Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nhận biết BB Q10 mới.

dearchun
7/7/2014 10:54Phản hồi: 27
Như chủ đề, tình hình em sắp mua Q10. Nhưng thấy trên mạng thấy có vài bài hàng có mấy bạn mua phải hàng dựng lại nhưng vẫn được đóng hộp và bán giá mới. vậy làm sao nhận biết được đâu là cái BB mới tinh ạ. Mong các bác giúp đỡ.
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

muốn biết thì ra dâu đen mua nhé 😁
@topbds123 ý bác là sao
là mua máy mới chứ sao nữa bạn .k thì bạn mua lại của ai mà dùng hàng smart com muốn bán ấy .có giấy tờ là ok . hàng dựng nhiều đừng nên mua mấy hàng free gì đó nếu bạn không có chút kinh nguyện nào 😁
d
thì mình bảo mua máy mới mà nhưng sợ máy dùng rồi mà vẫn bảo là máy mới rồi bán ấy.
@dearchun
@tuancuocdat1978 có lẽ e hơi cẩn thận quá mức. Do tại em kiếm được đủ tiền mua em nó không dễ nên cứ sợ sợ thế nào ấy.
@dearchun vậy bạn không nên mua, khi nào lương bạn mua được khoảng 3 cái thì nên mua
Q10 có mấy củ sạc vậy các bác
@nhomaghe 2
zun_optimus
ĐẠI BÀNG
10 năm
K biết có phải Q10 nào dùng 1 thời gian cũng phải thay bàn phím không nhỉ các bác
@zun_optimus Tôi dùng gần cả năm rồi thấy có sao dau
Mac18
TÍCH CỰC
10 năm
^
Sao phải thay o_O?
zun_optimus
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Mac18 phím Q10 dùng 1 tgian một số máy bị nhạy phím hoặc cứng phím b à, lỗi phần cứng ae kêu ca cũng nhiều r
Mac18
TÍCH CỰC
10 năm
@zun_optimus Lỗi nhạy phím là bị ngay từ đầu nên khi mua phải check kỹ bàn phím, OK thì dùng tẹt đến khi nào thay máy thì thôi :|
@zun_optimus theo mình biết những máy lỗi đó hình như là hàng của Tập Cận Bình
zun_optimus
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nhomaghe trời bên crackberry người ta cũng kêu loạn lên mà b, mà bên tây thì đc mấy máy dựng như bên mình đâu
siverrally
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bàn phím BB thuộc hàng tốt + bền nhất đấy bác ạ, e có con 9000 bấm tạch tach cả năm giờ vẫn ngon nà, cảm giác càng bấm càng ăn mới đau chứ
Mình mới dùng Q 10 hàng Smartcom... Thấy rất ổn, pin được lắm... Nhưng chưa đăng ký bis, nghe nói gói BB pro của vịt teo dùng tốt lắm ạ?
ninhmos
TÍCH CỰC
10 năm
Mình vưa lấy Q10 lần này lấy con của petro phân phối

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
siverrally
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình nghĩ chẳng cần dùng BIS, vì mình thấy 3G OS10 chạy rất tốt rồi
tienduc211
ĐẠI BÀNG
9 năm