Nhân viên Samsung tiết lộ sẽ có iPad màn hình nhỏ hơn hiện tại

Duy Luân
13/3/2012 22:20Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

báo lá cải , đồn iPad 7" tới nay cũng chưa thấy gì
Vẫn chưa chắc chắn và rõ ràng.
Vẫn hi vọng 'Quả táo" sẽ cho ra những thiết bị tinh tế như thay đổi cuộc sống như hiện nay.
ngthanhngan
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu vậy thì chắc bán cho thị trường học sinh ở đông nam á (ko có tiền mua ipad bự thì mua nhỏ xài đỡ)

---------- Post added at 10:09 AM ---------- Previous post was at 10:07 AM ----------

Được post bởi ronodo 7" + Đa nhiệm thì mới mua, giờ thì cứ chờ đã

chắc ko rùi.Mà chắc gì biết đa nhiệm là cái gì mà nói.Ko đa nhiệm sao chạy ẩn mấy game dc?
Có lẽ giá sẽ rẻ hơn......có lẽ sẽ sắm được!
ken_huynh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xời, thì Steve tuyên bố không làm 7inch thôi mà, Côk làm 7,85 inches thì cũng đúng thui
công băng mà nói mình thích cái kích cỡ 7" hoặc 7"8 hơn là 9,7", mang đi đâu hơi oải.
atnxh
ĐẠI BÀNG
12 năm
mỗi người mỗi sở thích, mình thích 7.8", mình nghỉ iPad sẽ có màn hình nhỏ hơn
silut7
TÍCH CỰC
12 năm
sao chú nhân viên này nhiều chuyện thế ko biết
Oh! Nếu có màn hình nhỏ hơn thì cũng tiện đó chứ
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
12 năm
có cái màn nhỏ đi chút cho nhiều lựa chọn nhỉ
mình không tin lắm vì ipad thấy quá chuẩn rồi ///////////////////////////// hơn 30 kí tự rồi send thôi :;)
ducminh60
TÍCH CỰC
12 năm
Nếu như có thật thì mong cái giá em nó xuống nhiều nhiều
thật tình luc nào apple cũng gây ra tâm lý "thật thật ảo ảo" dù muốn hay không. trước kia cũng có lắm ng đồn sẽ có iphone nano, cuoi cung thì sao nào?!
thêm lựa chọn 7" (hoặc 7.7",7.8" gì đó) thêm lượng người dùng càng tốt chứ sao, cũng giống như MBA có cả 13" và 11"
Mình thấy nhỏ như vậy sẽ "di động" hơn.
con này ra sẽ ăn doanh số ipad 3 . không thể nào.
màn hình hiện tại là đc rồi, nhỏ quá thì ko ổn
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
Nhân viên Samsung bình luận hàng Apple, hổng hiểu độ chính xác được bao nhiêu...
up209d
TÍCH CỰC
12 năm
The New iPad ra đời vs độ phân giải khủng bố và hoàn toàn khác biệt. Nó càng tăng thêm khoảng cách giữa app nhất là game cho iPhone và iPad. Nếu theo tiêu chí của Apple khi giữ nguyên kích thước màn hình cho một sản phẩm như iPhone iTouch hay iPad. Thì có lẽ sản phẩm 7' nếu có thật sẽ có độ phân giải của iPad 2, ko mang tên gọi là iPad mà là một cái gì đó mới mẻ hơn The New iNote chẳng hạn 😆))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019