Những phần mềm hay cho android

quangteovp
20/11/2010 6:59Phản hồi: 436
436 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hung7641
TÍCH CỰC
13 năm
quá hay, up lên cho người cần.
Cảm ơn Quang tèo nhé, dù phần mềm của ai phát triển thì anh em cũng ghi nhận cống hiến của bạn đã sưu tầm và up liên MF cho mọi người xài . Hehe. Bữa nào có cơ hội nhậu phát nghe !
minh cam on ban nhieu lam, rat nhieu cong suc đấy
legiang7761
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cảm ơn chủ thớt nhiều nhé,mong bác tiếp tục phát huy nha. Nhân tiện em xin phần mềm báo rung khi nhận và kết thúc cuộc gọi cho hệ điều hành android 1.5 nhé. LG GW620
Rất xuất sắc , cảm ơn bác nhiều lắm rất hưu ích cho những người mới dùng andoid như mình ! :p

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

Bác để ý làm j cho mệt, cái quan trọng là nhiều người thích bài của bác là được rồi mà, ai post lên chẳng được vì đều là đóng góp cho tinhte và đem lại cho a e nhiều niềm vui mà , Những người như mình thực sự cảm ơn bác
thanks you
Rất hữu ích với mình
RẤt cám ơn bài viết tổng hợp này.
Thanks chủ topic đã bỏ nhiều công sức giúp những người mới gia nhập Androit như tui có những phần mềm hữu dụng.
Thanks
thanks .................................
thank bro nhiuu.........................

---------- Post added at 10:42 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

phan mem doc truyen tranh co file. apk ko bac,maytinh nha em bi hu rui nen mun down thang tren dt
get cai thang do that
Topic rất hữu ích..cái soft tiên đoán bài hát hay quá..đoán chính xác ghê luôn..tks bác tks bác ^^
ung ho ban het minh
app ban tuyet qua
không thể nói gì hơn

Không thể nói gì hơn ngoài nói: Cảm ơn bác rất nhiều...
Mình chưa down nhưng cũng Thanks bạn Quang Tèo. Vẫn có nhiều người ủng hộ bạn đấy Tèo ơi .. bạn đừng nản nhé.
sao minhf tải về mà không safi dc vậy.xin các pro chỉ giáo dùm
dqhuong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác cho hỏi là làm sao để điện thoại nó cho down file .rar vậy?
Bài viết nhiều của bác rất thú vị
Cho em hoi

Chu thot oi.cho em hoi androi co phan mem nao choi dc game java nhu may con s40 ko?.
Em xai con mytouch 3g slide.mong chu thot tra loi nhanh nhe!.ah xuyt nua wen.thanks chu thot truoc mot cai nhé! Gi hi

---------- Post added at 06:21 AM ---------- Previous post was at 06:14 AM ----------

Ah wen may cai pm cua bac up len em dung astro cai ko dc no hien len cai ji do emty.em ko nho nua.toan la nho ten phan mem rui vo maket dow ve.hic chac tai may em rui.bac co biet o dau ban sac rin con mytouch 3g slide nay ko.chi em voi sac cua em bi con ki ki no xoi roi.hu hu.giup em cai nhe.cam on bac nhieu
cái vụ game java này mình cũng chịu thua vì mình k dùng game nhiều, mà cũng chẳng có thời gian cày game. trước dùng simbian cũng thích game java lắm nhưng từ khi sang ăn roi tự nhien chẳng ngiện ngập gì nữa cả,
còn bác hỏi có chỗ nào bán sạc k mình cũng ko biết nhưng bạn thử vào google search thử xem. hoặc lên vatgia gõ tìm kiếm.
chúc bác mau mau khắc phục đc tình hình
Hi hi.nhanh dc bac tra koi wa!.thanks bac nhieu nhe.!chuc bac an tet vui vui ben gia dinh nhe!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019