Nhà máy Nokia Việt Nam sẽ ở Bắc Ninh

sonlazio
30/3/2011 4:21Phản hồi: 386
386 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn ở xã nào của Lục nam vậy?để tiện lúc nào tớ với bạn đi xuống đó!
duylucnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
tớ ở Thị trấn lục nam nè...gần cái cầu đấy...sđt nè 01682569468 đây...uh có lẽ để thứ 2..còn chưa đóng dấu vào sơ yếu lý lịch..có cần học bạ cấp 3 ko nhỉ.
@duylucnam ko cần học bạ đâu bạn ạ!
-sơ yếu lý lịch
-CMT
-bằng cấp photo
-giấy xác nhận nhân sự
-giấy khám sk
-sổ hộ khẩu photo
và các jấy tờ liên quan.tất cả đều fải có dấu đỏ!
duylucnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
@minhtubg ah` lại cần cả giấy xác nhận nhân thân nữa cơ ah...thế là phải thứ 2 mới đi dc thật roài ẹc ec
ngochao037
ĐẠI BÀNG
11 năm
đang hy vọng vào nokia mà giờ hết hy vong rồi. huhu
ngochao037
ĐẠI BÀNG
11 năm
đang hy vọng vào nokia mà giờ hết hy vong rồi. huhu
@ngochao037 sao vậy bạn?
ngochao037
ĐẠI BÀNG
11 năm
@minhtubg sợ bị trượt bạn à
duylucnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngày mai có đồng chí nào đi nộp hồ sơ ko nhể heheeh
@duylucnam bác xem hộ e có tuyển đh ko nhé 😁
@Crystal199 http://www.nokia.com/vn-vi/tuyendung/
duylucnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
tớ nghe loáng thoáng đâu là đang tuyển công nhân thui..còn các hệ cđ,đh,,,hình như nó đòi kinh ngiệm 4,5 năm gì đấy..hehe..uhm mai đi về hóng gió cho ae
ngochao037
ĐẠI BÀNG
11 năm
ặc. Hôm trước thì bác thi làm quản lý rồi. hô hô. mới ra nokia về thấy nó bảo công nhân đang thu hồ sơ chưa phỏng vấn. Hôm trước thi leader bạn nhé. Hi vọng bạn lọt vào. thank bạn. Có thông tin gì mong bạn poos bài thông báo chô anh em tinh tế
@ngochao037 Đâu bác ơi, hôm đó có 1 chị + 1 chú phỏng vấn bảo là công nhân mà, thi leader thì thi từ trước rùi, thi lead đòi hỏi cấp độ khó lắm 😁
@ngochao037 Bọn em là đợt phỏng vấn đầu tiên bác à, chắc là những công nhân đầu tiên của nhà máy luôn, còn các lead thì chắc là họ chọn từ trước qua các công ty môi giới thì phải. Công nhân họ có thu hồ sơ và tiếp tục phỏng vấn đến khi đủ chỉ tiêu mới thôi
ngochao037
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenxuanhieu vậy à, hôm nghe bạn nói liền phi ra nokia hỏi thử thì thấy nó bảo là có 80 người thi leader còn công nhân thì sang tháng 5 mới gọi phỏng vấn mà. chẳng biết như thế nào nữa
@ngochao037 Hic, xong rùi bác à, đúng là thi lead thật, thế mà hôm ấy hỏi thì kêu là công nhân, mà cũng đúng, công nhân kĩ thuật.
Em thì chả có kinh nghiệm gì trong khi nó yêu cầu 6 tháng kinh nghiệm ở công ty nào đó, hôm qua nó nhắn tin cho một số người trong 37 người được phỏng vấn hôm 18/4 đến 10h hôm nay nộp giấy xác nhận làm ở cty cũ + bảo hiểm, còn em thì ko có kinh nghiệm nên ko được gọi, chờ đợt sau thì họ sẽ gọi 😁. Nhưng đợt sau thì e ko phải là lead thì phải, vì họ yêu cầu kinh nghiệm, trong 37 người vào thì có mỗi em chưa đi làm đâu thì phải 😔
ngochao037
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenxuanhieu không sao bác leader áp lực lắm. công nhân cho lành.
hi vọng dươc gặp và la,f việc với bác ở nokia. mònh thì chưa thấy gọi gì
duylucnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hnay e đi nộp hso về..cảm nhận chung là thiên hạ đổ về rất đông...cơ hội để vào đợt đầu chắc ai cũng nghĩ dễ..và có lẽ là rất nhìu ng thất nghiệp như chta..heheheh
1 vài chú ở Samsung cũng xông phi sang kêu là ở bên kia bị quản lý gây khó chịu,...hoho..
Nokia tuyển từ bằng cấp 3 trở lên...nên các bác cứ nộp ĐH,CĐ...dc hết nhá...đi về mệt lừ..
@duylucnam Dễ hay không thì ko biết, nhưng chúc cho bác là 1 thành viên của Nokia 😃
duylucnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
em là cũng thích lắm rồi..e thất nghiệp từ trước tết đến giờ,,,đi mãi mà chưa ăn thua đây
@duylucnam ẹc sao giống hoàn cảnh của mình thế!cũng thất nghiệp từ tết tới jờ.mong tin nhắn của nokia như mong mẹ về chợ.dài cổ!
duylucnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
ko bít cuối tuần này có gọi đi thi ko nhể....thấy đống hso của thiên hạ nộp vào..cao ra phết...haha....vào dc thì ngon nhỉ...CĐ,DH cứ 10 củ/tháng là tốt rồi
các bác có thể cho e biết hs đầy đủ nó yêu cầu tn k?
duylucnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngoài bộ hồ sơ bthuong thì cần thêm cái xác minh nhân thân ở xã..xem mình có tội danh j ko ý...vậy thui
duylucnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
ọc...thế hóa ra là thi leader ah...vỡ mồm...thế thì cũng ko ngon ăn roài,,,hehehe..có bạn ở trang trc' đi thi về bảo vòng 3 còn lại hơn 30 người thui
duylucnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
thôi xong con ong...mình cũng chưa đi làm ở đâu..tnay thì móm roài...ọc ọc..giết người rồi..thế tức là sẽ dc vào 1 vị trí nào đó ko cần kinh nghiệm hử...thế lại chờ ah...
mình tương lai thi dc chắc cũng thnay...móm roài
duylucnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai dc gọi thì ới lên cho ae bít nhá heheeheheh đang chờ đây
chán ghê! ko thấy gọi cũng chả thấy ntin!nản wá.nộp hồ sơ đc gần 2 tuần rồi!
duylucnam
ĐẠI BÀNG
11 năm
tớ thấy các hồ sơ nhiều lắm...chắc nó cũng fai lọc nhiều...ngxua nộp vào SS tận cuối năm mới gọi..vchuong
BBaoni
ĐẠI BÀNG
11 năm
"VSIP Nokia, nhà sản xuất thiết bị di động số 1 thế giới"

Mình thích Lumia... nhưng số 1 giờ còn không ta? Bán cả hội sở mà còn số 1 :-(
Em 7 năm kinh nghiệm làm cả cứng cả mềm tất cả , nhưng khổ nỗi học hết 11 em đã nghỉ không biết có được không nhỉ . Cũng mong được vào thử sức ở đó cái
Sao lâu thế nhỉ. Có n bảo tháng 8 vs gọi đi phỏng vấn kiểu này vỡ mồm mất.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019