Nhận xét về skyphone like slim

SnowAngel109
20/2/2014 14:6Phản hồi: 48
Em dang co y dinh mua dien thoai, moi nguoi co ai dung con skyphone like slim roi tu van cho em voi co nen mua con nay khong?
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chào bạn theo mình nghỉ bạn nên cẩn thận hơn tiền mất tật man thì khổ gần 4 T một con số không nhỏ tý nào. Quản cáo là quản cáo, mình có vào xem trang wet về máy cấu hình quá trội tính ra gần bằng smart phone cao cấp trướt 5 ngày qua mình vừa mới tậu máy Lenovo S650 tầm trung cấu hình máy thua xa Skyphone like slim nhiều, gía cã chỉ nhỉnh hơn 1 tý dù sao cũng ăn chắc mặt bền theo mình nghỉ bạn hảy tham khảo thêm các dòng máy chính hảng mà lựa chọn Samsung,LG.Nokia.Lenovo,Sky cho an toàn. Chúc bạn mua được máy ưng ý tốt. Chào bạn
@skymobilesky bạn nói rất đúng
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
Ở đây chả ai xài loại hàng ấy đâu bác củng 1 loại với hk phone, saigon phone.
skyphone, hk phone, saigon phone đều bị đánh giá tệ hại về độ bền, độ ổn định. Gần 4tr bạn chơi LG LTE 2, LG LTE 3, note 1, LG G, sky a850 tốt hơn
ua ua vậy hả chúc mừng có niềm tinh HKphone, Saigonphone thẳng tiến và tiến tới thắng lợi mới vừa rẽ có cấu hình mạnh 8 mười chẳng thua hàng chín hảng vừa rẽ chạy mượt mà chạm sướng tay nha /:p
thực sự nó là con

Mpai 809T World Thinnest Phone, Only 6.9 mm Ultra-thin, 5- MTK6582 Android 4.3 OS Quad core

skyphone taiwan này bữa trước làm cái even tặng 10 cái dt xong im lun. kêu lỗi code câu like 1 cách trắng trợn. nên tránh xa thì hơn. bọn lừa đảo cả.
cho bác cái link xem em nó

