Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nhờ anh em tư vấn mua xe máy.

linhatm
4/1/2012 5:18Phản hồi: 69
Trước tới nay mình toàn đi xe giành đàn bà, phụ nữ và siêu nhân nữ, đến nay chán mấy cái loại xe đó lắm rồi, muốn thay đổi phong cách một tí, nhờ anh em tư vấn cho mình một con xe dành cho đàn ông (mình cũng trên 30t rồi), xe kiểu dáng nhỏ nhẹ càng tốt, cũ mới gì cũng dc, mình có khoảng 40chai.
Rất mong anh em tư vấn nhiệt tình.
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xe cuộc made in italy giá tùy loại 2.000 US$ cũng có, rất nhỏ nhẹ, rất đàn ông và nhất là không sợ cháy !
Còn không thì Honda Master, HondaRebel , Yamaha Virago...
Không nói sở thích, xe ga hay xe số, bốc hay đầm, chạy phố nhiều hay chạy trường nhiều, tay lái gỗ hay tay lái lụa ... cho thêm tí sở thích đi bác, rồi anh em sẽ nhiệt tình tư vấn cho
linhatm
TÍCH CỰC
12 năm
Mình kg chạy nhanh, nhưng lại thích mấy con có kiểu dáng thể thao, nhỏ gọn và 4 thì
Mấy con bác Hoang giới thiệu to quá, mình cao có 1.65 nặng 56kg thôi
Ráng tí mua ex 11 RC côn tay giá giao động 43~47tr hoặc ex 11 R côn tự động 40~44tr tuỳ địa phương ( càng gần nhà máy càng rẻ )
Còn kô thích Ex thì còn jupiter hoặc gravita của ya, x bike của suzuki
R6, R15 hjhj
Cao 1m65 vẫn có thể đi được SuperBike nếu lựa đúng con, ví dụ BMW S1000 RR 2012, nhưng giá hơi chát
đi xe ôm, rất nam tính, ko lo mệt, ko lo kẹt xe, nói chung ko lo j hết, leo lên rồi ngắm phố phường đến khi tới nơi, ko phải đóng 500k phí lưu hành :redcarded:
linhatm
TÍCH CỰC
12 năm
haiz...loại này cho đàn bà và phụ nữ mà.
Có 40 chai saoo chơi dc những em này.
bác nói chuyện hơi bị kì đấy? Định nghĩa của bác ntn là xe cho đàn bà và phụ nữ ?
Nói như bác thì tầm tiền khá nhiều của bạn (40tr) + thêm cái vẻ ngoài đầy nam tính của bác nữa (1m65 , 56Kg) thì sao đủ mua cái xe dành cho đàn ông của bạn ?
Ex là lựa chọn duy nhất! Xe máy phổ thông nam tính nhất rồi. Bác chủ thớt chê ex cho phụ nữ nữa thì thôi. :|
trinhluxury
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác xem con này có đươc không?giá em nó khoảng 28-29t.Tên đầy đủ Rebel-CDR 125
Nếu bác nói xe cho ra dáng đàn ông thì mình khuyến khích các mẫu:
- Nouvo LX
- Exciter 2011 <-- cái này có vẻ good hơn

Giá của nó tầm 40 cả, phù hợp túi tiền của bác
linhatm
TÍCH CỰC
12 năm
Đừng nóng bạn ơi............, xe nữ thì mình nói là xe cho phụ nữ chứ sao, mình cũng đang đi xe cho đàn bà nè (future neo), mặt khác thời gian trước đây trên cà vẹt, bên CA họ cũng ghi EX là xe nữ mà.
Tiêu đề mình cũng nói rõ rồi chỉ có 40 chai cần dc tư vấn mua xe cũng dc mà, có đòi hỏi xe mới gì đâu
Mình cũng đang tăm tỉa con Honda CB cũ này nè:

---------- Post added at 02:29 PM ---------- Previous post was at 02:24 PM ----------

Con này trông cũng đẹp, hàng tàu hở bác
CB bạc đời đầu những năm 80, sau đó là CB nòng súng và CB xanh đời sau 93 . Xe này chạy cũng rất ổn , bền nhưng bạn nên nhớ thiết bị cơ khí 30 tuổi và khó kiếm phụ tùng nên trái gió trở trời là mệt lắm. Ngoài ra bạn có thể kiếm Honda Custom 125 hình dáng kích thước giống y như LA 250 nhưng máy 125 cũng rất trâu bò , giá xe này còn cứng thường trên 40tr . Khi muốn chơi môtô dù dòng cruise hay sport điều cần nhất là tránh xa hàng tàu !
athonl
TÍCH CỰC
12 năm
ex mà bạn phán dành cho đàn bà, phụ nữ hã bạn, ko lẽ trên cavet xe đề là xe nữ chứng tỏ là nó dành cho đàn bà và phụ nữ hã bạn

hàng ngàn thanh niên VN chết mê chết mệt vì cái xe nữ đó bạn

còn bede thì đi xe nào đây :T

nếu ko thích ex bạn có thể tham khảo YaZ125, hoặc SUsport cũ, nếu rành 2 thì
Su Xì po cũ bây giờ toàn 70-80 chai ko ah, hic
thưc ra nữ hay nam ko quan trọng , chữ có ghi trên cavet thế nào cũng ko quan trọng
cái quan trọng là bác tăm tia dc con nào , bác thấy hài lòng với nó, chiến cùng nó mà bác thấy hài lòng là xúc, ko cần người ngoài họ nói j
như bác yêu con gấu của bác thôi, bạn bác chê xấu nhưng trong tâm bác , gấu of bác là number 1, khuyến khích chọn xe như chọn vợ , hihi

---------- Post added at 04:39 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

mà theo bác , ex mà xe nữ chắc phải tư vấn cho bác mấy con CB125R , hoắc là NOTUS 123 quá
ơ cái bác này EX 2011 mà chê xe đàn bà nữa thì em chịu rồi

ơ body bác ấy có 1.65m và 56kg mà đã man thì mình thành supperman rồi ^^ lala

---------- Post added at 04:42 PM ---------- Previous post was at 04:41 PM ----------

xe tàu khựa hả bác ^^

---------- Post added at 04:44 PM ---------- Previous post was at 04:42 PM ----------

bede thì mặc váy chạy tay ga mà bác

---------- Post added at 04:44 PM ---------- Previous post was at 04:44 PM ----------

trời, kiếm đâu ra bạn này reg cái nick giống mình giữ vậy ta, hjc

---------- Post added at 04:45 PM ---------- Previous post was at 04:44 PM ----------

R1 luôn đi cho máu bác ^^
Em đang tính hỏi bác có phải bác clone njk hok!?! Hehe!
mình đâu có rảnh hả bác, phải chú ý đến đồng chí này mới được, chứ thành phần nào nguy hiểm đi dìm hàng mình là chết 😃
Thôi tốt nhất là bác đổi njk đê! Ví dụ ninhswim chẳng hạn. Hết bay rùi thì bơi. Hêhê haha hjhj hôhô hehe!
nhỏ ng như bác thì chạy AB là đc rồi.
avatar của pác làm em lên cơn liên xô đánh mỹ
hihi. binh thường thôi bác ơi. đâu chỉ mình bác ghiền
Thôi, chốt thế này, 40tr mua con LEAD là vừa đẹp, cực man luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019