Nhà mạng Beeline đổi tên thành Gmobile, giới thiệu "Tỷ phú 3"

TDNC
17/9/2012 11:31Phản hồi: 435
435 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kamikazeq
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ý của mình là
55k nếu nạp sẽ là 1 thẻ 50 và 1 thẻ 20 (mà chỉ có thẻ 50k là 100%, còn thẻ 20k chỉ đc có 50%)

Còn ý của bạn có fải là khi nạp bằng kiểu đó, 60k sẽ hoàn toàn đc 100%?

Mình đã hỏi kĩ tổng đài, câu nói "Yêu cầu cần có phát sinh giao dịch bất kỳ trong vòng 45 ngày" ko rõ ràng. Ban đầu mình cứ tưởng có giao dịch nạp tiền gì thêm là sẽ đc gia hạn tiếp ngày sử dụng cho mớ TKKM 2 đó. Nhưng KO, nó sẽ về số 0 để bắt đầu 1 chu kì tháng mới của gói Tỷ phú 3.

Vì thế, số tiền trong các tài khoản sẽ là

*TKC: 20k+45k
*KM1: 30k+100k
*KM2: +55k (40k đã bị xóa)

PS: Chức năng Quote diễn đàn này ngộ hén, ko Quote đầy đủ Quote chồng Quote, mà chỉ lấy cái cuối cùng. Vậy hiểu lầm chit cha 😁
mạng này nên mở rộng hơn vùng phủ sóng và chất lượng phải tốt hơn nữa
vietbrat
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ý mình là thế đấy, ra tiệm bảo nó nạp cái từ 60k trở lên là được, khỏi cào 2 thẻ 50 và 20 chi vì chỉ 50 được km 100%. Tỷ phú 3 thấy ko đẹp bằng tụi kia vì 55k bị chuyển vào km2.
kamikazeq
ĐẠI BÀNG
12 năm
Um, 55k vào km2, uổng mất 55k để bắn tiền. Và cuối tháng nó xóa mất nếu ai chưa kịp xài. Và thêm 1 yếu tố nữa "khi chuyển wa tỷ fú 3 là ko thể way trở lại 1 or 2 đc" 😕. Cũng may là hỏi thiệt kĩ.
Cuối cùng mình có cảm giác như gói tỷ phú 3 này nó gian gian làm sao ấy :p

Hì, hnay mới biết cách thức nạp "lẻ" 60k mà vẫn đc tính là 1 thẻ nthế. Thank you.
TP3 sẽ khó là 1 sự khác biệt với thi truờng được :
+ Chất lượng sóng ( dạo này càng yếu khi vào bệnh viện, ĐH hoặc Cty lớn) để người dùng lựa chọn làm sim chính cho công việc hoặc thực lâu dài dù tháng nạp 55k -> 110k gọi ngoại mạng.
+ Số tiền 55k( thực ra p nạp 70k vi cũng ko p đâu cũng có anypay để nạp 60k) là 1 số tiền không hề nhỏ đối với phần người dùng còn lại mà Gmobile muốn hướng tới : người thu nhập thấp, với người thi nhập vừa phải hoặc công việc thì dùng sim phụ liên lạc GĐ, TY thì đó cũng ko p lựa chọn thực sự thoải mái về kinh tế lẫn mang theo thêm 1 máy.
--> GMobile muốn hướng tới khách hàng dùng sim làm sim chính( Vì nap 70k ->140k) gọi ngoại mạng(~100p/thang) là tương đối ok và gọi, sms nội mạng free nhưng trước tiên cần cải thiện chất lượng sóng, vùng phủ sóng và giá trị uy tín của đầu số.
beeline dang tung ngay lam moi ban than. Xin chuc mung nhe Gmobile. Mong Gmobile can tap trung vao mobile internet, smatphone dang tran ngap, do la xu huong tieu dung dien thoai thoi nay. Colen! Thank
hapro989
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn gái nào có số đt GMobile ( Beeline) Thì cho mình làm quen với nhé.
@hapro989 tổng đài Beeline 099,😆
Về 100% vốn Nhà nước rồi thì hoạt động sẽ tốt hơn thôi. 😁
"Gtel Mobile đã thuộc 100% là chủ sở hữu Bộ Công an" 😁 Hehe :D Chú nào tự tin mình "xanh sạch đẹp" thì xài đi :D.
cố lên "Gmobile"
chẳng hiểu sao có người kêu beeline hay h là gmobile lừa đảo, chả hiểu bạn nghĩ j khi 1 tháng bạn mất có 20k nạp thẻ, với cước dịch vụ phải nói là rẻ nhất trong tất cả các mạng ở vn, đấy là còn chưa kể gói tỷ phú, nhà mình ai cũng có 1 em beeline, mạng này chỉ đi các tỉnh là chập chờn thôi, có lúc ko có sóng, còn đâu ở tphố cũng khá ổn định, thực sự cũng có đôi lúc ko liên lạc được.
Nhưng thiết nghĩ, gmobile chỉ cần chăm chỉ củng cố lại đường truyền, chắc chắn là sống ở thị trường việt nam, khi mà mobi vs vina ngày càng đi xuống ( mặc dù mình dùng sim mobi là sim chính và phải nói thực sự là đang rất thất vọng về mạng này, so với cách đây mấy năm, sóng càng ngày càng kém)
BoyGau
ĐẠI BÀNG
12 năm
HIện đang dùng và 6 tháng rồi chưa phải nạp tiền ( mỗi tháng mất 20j thôi hehe
ongdogia
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao cái chữ beeline trên màn hình điện thoại vẫn còn hả mấy bác, chưa đổi thàh Gmobile.
Hồi trước mình xài là còn tên Beeline...gói cước thì hấp dẫn nhưng mà sóng rất tệ. Xài đc 3 tháng thì bỏ luôn do mạng mẻo như ứt ấy....😔 Giờ bỏ sang xài VNN rồi nhưng tính đi tính lại hàng tháng tốn tiền nạp cũng ko thua gì xài Viettel đc cái gọi thả ga thôi...
Giờ lại đổi tên thành Gmobie rồi ko biết sóng sánh có ok ko? ai xài rồi chia sẽ cho mình với . 😃 Tks
toàn dùng beeline 5-6 số ,beeline hay ,rẻ,đẹp .up..........cho beeline
Mr.Tit_91
ĐẠI BÀNG
11 năm
nói thật mạng như cái đầu buồi. Toàn mất sóng.... E cũng đang dùng, 5 ngày hnay ko có sóng r. Mà e ở hẳn trung tâm hn nhé. Bức xúc, mất tiền mà ko được dùng, gọi cho tổng đài góp ý thì nó bảo sẽ bảo bên kỹ thuật xem lại. Cuối cùng là 5 ngày ko có sóng r. Ra ngoài đường hay lên tun mới gọi được điện
namma2001
TÍCH CỰC
11 năm
@Mr.Tit_91 mình vẫn zài ầm ầm , ngon hơn vnmb :V

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019