@shocklashuk Bác này nói đúng đấy. Mình đã mua rồi và chết cay đắng vì bị lừa, cấu hình toàn fake. Trừ màn hình phân giải cao, các cảm biến đầy đủ, còn ram 2gb là đồ rởm (dùng CPU/Ram indentify là ra ngay), trích xuất từ bộ nhớ trong, thực ra cùng lắm được 1gb (vì nó chính là con M faction royal 809T, tiếng Tàu gọi là Mpai, mà cấu hình con này chỉ được 1gb ram), khiến cho internal storage bị lấy thêm 1gb nên chỉ còn vài trăm mb để cài đặt chương trình.
Được cái cả 2 sim đều có thể lên 3gb, tuỳ chọn trong cài đặt được.
Lộn cả tiết! Đúng là tiền nào của đấy. Người Việt Nam mình vẫn thích lừa đảo, sống trên lưng nhau. Thế này thì còn lâu mới khá được. Ít ra bọn HK phâxxx cũng là điện thoại Tàu, nhưng còn tử tế hơn tí chút. Để người tiêu dùng tin tưởng ko phải dễ, bán được cái điện thoại rồi ko ai quay lại, hoặc người ta ko giới thiệu người khác đến mua thì chỉ lừa người được 1 lần, và lừa những ai ko biết gì thôi.
Còn mình cũng đang chửi bản thân được bài học về sự tham rẻ. Giờ phải tìm mua thẻ nhớ dung lượng cao để làm cái extend internal storage, quá nhục!
@tuncun Trước hết xin chia buồn cùng bạn vì cũng đang ngâm cứu em này nhưng chưa mua, qua đây cũng cảm ơn các bạn đã tư vấn để có những thông tin bổ ích về em nó đỡ mất tiền oan.
Định.mua em.này
rockloccoc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cũng đang nghiên cứu mua en này.
ntmh92
TÍCH CỰC
10 năm
mua đi bạn, bít đâu bạn hox đc cách cải lộn với khả năng kiên nhẫn khi đi bảo hành thì sao
@ntmh92 dc kỹ năng sống+cục chặn giấy nữa :p
tiền ấy mua sky a850 hay LG G likenew tốt hơn
rockloccoc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nghĩ lại rồi, ram có 10g mà GPU chỉ là Mali - 400 thì vứt.
Đùng buồn bạn coi như mình mua về làm em đó học hỏi em yêu khoa học zậy root nó cũng được đó nha bạn không sợ rung tay chúc bạn luôn luôn sống vui vẽ truyện gì qua thì cho nó qua đi bạn
thaicongtu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình cũng thấy độ bền skyphone không cao đâu! Chỉ được cái màn hình thôi. (Mình đã xài con hd9500 của skyphone). Giờ đang măm me em mới. Bạn nào nếu có ý định mua skyphone thì nhớ kiểm tra cái imei trên web nhé, xem là hàng gì rồi hãy mua!
kyhuu007
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình đả tét thử con like này có đôi lời cho ae em tham khảo về ngoại hình mỏng và hơi dài làm bằng nhựa rẻ tiền như thế là ổn rồi màu có nhiều loại để các chị em lựa chọn máy này dành cho phụ nử thì hợp hơn ... cấu hình tạm ổn so với giá tiền chụp hình camera 13mp nhưng chụp ko dược đẹp lắm so với máy đắt tiền nhưng thế là vip rồi ưu điểm là ở chổ camera trước 8mp chụp ảnh trước rất đẹp mình thử chụp buổi tối so sánh với note3 chính hảng thì note3 bỏ chạy mất dép, pin 2500 xài cung khá nhiều được 1,5 ngày nếu nghe gọi thì lâu hơn , có HDMI ko dây ...linh kiện nhìn ko được tốt vì anh tàu chuyên chơi mấu mả ko cần chất lượng xài hết bảo hành vứt đi là ok bh 15t tóm lại củng được 7 điểm theo nhận xét của mình nếu là dân công nghệ thì ko nên xài em này để mấy chị em xài dùng để tự sướng thick hợp hơn ..... xin hết
@kyhuu007
@kyhuu007 e thấy bác ns thế nao chứ e để dt sáng liên tục dc 3 tiếng là ngỏm.nếu nghe gọi hoac nt ms dc 2 ngày thôi
@kyhuu007 e thấy bác ns thế nao chứ e để dt sáng liên tục dc 3 tiếng là ngỏm.nếu nghe gọi hoac nt ms dc 2l1 ngày thôi
ntmh92
TÍCH CỰC
10 năm
@Trang còm hắn pr hộ mà bác, chắc cũng có lẻ là làm trong đó, chứ hiệu năng cao vậy sao ko đem cái điểm test ra mà xem
@ntmh92 ram chỉ dc 1gb và xuống pin nhanh la 2 điểm e ức chế nhất
minh đang dinh mua mot em HKPhone REVO LEAD8 ho dang quang cao cau hinh khung ma gia tien cung ko cao mong moi nguoi cho nhan xet nhe hoac co ai dung roi cho vai cai y kien nhe .cam on moi nguoi
ntmh92
TÍCH CỰC
10 năm
@mien6362 đừng mua, siđa đấy
tau khua dung mua . ai xin minh cho mot con limo x2 . trc mua cho em vo mot con e mat . sky nay chi lua nguoi moi dung thoi dien thoai thoi . quang cáo van la quang cao .tam tien do mua note1 hoac lg ma dung cho lanh nhat
cảm ơn các bạn. Mình tính mua một con mà nghe các bạn nói thế này mình sợ thật rồi. Đúng là tiền nào của đó. thôi chấp nhận tiền sao hơn một tí dùng hàng có chất lượng. đỡ lo về pin, sạc, và hổ trợ room
mua những hàng tên tuổi Nếu co bị gì đem bán còn được giá tí chứ đừng mua những hàng tàu khứa này
con skyphone này bên ngoài trông mỏng và đẹp thật đấy.xem cứ muốn dùng.k biết có ổn k.
ntmh92
TÍCH CỰC
10 năm
@nếu thích Đừng mua nếu ko sẽ hối hận

Gửi từ IM-A840S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Bạn sẽ thực sự rất hối hận đấy, mấy trăm MB bộ nhớ trong ko cài được gì vì đã bị lấy mất 1GB để làm Ram fake. Thà mua con Racer air của thằng HK còn đáng tiền hơn.
ntmh92
TÍCH CỰC
10 năm
@tuncun HK phone cũng thế thôi, ko khác gì sky phone đâu,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019