Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nhà mạng Beeline đổi tên thành Gmobile, giới thiệu "Tỷ phú 3"

TDNC
17/9/2012 11:31Phản hồi: 435
435 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chả bít mấy cha tỷ phú này lam ăn ra sao nữa chứ lần trước dùng mạng beeline toàn đứt thôi😔
MQ1410
ĐẠI BÀNG
12 năm
tỷ phú ư -> wa' dư tiền -> muốn kiếm người 8 -> kiếm thêm 1 đứa gmobile mà hok có ai -> chuyển qua online , yahoo, đọc tin..v..v...-> rớt mạng điên cuồng -> tài khoản còn y nguyên nên vẫn là tỷ phú
hoangnt_91
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình vs gấu nhà mình vẫn đang xài gói tỷ phú 1! Tính ra 1 tháng có 20k gọi điện thoải mái! But mà sim này thì chỉ để làm sim phụ thôi! Sim chính vẫn là mobi!
Chời sim tỷ phú của Vinaphone Mobifone hay Viettel mới ham...
yeusaigon
TÍCH CỰC
12 năm
không biết Gmobile (cái tên như fone TQ vậy) hoạt động ntn, bền vững không?
@yeusaigon Gtel này là của công an, bộ đội có Viettel, công an có Gtel. Trước đây thì bộ C.A đã chiếm gần 50% cổ phần Beeline VN rồi
Vậy thật sự không phải là tỉ phú hả mấy bác? Chưa dùng bao giờ đang tính làm tỉ phú để dùng Hotspot cho Laptop
@TTaokhuyet mình từng làm vậy rồi, lướt web chém gió thì oke.
@TTaokhuyet Sj nghj ki chua
@hanguyen129 Đang ấp ủ ý định thôi mà bác, vì đã biết gì về nó đâu
oh, 1 tháng mới kích hoạt 1 lần 😆))))))))
longxek8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
thằng này đập mãi ko chết nhỉ 😆 cứ lặn 1 thời gian rồi lại ngoi lên khuấy động 1 thời gian rồi lại lặn tiếp 😕 mà trông logo như Qmobile ấy :p
R.O.G.er
TÍCH CỰC
12 năm
chụp bằng đt gì mà để có "Hồng Tâm" thế kia hả ku =))
thanhdong22
ĐẠI BÀNG
12 năm
E chỉ sợ sóng sánh chập chờn thôi. Với mức cước 675đ/phút ngoại mạng là cũng mạnh tay đấy
Cho dù có tỉ phú 10 thì mình cũng chịu thôi. Dùng beeline cứ về quê là không có sóng.
newstar
TÍCH CỰC
12 năm
Thế chân vạc của 3 anh cả nhà ta khó phá lắm.
Gmobile chuẩn bị ra mắt gói cước mua sim 35k tặng 1 tỷ vào tài khoản ngân hàng và 2 ngày sự dụng.
@ChanelNam Bác này nhảm thiệt
kinken2112
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình xài Beeline từ tháng 9 năm ngoái, lúc ra tỉ phú 1
Mình ở HCM, người yêu ở Huế
Ngày nhắn 200 tin, gọi 2 tiếng, lâu lâu mới có tin nhắn đến trễ và gọi không được, chiếm tỉ lệ 1% thôi
Rất hài lòng với beeline, trước xài mobi kiểu đó tháng tốn 2m
@Jerryk nhưng tiếc là có một số thành phần không cần hiểu, vô ném gạch là chính =))
@thanhchunggdtd Gọi đt thì mình không chứ 1 ngày 200 tn với mình quá bình thường, mình nghĩ đầy người như vậy.
@[SIZE=11px][FONT=Arial]thanhchunggdtd[/FONT][/SIZE] 200 tn cũng không phải quá nhiều. Thế em hỏi bác 1 người đánh máy 1 ngày có đánh số kí tự hơn 200tn ko. Hoàn toàn được chứ. Cái số 200 cũng to thật nhưng với con ng thì bt thôi
Giống Logo Q-Mobile thế
không bít cái nhà mạng nó có tồn tại nổi 10 năm không nữa :rolleyes:
logo + slogan ko hay rồi
phamthuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gtel nha` mi`nh day ma`
Hyper But
TÍCH CỰC
12 năm
Không biết Gmobile sống sót bao lâu đây, giả sư 3 đại gia di động VN cùng tung ra gói cước tỷ phú tương tự, là bác Gmobile về vườn sớm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019