Nhà mạng Virgin Mobile Canada chuẩn bị bán ra Bold 9900

vuhai6
14/6/2011 23:29Phản hồi: 162
162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

springbay
TÍCH CỰC
13 năm
uiza! đang mong chờ! đổi ip4 với làn gió mới thôi!
luserbai
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái giá có vẻ khó nuốt nhỉ....! :eek:
trumdaomo
ĐẠI BÀNG
13 năm
chạy cảm ứng cho mượt mà và bác đã đụng cái os7 này chưa sao bác biết nó ko nặng nề để con chip 1,2gz này xử lý!bác thật nguy hiểm...
Không biết data của nó thế nào nhỉ.
thangto
ĐẠI BÀNG
13 năm
Minh thấy giá cả hàng mới về sẽ đắt. Ở VN bác nào giầu xiền, nghiện (đam mê) , thì mua trước. Các bác thuơng gia bao h cũng lợi dụng hàng hot để đẩy giá. Với thuơng gia thì hai chữ "lợi nhuận " gọi là vãi chưởng.
Với giá cao máy có thể bán được, nhưng ít. Nhưng với giá tầm vừa, 50-50 (đôi bên cùng có lợi) mà nhiều anh em đam mê vẫn cố gắng , chắt chiu từng đồng để có mong ước chứ không phải ngước nhìn nó mãi, bán được nhiều hàng, có khi lợi nhận giá tầm trung >= giá cao.
hoanghd
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này kinh tế học gọi là chiến lược "hớt phần ngon" bác ạ. Thời gian đầu giá cao chót vót chỉ có bác nghiện và nhiều $ mua thôi, sau khi Đại gia mua hết rồi cũng là lúc Trung gia tích cóp được ít thóc lúa thì Thương gia giảm giá chút xíu để kích cầu, cứ giảm giá dần rồi mới đến lượt Tiểu gia mua được, cho nên Thương gia chẳng nghe bác xui dại đâu 😃
Catgod
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mong là khi con này ra 9780 giảm giá là em xúc :inlove:
Khi mới ra thì gọi là giá hớt váng mà,sao trách các thương gia được,họ cũng miếng cơm manh áo cả.
nhìn em này vừa nhẹ nhàng gọn gàng như 9700 vừa phong cách mạnh mẽ đầy lịch lãm của 9000 . cấu hình thì bằng 2 em này cộng lại
gooooooooooooooooddd quá
nhìn mà k cưỡng nổi , phải mua ,quá đỉnh của BB
Rim hết ý tưởng thiết kế rồi thì phải, nếu cứ đi theo lối mòn thế này thì sẽ đi vào đúng vết xe đổ của Nokia đã ngủ quên trong chiến thắng và chậm đổi mới
dùng mới thấy phê và không thích thay đổi

---------- Post added at 01:16 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

dáng 9780 đẹp như siêu mẫu ấy nhở hehe
không thấy biểu tượng virgin nhỉ ?

giá cao thật ; mua tại US mà 1kxx
BVTIEN
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã tiễn e 9700 đc 1 tháng, cổ đang dài ra vì đợi chờ :sleep:
Cái ram chính là bộ nhớ cài pm hả các bác
nhin them qua! nhung gia em no ngat nguong that!
Virgin = trinh nữ @_@! tên nhà mạng rất hổ báo =]] ............
Bác chưa nghe tới tập đoàn nổi tiếng hàng đầu thế giới Virgin Blue à? Virgin Blue Airlines, Virgin Bank, Virgin Telecom, Virgin Express, Virgin Atlantic... Toàn những trọng điểm kinh tế đó bác ạ...
Em đang làm trong Virgin Australia...😁
Mình thích một em cấu hình thế này nhưng dáng 97
Mình cùng quan điểm với Bác này. Cái này kích thước khủng bố quá
kể ra cái 9700 làm mỏng như cái này thì còn ngon nữa 😁
huhu1414
ĐẠI BÀNG
13 năm

chính vì cảm ứng của BB ko tốt nên BB mới lên đời con 9800 phiên bản 2 đó....
BB làm thế cho người sài có nhiều cách để điều khiển thôi bàn phím (đỉnh) touch screen, touch pad (sử dụng công cụ này rất tốt cho chỉnh sửa từ ngữ trong văn bản ) .....
Về phần kiểu dáng đừng bàn bạn ơi. Ai yêu thích BB rồi thì ko bao giờ so sánh cả dù nó có dày có thô. Nhưng theo mình BB rất manly cầm hơi nặng ( đầm tay ) màu đen sang trọng.
BB vẫn tiếp tục theo truyền thống thôi.... nhưng làm ra nhiều dòng để giàu nghèo có thể mua .....

---------- Post added at 02:59 PM ---------- Previous post was at 02:57 PM ----------

nó ko phải chỉ là hãng đt mà còn là hãng hàng không đó bạn. Nói chung nó là 1 tập đoàn lớn. Tại cái ông chủ của tập đoàn này nhìn máu giống ông chủ Playboy nên đặt tên như thế đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019