THỦ THUẬT Nhạc chuông cho iphone 5s

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi Betopro, 5/12/13.

1. Betopro

Betopro Thành viên

Các bác ơi, cho e hỏi 1 cái là e ip5s nó có cho copy nhạc chuông vào máy không vậy, e dùng mọi cách cắt và cho vào, dowload các phần mềm rồi nhưng sao không cho đc, cho vào nó chỉ hiện lên dòng chữ mờ, ko thể nào cho vào đc, các bác giúp e vs;)
    :

2. thanh.tuyet

thanh.tuyet Thành viên

Bạn tạo bằng phần mềm itune trên máy tính. Rồi đổi đuôi tênnhạc.m4r cóp vào iphone = itune hoặc itools , ifunbox cái nào cũng được hết
    Cách tạo bạn search google nhé mình sợ post link diễn đàn khác ko được
    với cụm từ khóa:"Tạo nhạc chuông iPhone cực nhanh bằng iTunes" nhé:D

3. Betopro

Betopro Thành viên

mình dùng hết các kiểu ở itune r. nó chỉ hiện dòng chữ mờ chứ ko fai rõ, có lẽ nên tìm hiểu phần itools :) thank bạn

4. thanh.tuyet

thanh.tuyet Thành viên

iTool có luôn mục tạo ringtone rồi tự đưa vào máy đó bạn cũng tiện chúc bạn thành công;)

5. Tuấn Anh Hvcsnd

Tuấn Anh Hvcsnd Thành viên

Mình mới mò ra xong. Bác tải itool mới nhất. Cắm ip vào. Mở phần ringtone lên. Lấy đoạn nhạc nào mà bác thích. Mp3 cũng đc. Rồi ném vào ringtone. Vào cài đặt nhạc chuông cài là xong

6. Longbin12345

Longbin12345 Thành viên

Bạn vào zedge trên pc ,chọn mục ringtone tải về pc. Từ pc đồng bộ với ip qua itunes.như đồng bộ nhạc ấy. Chỉ khác mình vào mục ringtones thôi image.

7. Betopro

Betopro Thành viên

cảm ơn các bác nhé. e đã thành công vs em itool :))

8. canhchimtudo2014

canhchimtudo2014 Dự bị

hồi trước mình làm nhạc chuông qa ITools dc, nhưng bây giờ ko đc nữa. cứ thông báo là ko xác định dc Itunes. mọi người biết là bị sao ko?

9. canhchimtudo2014

canhchimtudo2014 Dự bị

Lúc trước mình làm dc qa ITools, nhưng bây giờ thì ko làm dc nữa. Nó cứ báo là: unable to ascertain the compatibility of Itunes. Please check out iphone
    bạn biết là bị sao ko?

10. thachnhattrung

thachnhattrung Thành viên

Bạn dùng itool bản tiếng tàu mới nhất hoặc gỡ itune và các thứ có liên quan đến apple rồi caid lại itune 11.1.3 hoặc thấp hơn nhé.