Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Những điểm mới trên Firefox 29: tài khoản đồng bộ, tùy biến kéo thả và giao diện hiện đại hơn

sonlazio
2/5/2014 2:50Phản hồi: 128
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này là trên PC phải không bạn? Mình đã cài lại máy rồi mới chết chứ T_T Giờ chỉ hy vọng có cách nào sync được dữ liệu từ FF trên android về PC thôi T_T
Cái này là trên PC phải không bạn? Mình đã cài lại máy rồi mới chết chứ T_T Giờ chỉ hy vọng có cách nào sync được dữ liệu từ FF trên android về PC thôi T_T
Cái này là dùng cho Chrome trên android thì phải, ý bạn là vậy đúng không? 😁 Mình rơi vào trường hợp éo le hơn là tất cả bookmark nằm ở FF trên android T_T
Đã cài hôm qua, mình không phải chuyên gia về công nghệ mình không rõ, nhưng xét về khía cạnh một người dùng phổ thông ( đa số) thì cái bản mới này cũng chẳng có gì tốt hơn hay ưu việt hơn so với chrome, nói sơ sơ thì mới cài xong thì phải cài thêm cái adobe flash player thì mới lướt web ok được, trong khi chrome thì đơn giản hơn, thích nhất cái tính năng tự động điền của chrome!
Firefox dùng rất thích , tuy nhiên phải cải thiện đc vụ hay bị lỗi flash plugin .
Đúng là rất đẹp và hiện đại

Sent from my iPad using Tinhte.vn
Có ai biết làm thế nào để chuyển tab xuống dưới ko ?Bản này nó đẩy Tab on Top khó chịu quá.
Còn doubleclick cũng ko ra newtab nữa :|
Có ai biết làm thế nào để chuyển tab xuống dưới ko ?Bản này nó đẩy Tab on Top khó chịu quá.
Còn doubleclick cũng ko ra newtab nữa :|
MXuan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy cái addon tốt của Goo đã rút hết sang chrome rồi nhưng FF vẫn ổn.
Chrome vẫn vẫn là trình duyệt dc mình tin dùng nhất

FF được cái addon nhiều và hay hơn chrome
pivibi
TÍCH CỰC
10 năm
dùng bản 29 này tốt nhưng có cái nút reload nó k cho tùy biến nữa. 😔
quanghm1304
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nói chung firefox cho android ra những phiên bản mới đều không có nhiều cải tiến
khanghk
TÍCH CỰC
10 năm
có bác nào biết cách sync phiên bản cũ với mới ko. Chứ mình làm nó ko cho import cái cũ qua. bao nhiêu búc-má, tun của mình giờ chẳng lẽ mất hết 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019