Những điều bạn chỉ có thể làm được với iPhone

Nam Air
7/8/2008 5:47Phản hồi: 457
457 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

totam
ĐẠI BÀNG
16 năm
Các bạn,chỉ nơi down các phần mền nầy.Thank
Bạn theo link này nhá.😁

Link.
Email trên IP

Cám ơn bài viết bổ ích của bạn, tôi mới dùng IP nên bạn có thể chỉ tôi cài đặt email vì tôi không thấy nơi để gõ tên mail sever vào, khi cài đặt không giống như hình bạn post trên forum, chỉ có dòng account description và advance không thấy nơi điền mail server. Mong được giúp đỡ, xin cảm ỏn.

bạn vào setting>mail rồi bạn nhập các thông tin địa chỉ mail của bạn rồi bấm vào nút mail trên cùng là nó sẽ set up địa chỉ mail cho bạn thôi mà
các bro à,mình vừa dùng con iphone 8gb nhưng ko biết sao ra out cho tv cả,chỉ mình nhe
bác ơi em nghe bác mua iphone rùi. nhưng khổ cái là tin nhắn và cuộc gọi đến lại ko hiện tên. em dùng 1.1.4
bác chỉ bảo dùm em để bắt mợ nó hiện tên lên giúp em bác nhé . ko thôi em mang mợ nó đến bắt đền bác đấy.
bác pm lại cho em tho : lehuy140482
thanks bác !
nampc
TÍCH CỰC
16 năm
Cái lỗi này được fix lâu rùi bác ơi.

Vào handheld để cài Fix caller id là hết liền.
:p
iphone cung hay đó nhưng mà sóng thi hong đươc thoai mái lắm mấy tay tầm thường mà sài iphone thì củng như điện thoại,nhưng mà vào tay IT thì quả là hổ thêm cánh
Mình ở HN, có 1 em 1st đang ver 114, nhìn 2. mà thèm quá, muốn lên 2. nhưng chưa rành về nhiều phần mềm, có bác nào help e vụ này ko 😁 xin đa tạ
TRên 4rum có nhiều bài hướng dẫn lắm bạn ơi, cho bạn cái link này xem thử mà làm theo nhe, dễ ẹc ah, đừng lo lắng qua nhe

http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=93720 :eek:o7dt: :angry6wn:
hix, giờ đọc bài này thấy kết iphone quá. chưa từng cầm 1 chiếc iphone trong tay, đi đâu cũng thấy người ta phàn nàn iphone thế này, iphone thế kia. lần này quyết tâm tậu 1 em về,xem mặt mũi nó sao😁
Thực sự là dù nghe người ta phàn nàn; hồi đầu í; mình vẫn quyết định mua iPhone. Cho tới tận bây giờ cũng chưa từng 1 lần thấy dù chỉ 1 chút hối hận. Thiết nghĩ: điện thoại nào mà chẳng có ưu với nhược. Chỉ tội bao người hùa theo lời người khác; chưa từng 1 lần chạm vào iPhone mà mở miệng phán lỗi này kia như là dùng tận mấy cái rồi í. Đem lại bao nhiêu ác cảm ---> lan đi hết người này người nọ ---> mang tiếng iPhone quá.
em tính sắm một chú iphone mà nge bác nói lại càng muốn mua nữa, giờ phải đi mua liền thôi
Ip thì mình chỉ thích cái trượt của nó thôi, trượt cũng quá đã rồi, còn phần mềm thì cũng khá nhiều đó, thích gì thì cài đó, nó có hết rồi, không sao đâu, chương trình sợ mình sử dụng không hết nữa đó
Hix. Iphone có khác. Về giải trí thì nhất quả đất rồi... nhưng ** biết đã khắc phục ** tình trạng sóng yếu chưa nhỉ???
làm gì có chuyện sóng yếu đâu nào, à mà 3g thì có thể.
Ha ha ha ha, bác làm tôi cười chết mất! Nói như bác thì Dream II chạy yếu hơn Cub 50, N96 dở hơn N95,... Tôi đã từng sử dung qua các máy nokia N95 8g, htc tytn II, O2, iphone 2,5G cho đến giờ thì tôi thấy con iphone 3g hiện tại là đỉnh nhất (xét tổng thể theo nhu cầu cá nhân)!

mấy cái kia thì em đồng ý vs bác nhưng con N96 mà hơn con N95 là e hơi choáng...thật ra nó là ruột N95 và vỏ N96 thui mà...Nokia ra con này...e thấy nó sao sao ấy hihihihi...góp ý đôi lời thôi bác nhé...tại em có ác cảm vs N96 mà😔...tại nó làm em mất ăn, mất ngủ đợi nó ra...cuối cùng thì:(...N95 8G > N96...😁
IP 1st thì giờ là đảm bảo sóng , còn 3G thì chập chờn nhưng cũng không mấy là đáng kể . Nói chung , IP giờ thì xài khá ok
nghe nói mà ham quá chắc phải mua 1 con mà cảm nhận với anh em .
:yes4lo: Ừa...mua đi, hem có hối hận đâu....
từ đầu khi iphone mới ra tới giờ,em vẫn giữ nguyên 1 tình cảm và ấn tượng với iphone,1 sản phẩn hoàn hảo mọi mặt,trên mọi lĩnh vực,giải trí và truyền thông,iphone vẫn là vô địch
Hổng dám sóng yếu đâu 😁 , mình xài 3G mới update lên 2.1 nè , sóng dạt dào luôn :D
Iphone ngày càng hoàn thiện bởi các app cài vào, từ công việc đến giải trí. Sóng của Ip 3G cũng ko hề yếu đâu. Nói chung cũng nhờ anh em tinhtế rất nhiều
hi member....
Cho mình hỏi mình muốn nâng cấp con 2G-16G đang xài 1.1.4 lên 2.1. Tks các sư quynh đệ,,,,hehehe
nampc
TÍCH CỰC
16 năm
Bạn ghé đây http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=86155&page=23 nhé, ae sẽ giúp bạn.

