[Nhà] của Sky Vega R3!!!

Thảo luận trong '[Android] Nâng cấp Firmware' bắt đầu bởi bless_you, 19/1/13. Trả lời: 15359, Xem: 961520.

1. dvha79_ddt

dvha79_ddt Thành viên

Diepvienthuy, anhtuong1007, kutikute3 người khác thích nội dung này.
  2. thuy196

thuy196 Thành viên

Bác xem mấy trag trc có hết fixbcuar bác dvha đó

Sent from my IM-A850K using Tinhte.vn

3. sonkeu

sonkeu Thành viên

Cảm ơn bạn rất nhiều. Mình mới chuyển sang sky và đã dùng bản v4 của bạn cho 850l và rất hài lòng,bạn có thể fix 1 bản như vâậy cho 850s đc ko? Vì mình dùng 2 máy và rất tin tưởng vào rom của bạn, ah mà tượng bạn ở HN ae cafe giao lưu.

huytai113 thích nội dung này.
  4. putin111

putin111 Thành viên

Bac ha da fix hnay roi nha.

Sent from my IM-A850K using Tapatalk 2

5. AudiophileSaiGon

AudiophileSaiGon Thành viên

Bác Voky45 vui lòng trích xuất file "phone.apk" trong rom stock 222 bản 850L cho em xin nhé,lúc nãy sơ ý bấm xóa nó mất rồi giờ máy không thể gọi được!!
    Cảm ơn Bác rất nhiều.

6. voky45

voky45 Thành viên

Ác quậy gì ghê vậy.Flash cái nầy thử đi nhé:http://www.fshare.vn/file/T2DYKXAH1T/

AudiophileSaiGon thích nội dung này.
  7. AudiophileSaiGon

Cảm ơn bác Vokỵ rất nhiều,máy em chưa cài V nào cả,chỉ dùng tool Việt hóa với fix SMS của Bác thôi,giờ cài cái này vô có bị xung đột gì không vậy Bác?(vì em thấy file của V4)

8. voky45

voky45 Thành viên

file gốc 2.22l mà xung đột gì

AudiophileSaiGon thích nội dung này.
  9. AudiophileSaiGon

Em flash vô và đã có só thể gọi lại bình thường rồi,cảm ơn bác Voky45 lần nữa.
    Merci encore!!!:D

10. phonglahan

phonglahan Thành viên

Cac cao thu cho minh hoi a850s thi rom nao la on dinh va muot nhat,nghia la hoi tu du cac yeu to: it hao pin, cam ung muot , song sanh tot , 3g ao at va dac biet la viet hoa toan bo va fix dc tat ca cac loi.minh moi mua r3 dc 2ngay nen con rat ga , mong ace tint te dung cuoi va chi bao nhiet tinh nhe! Nhan day cung xin phep dc gia nhap hoi r3 tinh tem xin chan thanh cam on! Mih cung xl vi on = bb 8830 nen ko viet co dau dc!

11. bee95

bee95 Thành viên

Bác nào cho em hỏi. Em sau khi format máy. Đổi sim. Thì h cài rom nào cg k có sóng, Lnào cg No signal. Sim này thì cắm vào nokia cùi vẫn lên sóng. Bác nào giúp em với :D Em cảm ơn ạ.

12. diep1108

diep1108 Thành viên

e cài v4 của bác voky , làm theo hướng dẫn của bác ấy phần mềm tiết kiệm pin battery saver đó bác . ổn lém !

13. grunters

grunters Thành viên

Các bác ơi màn hình r3 của em lúc bật phông trắng hoặc xám thì sáng không đều có 2 vệt ít sáng hơn chỗ khác, vậy có sao kô hở các bác?

14. voky45

voky45 Thành viên

Có bác nào hào hứng với MIU không?
    Screenshot_2013-07-26-12-33-38. Screenshot_2013-07-26-12-33-21. Screenshot_2013-07-26-12-32-44. Screenshot_2013-07-26-12-32-58.

huzuki, phuctran122, strongheart2 người khác thích nội dung này.
  15. diep1108

diep1108 Thành viên

đẹp ra phết , nhưng có trong suốt ko thế bác

16. bee95

bee95 Thành viên

Ai cứu em với ạ :(

17. diep1108

diep1108 Thành viên

lỗi baseband rồi , về empty rồi quay lại baseband mới nhất là ok

18. doctinh357

doctinh357 Thành viên

Haiza, không biết bác ở Rom nào chứ em từ khi Up lên 4.1 đến giờ thì cứ mỗi lần khởi động lại máy ( hoặc tắt máy rồi bật nguồn lại ) muốn xem phim, clip trên web thì phải cài lại Flash lại ( mặc dù đã cài rồi ), rất bất tiện , không biết có bác nào bị giống em không ạ ? Em thì vẫn xài Stock vì không thích Rom Cook cho lắm. Mong các cao thủ giúp em với , Firefox thì cũng bị lỗi này :(

CeciliaNguyen thích nội dung này.
  19. ngaohan

ngaohan Thành viên

chào cả nhà. mình vừa sắm 1 em A850s nhờ anh em tư vấn xem bản rom nào cho em này là đỉnh nhất vậy
    Thank all

20. thuy196

thuy196 Thành viên

rom stock bác ơi

huytai113 thích nội dung này.