Những lí do chứng tỏ Samsung là tivi số 1

Thảo luận trong 'Điện tử - Tiêu dùng' bắt đầu bởi hitech1987, 21/8/12.

1. tocbok2

tocbok2 Thành viên

nghe mấy bác nói về cuộc thi mà cũng thấy ham hố ghê ...
  2. tocbok2

tocbok2 Thành viên

tuần này có vẻ nhiều người tham gia hơn 2 tuần đầu ấy nhỉ ! mà cũng đúng thôi ! cách thi wa đơn giản mà giải thưởng là nguyên con LED 32 inches lun thì ngu j mà ko thi ;)
  3. wendyo

wendyo Thành viên

Ngô Đại thích nội dung này.
  4. Linhtran1908

Linhtran1908 Thành viên

em này nhìn dễ thương quá ,like 1 phát hộ em thôi ..........
  5. anhminhthanvo

anhminhthanvo Thành viên

hình như là còn tuần này nữa thôi là xong cái vụ thi này rồi fải ko các bác ,để chút em tử vận may xem sao ,tại cũng đang ghiền em LED của SAMSUNG lâu rồi .....
  6. nokia_2909

nokia_2909 Thành viên

7. xuxu1990

xuxu1990 Thành viên

tuần này là tuần cuối rồi nên mọi người tham gia hơi bị đong ah nha ;)
  8. LyHung2012

LyHung2012 Thành viên

mình thích SAMSUNG lâu rồi ,nhà cũng mới tậu 1 em LED tv EH4000 sử dụng cũng okie ,có internet mà giá cả thì phù hợp với công nhân như mình ^^
  9. chuoingu

chuoingu Thành viên

nhà tui xài samsung gần 8 năm nay rồi có hư hỏng gì đâu, thấy TV Samsung mới ra máy cái LED đẹp wa mà cái TV ở nhà vẫn còn tốt nên đang tiết hok đổi nè
  10. trongmanh41

trongmanh41 Thành viên

Mình xài con plasma E490 thấy cũng ngon,màu mè chuẩn hơn LCD

gửi từ máy samsung của con nhỏ hàng xóm sử dụng tinhte
  11. huyphuong127

huyphuong127 Thành viên

Em ủng hộ SAMSUNG vì nó sản xuất tại Việt Nam. Ủng hộ hàng (sản xuất) Việt Nam. Một phần lợi nhuân của SS về ngân sách của Việt Nam và để xây dựng đất nước.
    SONY rút lui khỏi Việt nam rồi, nó ko góp gì cho đất nước (chúng ta) cả mà chỉ bòn rút tiền của chúng ta.
    tranvannhat thích nội dung này.
  12. quytocxxx

quytocxxx Thành viên

13. manhhuy8x

manhhuy8x Thành viên

14. quytocxxx

quytocxxx Thành viên

Xin lỗi vì ảnh hưởng đến bát cơm của bạn.
  15. manhhuy8x

manhhuy8x Thành viên

Không phải ảnh hưởng đâu bác ạ , cái chính là trong tổng số bao nhiêu người mua TV bị lỗi 1 cái mà các bác lấy ra ném đá em thiết nghĩ như thế cũng không được . Thân
  16. tranvannhat

tranvannhat Thành viên

17. tranvannhat

tranvannhat Thành viên

bác nói vậy mình cảm ơn, chỉ có những người chưa bao giờ sử dụng TV SS mới có những nhận xét hơi phiến diện! Mỗi hãng có 1 cái tốt, không ai đem sự yếu kém để tụt lại phía sau cả, mình ủng hộ SS! nhà và người thân họ hàng đều sài SS hết
  18. vanlinh2905

vanlinh2905 Thành viên

tại thằng đó ngu nghịch lăng nhăng hư tv là phải. tv dòng ua mà đi cài fw của un mà cũng nhắm mắt mà cài đc
  19. dienmaynguoiviet

dienmaynguoiviet Thành viên

mình nghĩ mỗi hãng sẽ có những model chiến lược nên ko thể nhận xét ai hơn. với lại cũng tùy sở thích từng ng nữa chứ, làm sao bắt họ theo mình được
  20. trainhangheo1990

trainhangheo1990 Thành viên

sharp vô đối. Tôi yêu sharp. Thương hiệu tivi bán chạy số 1 nhật bản