:p
bác ơi chức năng nhận dạng bài hát thì dùng phần miềm nào trên 2.x ạ.Nhiều lúc nghe được bài hay nhưng chằng biết tên là gì và ca sỹ nào hát nữa
bạn cài midomi và shazam đi bạn, đều có sẵn miễn phí trên appstore 😃
boynhatrang
ĐẠI BÀNG
16 năm
Tôi thấy iPhone bây giờ là đỉnh nhất đấy. Nó có quá nhiều tính năng tuyệt vời.
ip Lởm..nói ra là thấy ngu rồi..lởm mà sao cả thế giới nóng lòng muốn sở hữu..ngồi chầu trực cả tuần trc cty để mong có cái máy mà ngày nay hàng chục triệu ng muốn có..thằng BB có cái nào chơi vậy đc ko..:yes4lo:

vâng xin thưa..10 ng bạn tôi xài BB rất kinh nghiệm mà khi dùng ip than với tôi là "ip sao nt đã thế,đt của tao bấm phát mệt,màn hình bé tý,ký tự nhìn chả khác gì máy nt thời xưa..(BB 8100)..

bác có thấy thời nay các loại đt ra đời còn cái nào mà ngồi bấm bấm ko..hay chỉ là lướt + vuốt...

nói ip xài xong là dơ màn hình..thế BB áp tai để nghe xong thì có dơ màn hình ko..với lại cái gì cũng thế..đc này mất kia..có cái gì hoàn hảo đâu..con ng chưa hoản hảo nói chi thứ do chính tay con ng làm hoàn hảo cho đc..đừng có ngồi đó mà ghen tị...đừng có lúc nào cũng có suy nghĩ "ngồi mát ăn bát vàng"...

BB tự hào bước vô đây..2 thằng cùng đi xe máy...1 thằng chơi BB 1 thằng chơi ip xem thằng nào xong 1 sms như nhau trc chơi..:yes4lo::yes4lo: (tôi là thằng ip) :yes4lo:

có gì add nick lovey_loveworthy@yahoo.com hẹn nhau đấu..thách đấy!!!

Tình hình là tôi đã xài ip hơn 1 năm nay và chưa ngày cảm thấy chán nó..nó quá mê hoặc..

To Fan Nổ kí à: Nếu có cho đổi 1 con ip lấy 2 con N96 tôi vẫn đổi..ngu gì không đổi..ở đời đâu ai ngu dại để thiệt cho mình..nhưng đổi xong tôi sẽ mua 3G và 1 con itouch..đơn giản nó đẳng cấp hơn nhiều trong khi cái đc gọi là siêu phẩm của Nổ kí à chả có cái gì gọi là đột phá công nghệ (đã xài qua đc 2 ngày và bán ngay:yes4lo😃..và thằng Tube cũng thế....

vô đọc mà phát bực đối với những kẻ kém hiểu biết...
chảnh thế bác.....có thằng nào ngu đem 2 cái n96 ra đổi cho bác vậy...có mà mơ mộng hảo huyền.......còn đừng có đem ra so với N96 mà buồn bác...thế xách iphone ra chụp ảnh , coi tivi , gps xem thử, độ tiện dụng ( ko phải ngồi chầu chự unlock, rồi bẻ khoá như iphone đâu..).....chuyên đời lấy cái hay của iphone ra để chê mấy cái khác...Còn cái câu nói chê ngưoif khác kém hiểu biết thì bác hơi bị tự cao đây.....
hehe,tóm lại là thế này,những ai chưa cầm hoặc chưa dùng iphone 1 cách đúng nghĩa thì đừng nhận xét lung tung mà bị ăn chửi,tôi dùng iphone 2G đầu tiên,thấy cũng hay,sau đó Nokia ra N96,bán iphone mua N96,dùng 1 thời gian đổi E71,tiếp đến là 5800 và cuối cùng là iphone 3G,iphone quá ổn,hehe,i love iphone,còn ông bạn nói về chụp ảnh à,N96 sao mà so đc với cái T300 nhỉ,xem tivi thì thôi,ở nhà mở cái plasma ra xem cho thích,xem tren N96 chán lắm anh ơi,GPS thì cũng thôi,trên xe ôtô mua cái máy GPS rồi cài vietmap vào cho nó nuột,còn bẻ khóa thì máy nokia cũng phải bẻ đấy,còn ko thì phải dùng cer với key(mất công chờ 2 ngày),N96 lên mạng chậm lắm,lại khó dùng(lấy cái iphone lên thử xem ông anh,quá đỉnh),N96 ứng dụng và game sao mà nhiều và đẹp bằng iphone đc,về ngoại hình thì iphone ăn đứt cái N96 rồi(N96 bỏ vào túi,nhất là mặc quần bò,rất khó chịu),giá thì N96 rớt 1 cách thê thảm,còn iphone thì xuống nhiều lắm thì cũng có 100k thôi===========> đừng chê những cái mình chưa dùng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019