hiểu sao giờ mình chỉ dùng được mỗi wifi, 3G kô thấy hiện lên cho dù mình đã set *#*#4636#*#* chọn wcdma rồi. Bác nào biết tư vấn cho mình cách xử lý đi

@southernvn Em cũng mới bị như bác, bác vào phần roaming đánh dấu ô đầu tiên, ô thứ 2 bác chuyển từ manual sang auto là ô kê gà đen

@southernvn đánh dấu xong bác nhớ reset máy nhé
phuctran122
ĐẠI BÀNG
11 năm
@southernvn Hôm bữa mình cũng bị như vậy, ko thể nào bật data lên được, cuối cùng up qua rom Choimobile thì ngon lành. Giờ đang hóng xem V4 của bác Long_van thế nào để chuyển qua thử, hj.
A e có ai bị lỗi khi độ sáng màn hình để auto thì màn hình bị chuyển sáng tối liên tục ko nhỉ?

yeulam414
ĐẠI BÀNG
11 năm
V4 ko dùng.wifi dc longvan oi.
@yeulam414 thế là mình dùng cấu hình thiết lập bằng tay hả anh
yeulam414
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lovehang26 Là sao e.a chuae hỉu lam
@yeulam414 thì bt mình hay dùng cấu hình cài đặt vào mạng là cấu hình tự động nhưng bây h là mình tạo cấu hình bằng tay.
Vẫn còn nhiều lỗi quá có khi lại quay về với cái máng lợn cũ thôi.cơ mà khoái cái 3g và pin của v4 quá

gửi từ con vợ hai R3 của tôi !
yeulam414
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kutikute Chuẩn, thích cả cái icon 3g, nhìn đẹp hơn cái xanh lá cây, nhưng dính tùm lun lỗi, nên giờ phảu về stock xài tạm, trưa về nhà up lại v3
Tính lên V4 mà các bác review nhiều lỗi quá. Thôi đợi bản V5 luxury ra luôn:p
Bạn Longvan thân mến, bản V5 bạn có thể chỉnh sao cho khi nhấn giữ nút bật tắt wifi,sound,NFC... thì sẽ vào phần cài đặt tương ứng luôn, không cần phải chuyển qua mục advance setting nữa. Giống như con vợ LTE2 trước của mình vậy. Rất tiện và gọn.
Bạn nhớ tích hợp chức năng Hostpot luôn nha.😁
đang về stock up lại choimobile
ngóng v2 quá đi hehe
Khà khà
Tách cái boot của S5 cho vào R3 bản V2 cho nó lung linh 😁
Làm xong V2 sẽ build lại bản L v5 8-}
1 tuần ko đụng đến máy quên hết cả những lỗi ko để ý @@
@longvan_89 choimobile nó có bản fix wifihotpost rồi đấy longvan_89 bạn kết hợp luôn vào v5 đi
@kutikute Đã ghi nhận tất cả lỗi
Đảm bảo V5 lung linh là lên luôn 😁
@longvan_89 nghía wa cho anh em S/K xíu xiu đi bác hehe. Bác lên V5 nung na nung ninh cho e L rồi cho S/K 1 bản như thế nhé hehe
@silva08701136 Đang build V2 cho S/K rồi nhá :eek:
Có mấy cái lung linh lắm thím ơi :p
khà khà bản L quá nhiều rom cho ae vọc vạch.vừa vọc xong bản v4 của longvan_89 thì lại sắp ra bản v1 của chôimbile iu quá đi cơ 😁
báo cáo với ae 1 điều về media server mah mình vừa bị 😁
Máy mình trước giờ media toàn 3-6% do chỉ xem phim linh tinh. Hum wa ngứa tay nên cài 1 loạt game spider man, asphalt, wild blood... thì đêm hôm ấy media nhảy tít lên 30% các bác ợ 😔 E đoán là do game có quá nhiều file video intro và nhạc nền định dạng lạ như en4v,mp4..... nên máy phải scan...Flash lại rom gốc giờ thì ok con dê rồi.
Các bác có chơi game mah nhiều file nhỏ nhạc nhiếc hay video introlinh tinh thì thử thêm file .nomedia thử xem có bớt ko nhé :D
thời gian này up tạm về v3 vậy
he he , ben choimobile có bản mới rồi , test thử thôi nào
Hê hê
Tại mấy hôm rồi đâu óc bị phân tán nên bom bị xịt
Sr anh em nhá :rolleyes:
@longvan_89 upppppppp lên tinh thần đợi v5 phát nào !!!
yeulam414
ĐẠI BÀNG
11 năm
A
hAh.dung roi.sau khi cai thi minh su dung cai cau hinh tu cai do luon. Hic. Moi up ve rom stock chua cai tv nen moi nguoi thong cam nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019