Nhà mới của Viettel V8403/V8403 Legend

dat_vdoi25
1/7/2013 14:29Phản hồi: 164
164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lehuutoai
ĐẠI BÀNG
11 năm
có ai bán em này không cho mình xin cái giá
ngonhatlinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
CHO EM HỎI!!! HÔM BỮA EM CÓ DOWNLOAD BẢN CM7 ĐÃ FIX LẠI!!! CÓ LINK2SD VÀ TITAN SẴN!!! GIỜ K BIK LINK DO ĐÂU RỒI MÀ EM THẤY LÀ DÙNG BẢN ĐÓGOOD LẮM!! CÁC BẠN BIẾT LINK NÓ ĐÂU K UP LAI CHO MÌNH VỚI
link nay ko tai duoc ai co link khac cho em xin voi!!
Sao mình không up được rom zip nhi toàn báo lỗi thôi,
Ít người dùng hàng vietnam nhỉ

Sent from my V8403 using Tinhte.vn
@thanhan.qn Hàng vn ở đâu vậy ?

Sent from my LG-KU5400 using Tinhte.vn
Hàng vietnam đem về đục lại số khung số máy rồi thay biển đó bạn, hỏi thì không thấy cm. Nhưng ném đá thì nhanh, dân viet có khác

Nói thật đéo hiểu bạn nói gì luôn .

Sent from my LG-KU5400 using Tinhte.vn
con này có thay kiếng cảm ứng màn hình được không các bác nhỉ? nếu thay thì ở đâu, giá bao nhiêu? Mình ở Sài Gòn.
Hi moi nguoi
co cao thu nao giup e voi dc ko a. e moi mua kon nay rom cua may da la ban b09 rui ma e lai dag trog bo doi. ko co may tinh de lam root hay cwm gio cac bac cho e hoi neu e vao che do recover nguyen ban cua may lieu co up dc ban rom cook cm7 kia lun dc ko? va cug cho e hoi them rom cm7 do la android 4. hay van la 2. the a. bac nao dumg thu cho e bjt y kien ve rom voi ak bac nao co flash flayer cua con nay cho e xjn ljnk voi thark cac bac
sao jm the nhj ko thay bac nao traloi
bản ROM MokeeOS sao không có CHplay nhi? lại còn không thể kết nối vs PC nữa thớt oi!!!!!
ban rom B07_beta_4.0. loi khong quay dc video bac chu thot ah.
Chào cả nhà. Tình hình là có 1 e v8403 bị rơi vỡ mất cái mặt kính, cảm uứng cũng tịt luôn. Màn hình vẫn sáng đẹp như chưa có j xảy ra. Hình ảnh vẫn trong veo sắc nét, k hề có một dấu vết hay điểm chết nào.
K biết là hỏng hóc j. Liệu có phải thay màn k nhỉ? Bạn nào biết chỗ sửa chỉ m với.
Sao flash twrp tren may k duoc .no bao k cho phep
Up bang cwm moi duoc

Gửi từ Blackberry 9000 của tôi sử dụng Tinhte.vn
bay93
ĐẠI BÀNG
11 năm
cm7 k add acc google đc đâm ra k cài đc app google k sync đc danh bạ các thứ.thiếu file autosync trong system r`.
Len google kiem thieu gi .contact sync google apk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019