Những lí do chứng tỏ Samsung là tivi số 1

hitech1987
21/8/2012 3:7Phản hồi: 82
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhà mình đồng hành với SAMSUNG cũng dc 5 năm rồi , công nhận chiếc tv SAMSUNG cùi bắp ngày nào ở nhà bây giờ có cơ hội lên level rồi ,mới chụp thằng cháu tham gia .....ủng hộ cháu nó nhé https://www.facebook.com/SamsungVietnam/app_353105481434941
gì mà rầng rầng rộ rộ vậy ,làm mình cũng háo hức theo ...quốc thử cái nào ,ai biết may mắn thì sao 😆
Có bác nào rành tivi samsung giúp e tìm cái nào cỡ 9tr đổ lại .. 32" ( ko nhất thiết phải là smart TV) ... e tk rất nhìu !
jackjian
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chỉ vì người Việt Nam nổi tiếng là ham rẻ, k để ý đến chat lượng cũng như sự ổn định của thiệt bị nên SamSung mới dc như thế... Nhà mình có 1 chiếc Sony công ngệ Trinitron xài cả 11 năm..chat lượng hình ảnh chẳng khác gì lúc mới mua, còn mua 1 chiếc tv SamSung với cùng kích cỡ thì chẳng ra làm sao. Mình nghĩ SONY đáng dc mọi người tháng phục đấy chứ. Theo ý kiến riêng của mình thì những ng mua TV SamSung là những ng thích màu mè thì phải?từ Tvi đến smartphone đến tablet,thiết kế quá ẻo lả.
@jackjian xài 11 năm mà chất lượng chả thây đổi tẹo nào ? tin nổi hok ? chém gió vừa thui bác ah !
@jackjian Sony xài mãi mà hok hư nên hok ai mua nữa nên cái tên mới dần chiềm vào quá khứ đó, còn Samsung xài hok chất lượng mà ai cũng xài, đi tới đâu từ wan cafe hay karaoke j cũng dùng samsung
jackjian
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tớ nghĩ độ bền nó đáng dc ngta chú ý chứ
Chẳng chém đâu chú à! Mà có xuống đi chăng nữa 1 chiếc Tivi Samsung thế hệ sao nó như vậy tại sao k dc chat lượng như lúc 1 chiếc Sony đã xài lâu như vậy.
@jackjian được chú ý vậy sao doanh số bán hàng lại kém xa samsung vậy ? vậy chắc samsung còn được chú ý nhìu hơn đó mà kaka
Cuộc thi ảnh của Samsung gần hết tuần 2 rồi ,vậy mà chưa rinh dc em LED về ,quyết tâm rinh bằng dc em ấy về mới hả dạ mà 😔
mình đã chuẩn bị ảnh cho tuần 3 rồi ,các bác nhớ ủng hộ mình nha
nghe mấy bác nói về cuộc thi mà cũng thấy ham hố ghê ...
tuần này có vẻ nhiều người tham gia hơn 2 tuần đầu ấy nhỉ ! mà cũng đúng thôi ! cách thi wa đơn giản mà giải thưởng là nguyên con LED 32 inches lun thì ngu j mà ko thi ;)
các bạn like giúp mình với nhé ! thank các bạn nhìu lắm :p
http://climaxi.com/2012/samsung/ss_tv_led/chia-se-khoanh-khac-wow/300
em này nhìn dễ thương quá ,like 1 phát hộ em thôi ..........
hình như là còn tuần này nữa thôi là xong cái vụ thi này rồi fải ko các bác ,để chút em tử vận may xem sao ,tại cũng đang ghiền em LED của SAMSUNG lâu rồi .....
tuần này là tuần cuối rồi nên mọi người tham gia hơi bị đong ah nha ;)
mình thích SAMSUNG lâu rồi ,nhà cũng mới tậu 1 em LED tv EH4000 sử dụng cũng okie ,có internet mà giá cả thì phù hợp với công nhân như mình ^^
nhà tui xài samsung gần 8 năm nay rồi có hư hỏng gì đâu, thấy TV Samsung mới ra máy cái LED đẹp wa mà cái TV ở nhà vẫn còn tốt nên đang tiết hok đổi nè
Mình xài con plasma E490 thấy cũng ngon,màu mè chuẩn hơn LCD

gửi từ máy samsung của con nhỏ hàng xóm sử dụng tinhte
Em ủng hộ SAMSUNG vì nó sản xuất tại Việt Nam. Ủng hộ hàng (sản xuất) Việt Nam. Một phần lợi nhuân của SS về ngân sách của Việt Nam và để xây dựng đất nước.
SONY rút lui khỏi Việt nam rồi, nó ko góp gì cho đất nước (chúng ta) cả mà chỉ bòn rút tiền của chúng ta.
quytocxxx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác đọc bài này đi rồi xem tivi samsung nó thế nào! Xem thằng nào bòn rút tiền của các bác hơn!
http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-hinh-anh/432908-mua-tv-samsung-55es8000-mua-phai.html
manhhuy8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quytocxxx Vấn đề đã được mod giải quyết , bác không phải dìm hàng hay ném đá Samsung nữa đâu . Thân!
quytocxxx
ĐẠI BÀNG
12 năm
@manhhuy8x Xin lỗi vì ảnh hưởng đến bát cơm của bạn.
manhhuy8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quytocxxx Không phải ảnh hưởng đâu bác ạ , cái chính là trong tổng số bao nhiêu người mua TV bị lỗi 1 cái mà các bác lấy ra ném đá em thiết nghĩ như thế cũng không được . Thân
mua SONY đi rồi hối hận !
http://www.samsung.com/vn/consumer/tv-audio-video/television/plasma-tv/PS64E8000GRXXV?pid=vn_televisiontype_keyvisual2_ps64e8000grxxv_20120514
Dòng Plasma SS thì có nhiều công nghệ màn hình, tích hợp sự thông minh của LED. 2 trong 1, bạn còn muốn j nữa, SS là TV số 1 thế giới đấy 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019