[Nhắc nhở] Tải về các game đang được miễn phí của MiniClip trên Windows 8/RT và Windows Phone 7/8

bk9sw
15/4/2013 3:32Phản hồi: 44
[Nhắc nhở] Tải về các game đang được miễn phí của MiniClip trên Windows 8/RT và Windows Phone 7/8
Nhà phát hành game MiniClip đang miễn phí cho người dùng Windows 8/RT và Windows Phone 7/8 một số game trong những ngày gần đây bao gồm Monster Island, iStunt 2, FraggerGravity Guy. Vẫn chưa rõ khi nào hết hạn miễn phí nên mình xin nhắc lại các bạn, những ai chưa tải thì hãy tranh thủ tải về các game hấp dẫn này.

Đối với Windows 8/RT:

MiniClip chỉ khuyến mãi 3 game là Monster Island, iStunt 2 và Gravity Guy. Cả 3 tựa game này đều rất quen thuộc trên các nền tảng di động và giờ đây, bạn sẽ được chơi trên Windows 8 với màn hình to hơn kèm tính năng đồng bộ thành tích qua Xbox.

Để tải về, các bạn vào kho ứng dụng Windows Store, tìm đến danh mục Games và bấm vào thẻ Free for Xbox games for a limited time. Sau đó nhấn vào từng game và chọn Install.

Đối với Windows Phone 7/8:

• Bạn có thể tải bằng mã Microsoft Tag bằng cách nhấn nút Bing Search View attachment 938786 bên dưới màn hình điện thoại, chọn Bing Vision View attachment 938787 và hướng camera lên mã Microsoft Tag.
  • Nếu truy cập bài viết này bằng điện thoại Windows Phone, bạn hãy nhấn vào biểu tượng ứng dụng ngay bên cạnh Microsoft Tag.
Fragger:

Fragger_logo_rs.png Fragger_MSTag_rs.jpeg

Game quăng lựu đạn giết khủng bố rất nổi tiếng trên nhiều nền tảng di động với hơn 100 triệu lượt chơi.

Hình ảnh screenshot:

Gravity Guy:

Gravity_Guy_logo_rs.png Gravity_Guy_MSTag_rs.jpeg

Trong game này, bạn sẽ đối mặt với tốc độ và nhanh tay đổi chiều trọng lực cho nhân vật để vượt qua chướng ngại vật và thoát khỏi sự truy đuổi của kẻ thù.

Một số hình ảnh screenshot:

Quảng cáo

iStunt 2:

iStunt 2_logo_rs.png iStunt 2_MSTag_rs.jpeg

Game trượt tuyết rất hay, bạn sẽ điều khiển nhân vật bằng cách nghiêng màn hình và lấy 10 ngôi sao để dành cúp vàng cho mỗi màn chơi.

Monster Island:

Quảng cáo

Monster_Island_logo_rs.png Monster_Island_MSTag_rs.jpeg

Một game có cách chơi tương tự Fragger, nhưng giờ sẽ là quái vật quăng đá diệt quái vật khác. Hình ảnh dễ thương ngộ nghĩnh hơn.

44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

longt61
TÍCH CỰC
11 năm
l920 đang giảm giá, tranh thủ xúc về tải game miễn phí chơi
hốt thôi... đợt trc hốt đc hai game của disney giờ lại miniclip. yêu thế <3 :3
@ducluong_brisingr hồi nào vậy? sao mình không biết! chắc phải lập ra foom chuyên update thông tin game miễn phí cho anh em quá
@JackySG ý kiến hay đấy bác 😃
kaka1994
ĐẠI BÀNG
11 năm
Toàn game 2d. Nhưng cũng ghiền.
sướng quá đê có game free chơi rồi cơ mà từ ngày sài winphone em mới bik bản quyền là gì 😁
kendied13
ĐẠI BÀNG
11 năm
seo ko có angry bird với kim cương nhỉ ;):p
Tuần trước cũng giảm giá 50% một số game thì phải 😁
Đang tải :p
Tải hết rồi, game dở không à, có cái Mosnter Island là chơi được
@killed game trượt tuyết hay mà 😁
hungle411
TÍCH CỰC
11 năm
Hay của nó đấy, mình tải từ hôm trc rồi, thỉnh thoảng chưi cũng khá thú vị!
Kieu nay tuong lai là wp8 va nokia roi. Ai co tien xuc 920 kia. Ngon qua. Dung la hdh cao cap.

Gui tu ipad mini
knowing7
TÍCH CỰC
11 năm
@Anhdayne Cao nỗi gì @@ android free cả đống toàn 3d khủng,ngoài googlestore bên ngoài hàng chục trang tải miễn phí,tóm lại nokia 920 ngon ( nhờ camera) còn hdh cùi như c b @@
@knowing7 Android free nhung cai game va ung dung nao cung doi hoi quyen truy cap du kieu.. offline cug doi truy cap mang, danh ba, trinh duyet, tin nhan, cuoc goi dt, gps vi tri, bao nhieu thu khac nua. Lai con chay ngam ko thoat han. Ud thi ko dc ngon bang ios. Ios va wp mat tien nhug an toan va no ko lung suc dien thoai cua minh.
hehe, đã down hết dzòi
Đẵ tải 2 hôm trước
cứ tải để đó đã :oops:
Down từ hôm thứ 2. Windows store miễn phí y như siêu thị giảm giá sản phẩm. Ngày nào cũng có ứng dụng free hoặc giảm giá😆
Mình tải về rồi monster island chơi vui nhân vật ngộ nghĩnh
rất mong mod cập nhật các game và app free hàng ngày và hàng tuần cho a e sử dụng
cuongcis
ĐẠI BÀNG
11 năm
em dùng 900 sao ko tải đươc nhỉ???
@cuongcis windows phone 7.8 tải đc hết mà, có cái Fragger gì gì thì hình như phải để store US mới tải đc thì phải!
kittyunin3
ĐẠI BÀNG
11 năm
@BlackCat_94 Mình vn tải được hết
@kittyunin3 thế chắc mình dùng Lumia 610, hem tải đc cái Fregger kia!
kittyunin3
ĐẠI BÀNG
11 năm
@BlackCat_94 Mình xài HD7 vẫn load được mờ :O)
quá ngon. đã xúc hết 😁
Ngon...có mỗi fragger phai có wifi.hxhx.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019