Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Nhà] của Sky Vega R3!!!

bless_you
19/1/2013 7:21Phản hồi: 15.269
15.269 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko bác nào giúp e ah
em có con sky a850s bị mất imei ...ace nào có backup lại cho e xin với...e chân thành cảm ơn
em có con sky a850s bị mất imei ...ace nào có backup lại cho e xin với...e chân thành cảm ơn
pm.dan37
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bác cho mình hỏi.
mình mới mua r3 nhưng khi đút túi thì màn bị đơ.
lỗi đó up rom hết ko. nếu ko hết thì có ảnh hưởng nghiêm trọng ko. nghe mấy người nói 1 thời gian ngắn sẽ hỏng màn.
lo quá 😔
lenhan555
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bạn cho mình hỏi
Con Vega của mình ấy, bây giờ
- Bấm nút nguồn để mở màn hình sáng thì nó không có tác dụng, cũng như đè lâu để shutdown hay restart máy cũng vậy
- Nhung khi gỡ pin, giữ lâu nút nguồn thì lại mở máy được.
Vậy là bị gì vậy mấy bạn?
Các bác cho mình hỏi ý kiến, mấy mình mới mua, up rom qua http://dmfile.isky.co.kr/NewSelfUpgrade/index.html xài được khoảng 3 4, tắt máy để thay pin thì tự nhiên máy bị brick, đem đi bảo hành nó up rom, mình mang về xài, tắt máy vào recovery xem thử bị đứng máy tháo pin gắn lại bị brick tiếp. Cấm usb chỉ nhận driver "qualcomm hs-usb qdloader 9008"

Cho minh hỏi nếu vậy thì do mình up rom lỗi, hay do lỗi ổ cúng Emmc vậy, mình yêu cầu đổi máy mới nhưng vẫn lằn nhằn không chịu đổi máy?????
Các bác cho em hỏi con 850k của em hay tự tắt nguồn mỗi khi em bỏ vào túi quần, hay đụng mạnh vào nó, sau đó thì nó tự khởi động lại. Nhưng sáng nay đột nhiên nó tắt luôn không khởi động lại. Em cố vào fastboot nhưng không được.Mong các bác cho ý kiến với..thank.
@tieuphen cam cap usb vao xem no co nhan cong qualcomm hs-usb qdloader 9008 neu nhan thi may bi brick, di unbrick roi chay lai rom la ok
Con sky r3 nên chọn chế độ mạng nào vậy các bác ,e thấy mấy mục CDMA WCDMA EvDo e chẳng biết chọn cái chế độ nào để tốc độ nhanh và ổn định ,bác nào am hiểu chỉ cho e với
quang61
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chào các bạn. Tôi có chiếc sky đang chạy 4.1.2 bản v5-voky45. Giờ phải làm những gì để cài bản rom mới nhất. Mong các bạn cho hd chi tiết chút vì tôi ko thạo lắm.. Đã kiểm tra thấy có rec. Cám ơn nhiều [emoji3]

Sent from my LG-F320L
có bác nào cho em xin basebend cho sky a850 bản L với đang rất cần ạ
có bác nào cho em xin basebend cho sky a850 bản L với đang rất cần ạ
nobita3594
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác cho e hỏi sky a850 hiện tại bản rom Kitkat với Lolipop bản nào tốt nhất ạ.
Cu zjn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em có bản ROM VEGA R3 S\L\K 5.1.1 Lollipop bên tekcafe dùng cũng ổn
Link em test trên máy của em

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119