Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[root,recovery,rom,mod]Viettel V8403...update liên tục

29y6145
4/1/2013 4:47Phản hồi: 35.325
35.325 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ROM LEWA 4.0.4 up cho máy mình thì xài cảm ứng đc, up cho máy thằng e thì bị liệt cảm ứng, quay về B07 thì cảm ứng bt, restore cwm từ file backup của mình máy nó vẫn liệt cảm ứng. có cách nào khắc phục đc k? rom 4.4.2 có sóng hay liệt cảm ứng k? đang cần rom 4.
Không biết bạn @dat_vdoi25 hoặc @tinhtemy4rom có còn quản lý trang
http://www.facebook.com/congdongV8403 hay không hiện tại người có nick facebook El Gino (trước lấy tên là Hoàng Mai Hồng) đang sử dụng trang face trên để lừa đảo mọi người unlock v8403 để sử dụng dc sim khác bằng thẻ cào 50k. Nếu bạn còn là Admin trang trên. Vui lòng check lại thông tin giúp mình. Xin lỗi vì đã làm phiền bạn.
https://www.dropbox.com/s/08heusc7xfx4rkn/Screenshot 2015-01-22 11.57.20.png?dl=0

cho minh xin link tai ban rom b09 ver2 dc khong
dang la ban rom b09 ma cai ban rom cook b07 bco dc ko ha ad?
minh la newbie rat mong dc giup do
wtf9999
CAO CẤP
9 năm
Sao V8403 này phát wifi tốc độ yếu quá,điện toại khác mình dùng làm phát wifi từ sim Vina thì đo tốc độ mạng qua Speedtest được 8 mb, còn dùng V8403 phatd thì chỉ 1.5 mb là cao , chán quá 😔
Ai giúp em với ạ, máy up rom bluetext xong giờ hôm nay lắp thử sim thì không nhận ạ
ai giúp em với, gấp gấp.
Ai giúp em với ạ, máy up rom bluetext xong giờ hôm nay lắp thử sim thì không nhận ạ
ai giúp em với, gấp gấp.
@Toan Nguyen0509 up rom lại thử xem
các bạn cho mình hỏi có room nào nhẹ mà xài đc ứng dụng Messenger của facebook không ? Máy mình cài đc ứng dụng Messenger nhưng ko dùng đc do máy mình cùi quá... bạn nào biết room nào nhẹ mà dùng đc Messenger chỉ mình với.
Có bác nào biết cách fix wifi rom lewa 4.0 không? Rom này ngon mà không kết nối được wifi 😔
Xin hỏi trường hợp rom cook không có superuser mà vẫn cài dùng được các app đòi quyền root ( links2d, explorer, titanium,....) là sao vậy, có phải chỉnh file build.prop hoặc dùng cygwin để chỉnh phải không vậy, root qua mấy điện thoại mà không hiểu vấn đề này, xin giải thích dùm, thanks
Xin hỏi trường hợp rom cook không có superuser mà vẫn cài dùng được các app đòi quyền root ( links2d, explorer, titanium,....) là sao vậy, có phải chỉnh file build.prop hoặc dùng cygwin để chỉnh phải không vậy, root qua mấy điện thoại mà không hiểu vấn đề này, xin giải thích dùm, thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019