Nhận xét về HP probook 450 G1

nguoivohinh_vyyb
10/7/2014 11:51Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em dùng HP 450 G1 cũng được 1,5 tháng rồi. cảm nhận là quá ổn. máy chạy rất nhanh vs chip i5 4200M. máy chạy mát, khi nào chơi game nặng và lâu lâu thì máy mới ấm ấm phần gần pin ( em không dùng quạt tản nhiệt nên k biết nếu dùng có nóng không nữa ). Lỗi wifi thì em khẳng định là không có nhé ( card ghi là quacom atheos jk jk đó ). pin thì tầm dc 3h thôi. em nghĩ 3h cũng ổn rùi nhỉ
@nguyen thanh huan bác bị lỗi bluetooth không ?? , sao máy em không bắt đc nhỉ ?? , máy tính với điện thoại đều đã bật bluetooth nhưng vẫn không tìm thấy nhau @@
@LangNgheNuocMat bạn lên hp cài diver bluetooth là ket nối đc mà. k bị lỗi đâu. t chưa bị lỗi nào cả
@nguyen thanh huan cài đầy đủ rồi bác ạ 😔
Các bạn cài win 8.1 nhé thì sẽ luôn được sạc 100%. nếu win 8 thì gần như lúc nào cũng 98 99% thui
ly kha kha
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào cho e xin driver của thằng wifi đi. Đánh LMHT tí là nó tăng ping lên rồi hạ xuống lặp tức dâng Cb là bó ta? E cài driver trên chang chủ HP và cái fix wifi vẫn vậy.
Bác ơi cho e hỏi. E mới mua đc con probook được 5 ngày rồi... về là cày game suốt 24/24. E cắm sạc 24/24 luôn , liệu như vậy có hư pin hok bác? Hay là sạc cho đầy rồi rút ra xài cạn rồi lại sạc tiếp?
@khongcanten1705 cắm thoải mái bác ơi !!! vì giờ dòng máy laptop nào cũng có chế độ tự ngắt sạc thoai , tức là bác cứ để pin trong máy mà sạc, vì khi pin đầy 100% thì máy sẽ chạy dòng điện trực tiếp bác à . Đừng có tháo pin ra làm j , chẳng may đang làm gì gay cần cái mà mất điện thì ngỏm bác à 😁
có bác nào thấy cái toudpad thỉnh thoảng ko hoạt động giống máy của e ko? e đang dùng w7x64
@ღtuanphamღ Cài lại driver đi bác. Lỗi driver thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019