Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Nhắc lại] 02h00 khuya nay: tường thuật trực tiếp sự kiện Samsung Unpacked 2014 Episode 1

levuongthinh
20/2/2014 13:54Phản hồi: 335
[Nhắc lại] 02h00 khuya nay: tường thuật trực tiếp sự kiện Samsung Unpacked 2014 Episode 1
Samsung_Unpacked 2014_Tinhte.vn.jpg

Vào lúc 20h00 tối 24/02 theo giờ Barcelona, Tây Ban Nha (tức 02h00 sáng ngày 25/02 theo giờ Việt Nam), Samsung sẽ tổ chức sự kiện "Samsung Unpacked 2014 Episode 1”. Rất nhiều khả năng Samsung sẽ cho ra mắt chiếc điện thoại Galaxy S5 tại sự kiện lần này. Hai đại diện của Tinh tế hiện đã có mặt ở Barcelona và sẽ mang đến cho các bạn những thông tin trực tiếp từ sự kiện của Samsung. Vì thế, mời các bạn cùng tham gia tường thuật trực tiếp sự kiện này vào 02h00 sáng ngày 25/02 cùng với Tinh tế.

[prebreak][/prebreak]
Một số thông tin rò rỉ về Samsung Galaxy S5:

Về mặt phần cứng, S5 được cho là sẽ dùng màn hình 5,2" độ phân giải 2560 x 1440, vi xử lí Snapdragon 805 (bản phát hành tại Mỹ) hoặc Samsung Exynos thế hệ mới (bản châu Âu và châu Á), RAM 3GB, camera 16 megapixel. Cách đây ít hôm chúng ta cũng thấy vài hình ảnh rò rỉ về giao diện TouchWiz mới có khả năng hiển thị nội dung theo ngữ cảnh. Máy có khả năng được trang bị cảm vân tay, còn cảm biến mống mắt thì chưa biết có hay không.

Bạn có thể xem thêm các bài viết và video mới nhất về Mobile World Congress 2014 tại www.tinhte.vn/mwc/.
335 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

longleehn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hóng ...
Vãi :p
samsung làm gọn gọn chút, đừng chơi nguyên màn nhạc kichk như năm ngoái nữa
tn2108
TÍCH CỰC
10 năm
Trong chờ từng ngày đây 😁
liệu S5 có đắt hơn 1280 của nokia không mấy bác 😁
@anhhaithainguyen 1280 h là đồ cổ đó bác, nokia ngưng sx rồi
@anhhaithainguyen Thằng này bệnh thật rồi.

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn mobile app
@than van minh em bị cái bệnh cm bác ý ak
@anhhaithainguyen NHẠT LẮM RỒI BÁC Ạ! đi chỗ khác chơi đi.
@buianhd sao thích 😁
Haha ngồi ngóng deeeeeeeeee......yeahooooooooo
Nhanh quá, S4 vẫn còn chưa kịp nguội mà S5 đã gối đầu rồi
@kenny81_hp S4 nó ngụi từ lâu lấm rồi bác ơi kakakaka
Hy vọng S5 sẽ có sự đột phá tuyệt vời về thiết kế,còn cấu hình thì anh em yên tâm,đã máy đời mới mà chạy Androi thì ko thằng nào íu.Íu chạy đâu có nổi kakakaka.
@kenny81_hp S4 mình thấy bị lãng quên rồi bác à ...
duyapplek1
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kenny81_hp s4 đứa con bị bỏ rơi sau đêm nay 😆
@duyapplek1 nghe bạn nói làm mình buồn
duyapplek1
ĐẠI BÀNG
10 năm
@HuyNVAG thì đấy là điều đương nhiên thôi mà bạn. bạn nhìn s3 mà xem nó chết rồi
buồn là mọi thông tin rò rỉ đã có thì những gì chưa biết lần này chắc chắn sẽ tiếp tục làm người mong chờ thất vọng mà thôi.
@[HD]YêU cÔnG NgHệ mọi thông tin đều k thể nói còn cái vế thầy bói thì là sai. bạn chỉ cần biết vậy thôi.
@김대한 bạn nói chung chung vậy ai tin dc? có thể bác làm trong nhà máy ss chăng?
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Nhà cách Samsung vina chỉ 500m :p
@[HD]YêU cÔnG NgHệ mình nói rồi tin hay không tuỳ bạn mà 😁 nói ra k hề đơn giản cứ coi là mình chém đi cũng được.
namnh2901
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác trong ảnh ôm cái gì to thế
Same song :x :x
Hóng đột phá từ s5..nếu k có j thay đổi thì đợi 6s thôi 😃

Sent from my IM-A840S using Tinhte.vn mobile app
Hóng S5. Để xem sẽ có những gì có trên Note 4 cuối năm nay 😁
shakaro
TÍCH CỰC
10 năm
Vẫn đi ngủ như thường. Chờ hôm sau xem chưa muộn.
Lúc đó mình đi ngủ rồi, sáng dậy đến SEV chém về S5 hehe
nói thật nhu cầu của con người chắc S3 dư sức rồi. cao quá cầm cũng ko bít làm gì cho nó lag nữa 😁
@thegiang1234 Ko biết dùng thì nó lag ầm ầm... :yaoming:
LOGIN_LOGIN
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hanguyen129 vãi bác :D
@nguyenson91hp Ờ. Ko biết dùng nhưng cũng biết xài đấy. Vọc rom cook chán rồi cũng về stock.
@thegiang1234 Thì đấy, mình nói là cook hay stock, cm hay aokp hay stock based hay mix đều có ưu, có nhược, nhưng tuyệt nhiên ko có cái j ầm ầm như bác nói cả, gợn thì có thể, hãn hữu mới có thôi.. 😃 chắc bác cài cả lô xích xông app khác nên nó ms thế.. Her her

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019