Những điều bạn chỉ có thể làm được với iPhone

Nam Air
7/8/2008 5:47Phản hồi: 457
457 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@ Gabody:

Làm gì mà bức xúc thế Bác? Khỏe hẳn chưa 😁
hehe mình khoẻ lâu rồi mà..tại dạo này công việc đổ dồn lên đầu nhiều quá ko up bài đc...chắc phải 1 tuần nữa mới quay lại tinhte :D:D..chúc bác sức khoẻ ạ:D
Đang phân vân ko biết nên mua chiếc nào, Iphone hay BB
Bạn gái có 1 cái BB rùi mình mua Iphone vậy He he
nam mô nam mô
mong các bậc cao thủ nhẹ tay khi hành hiệp, chúng ta đều là người trên giang hồ, nên nâng đỡ lẫn nhau, không nên hạ sát quá tàn nhẫn 😁 lỡ mai mốt ta lọt vô ổ phục kích của phái khác, lại bị hạ thủ thì buồn lắm thay

thiện tai thiện tai
tieu_tang
ĐẠI BÀNG
15 năm
ô hô! Đã Nam Mô lại Thiện tai.....có phải bác là nhà chùa k dzậy?
VIET NAM
ĐẠI BÀNG
16 năm
cho em bon chen 1 phát ... loại nào cũng có 2 mặt (symbian, winmo, palm, BB, iphone) ... nhưng nếu nhìn vào mặt tích cực thì sẽ thấy iphone rất ok:p (các bác xài iphone sẽ hiểu 😁)

quan trọng là mình nhìn vào mặt nào thôi...

các bác thử xài cùng 1 lúc: (symbian, winmo, palm, BB, iphone) thì sẽ có cảm giác giống em:D

cá nhân em thì nếu xét tất cả mọi khía cạnh thì: em khoái palm và iphone:p
name00
ĐẠI BÀNG
16 năm
mình thấy từ hồi lên 2.X email đã nhận và đọc được powerpoit😁 quá đã:D mà chưa nghe bác nào nhắc tới:D
để name00 up vài tấm hình lên, lấy Kaspersky key được luôn:D:D:D (giỡn chơi):D:D:D

email

dowload powerpoint với 3G chắc khoãng 1' 1 Mb :D

xem file nằm dọc

xem file nằm ngang

Orb đang chờ để được lên app store, nếu mà lên được lúc này iphone sẽ coi TV được -> fan của iphone chỉ chờ có vậy:D
Nếu mà coi được TV thì còn gì bằng
em được biết IBM vừa phát hành iNote, giúp truy cập hộp thư Notes của IBM, quá tuyệt

http://vietnamnet.vn/cntt/2008/10/806544/
Coi TV qua gì chứ. Wifi thì nói làm gì. Giá mà được như N71 của Nokia, bắt sóng TV í chứ không cần wifi.
name00
ĐẠI BÀNG
16 năm
...........................
Coi = edge hay 3G cung~ duoc, dau nhat thiet la phai co wifi

..........................
eGSM
ĐẠI BÀNG
16 năm
Con này bắt sóng TV bằng niềm tin hả bác?
:eek:hả...what the hell r u talking about mem?N71...xem đc TV bằng sóng truyền hình....?bác nói như thật ấy nhỉ...😁...bác là mem của nokia team à?...xem như thế nào vậy bác?chỉ cho e xem với...thank bác nhiều...:D...
hahahaha...ý bác ấy là N77 đó mà bác...😁
buonban2u
TÍCH CỰC
16 năm
Ai nói IP đở hơn NK thì nên coi lại nhe, NK ra lâu rồi , IP mới ra mà các hãng khác đã copy design của IP rồi, thằng nào cũng cạnh tranh với IP hết, lúc xưa IP chưa ra thì đâu có cạnh tranh mấy, bi giờ IP ra rồi, thấy gần 90% là bắt trước design của IP rồi.
tinh tế có vẻ đang biến thành chiến trường của các môn phái điện thoại nhỉ ^^ . em thì xài con nào là em yêu con ấy ạ. mặc kệ con khác thế nào. khi nào dư tiền thì tính tiếp ^^
jinnymanly
ĐẠI BÀNG
16 năm
tuỳ mỗi người nhận định thôi, em thì thấy IP là đỉnh rồi....còn fan của palm, BB... vào thì đừng có chê IP nặng lời như vậy chứ, có bác nào xài BB dám thi text sms với mình ko 😃😃
phthinh
ĐẠI BÀNG
16 năm
toàn fan các đt khác vào đây phán như thánh hỏi sao ko có chiến sự 😁
Mỗi IP mới có thể tạo ra 1 topic nóng cả nghĩa đen và nghĩa bóng như thế này thôi 😁 Các bác từ từ mà nhìn lại tên của topic nhé, còn thích cãi nhau thì vào cafe tinhte
Ôi tự nhiên vào đây làm gì để lại nhớ em IP của mình, đam mê nghiên cứu tìm tòi là thế mà giờ fải cầm N95, chả buồn nghiên cứu S60 nữa. Bác nào biết chỗ chỉ dùm để nâng cấp em N95 cho ngon lành chút đc ko vậy, ko bít gì cả nên thiếu nhiều cái quá, ở HN nhá. Thks!
Bắt đầu thấy hay hay rồi. Nhưng cho e hỏi bi h IP giá bao nhiu, ở VN ý. À, e có ông anh bên Hàn Quốc, có bác nào bít giá IP bên đó ko? e nhờ ông a mua hộ. Ông anh ko rành về dt lém mà.
minh co the su dung gmail, yahoo mail, nhung minh kg co su dung email:tran@talent.com.vn...minh kg hieu tai sao????
gmail. yahoomail vao duoc...nhung ma cai email cho lam cua minh kg vao duoc....qp@talent.com.vn thi kg vao duoc
í chà sao iphone chỉ làm ít vậy chứ
chắc có lẽ bạn trình bày chưa đủ phải không
Who said like this???

:angry6wn:???bác dùng dt nào thế?hình như là bác chưa bao giờ chạm vào iP thì phải???
:frown3qg:thứ nhất: bác cần đánh mail bao nhiu trang thì e se đánh cho bác mãn nhãn.
:frown3qg:thứ nhì: Safari là phần mềm duyệt web riêng của iP và các sản phẩm của Apple...bác phải hỏi những người đã chạm vào apple's product chứ những người chưa chạm vào thì bác hỏi làm gì cho mất thời gian hả bác?
:frown3qg:thứ ba: ai nói iP ko quay phim đc vậy bác?bác cần quay như thế nào?kiểu gì?em quay cho bác mãn nhãn...
hix...có lửa rồi...:shocked7fl:😁
tung-71
ĐẠI BÀNG
15 năm
minh củng rất thích ip nhưng mình rất yêu blackberry:cools:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119