Nhờ các cao thủ LG VU2 và Asus Phonepad

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua ĐTDĐ' bắt đầu bởi (C_C)nobita, 31/7/13.

1. (C_C)nobita

(C_C)nobita Thành viên

Em đang phân vân giữa LG VU2 và Asus phonepad. nhờ các cao thủ cho lời khuyên.Giá cả cũng không chênh nhau mấy .Vu2 thì Ram/rom đều gấp đôi Phonepad nhưng lại là hàng xách tay,chỉ sợ vớ phải con trung quốc hàng dựng thì vỡ cả alô.Phonepad lại bảo hành chính hãng . Thật khó nghĩ quá đi :D .Mong các bác chỉ giáo cho,em xin đa tạ .
    :
  2. thienminhmobile

thienminhmobile Thành viên

xài 2 vú đi bác
    (C_C)nobita thích nội dung này.
  3. (C_C)nobita

(C_C)nobita Thành viên

thak bác. em cũng thích VÚ 2 lắm. mà ngại cái khoản bảo hành ghê,em ở hải phòng có mấy vụ kiện tụng máy hàn xách tay theo đường bộ móng cái lạng sơn lung tung hết cả lên thành ra lại kinh ka ka :D .
  4. Black_Knight

Black_Knight Thành viên

Bác thích mà sợ thì dùng con Phone Pad đi cho yên tâm :) Đằng nào thì 2 con này cũng chẳng nhét vừa túi quần được
  5. (C_C)nobita

(C_C)nobita Thành viên

thak bác . Vu2 túi quần em vừa mà :D .phonepad cũng thik luôn ,em cũng đang tính nhờ ông bác bên mĩ xách về cho con nokia 1020 ,chỉ lo về đến đây không unlock đc.ở bên đó bán có 6tr ah. mà mãi tháng 1 ông ấy mới về :(
  6. (C_C)nobita

(C_C)nobita Thành viên

các cao thủ đâu hết rồi ,yên ắng thế :D
  7. pinetrees

pinetrees Moderator

Nhu cầu của bác là gì, để em xem con nào hợp cho bác :D
  8. (C_C)nobita

(C_C)nobita Thành viên

em thì nhu cầu văn phòng thôi. nghe nhạc chơi game thì cũng thỉnh thoảng ,mà thích nó phong cách 1 tí. Em xài con ip4 đc mấy năm rồi mà thỉnh thoảng vẫn thấy nó hơi chậm nên muốn đổi gió ý mà :D
  9. (C_C)nobita

(C_C)nobita Thành viên

con này không bằng VU2 bác ơi. thua nhiều thứ bác ạ