Những phần mềm hay cho android

quangteovp
20/11/2010 6:59Phản hồi: 436
436 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ghét nhất là cái loại như thằng Itma này , làm thì không làm , suy nghĩ tiêu cực chỉ thấy cái xấu , người khác làm thỉ nói này nói nọ . Cho dù có copy đó cũng là đóng góp cho những người chưa được đọc , cái loại như Itma này lớn không nổi . Bạn chủ topic tui chửi nó dùm bạn ,đọc thấy chướng con mắt .

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:38 PM ----------

Bạn ơi cho hỏi cái phầm mềm xem tivi sử dụng thế nào vậy , có phải giống như sopcast trên máy vitinh không vậy , có phải kết nối wifi hay 3G thì mới dùng được phải không
đúng rồi bạn ạ.fải có kết nối inter thì mới dùng đc.khuyên bạn nên xài wifi

mình chưa có truyện jindo.mog bạn thông cảm cho.dạo này mình đag bận đi học để cất nhắc chuyển ngạch.có jì xin pà con đại xá...

thanks all
Ai chi e cach xai pm bao ve van tay di. E cai roi ma ko fai dau van tay cua e nen mo khoa ko dc. ( e onl bang dt nen ghi dau ko dc mod thong cam nha )
Có phần mềm lưu trữ (backup) tin nhắn SMS ở đây nè các bác http://copy9.com nhưng mình chưa test tren ăn roi
sao diễn đàn vẫn còn những ng thiếu văn hóa thế nhi?
thanks bạn rất rất nhiều,hi vọng là dùng tốt
rất hay, thanks bác nhiều😃
VO7T
TÍCH CỰC
13 năm
Mình góp ý chân thành với chủ thớt là: CÓ GÌ HAY MÌNH CỨ GIỮ XÀI 1 MÌNH ĐI, POST LÊN ĐÂY MẤT CÔNG BỊ MANG TIẾNG LÀ COPY - PASTE, APPS CÓ RỒI, LOÃNG BOX.. ba la ba la ba la

Thà mình biết mình hiểm nhưng ít ra ko bị ai nói gì :happy:
=)). Đồng ý. Nói 1 câu rất chân thành là Admin của tinhte chắc ham chơi quá. Chủ đề quá nhiều, làm những Anđờruồi rất khó tìm được mật ngon để bâu. =)). 200 page theard. 😔
Tổng hợp lại cho các bạn dễ dàng hơn trong việc tìm kiếm và download ,link lại mới ,post bao nhiêu đó cũng rất tốn công người ta sao không biết nghĩ cám ơn mà đi châm chọt người ta vậy , nếu muốn câu bài thì tớ đi spam khắp xóm ,mỗi xóm vài câu vậy được rồi cần gì tốn công cho các bạn châm chọt như vậy ,công dân ViệtNam mình cũng còn lắm người vô văn hóa .
Sẵn đây cho mình hỏi một chút ,mình thấy Iphone có ứng dụng khóa nhanh màn hình rất hay , tên là "QuickLook" hay gì đó , tạo thành 1 phím tắt khi chạm vào màn hình sẽ ở trạng thái khóa mà không cần "thò" tay lên phím khóa màn hình trên đầu máy , không biết có ứng dụng nào như vậy cho Android không.
nhokbabypro
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em đang dùng lock screen widget.
thexteen
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn dùng Screen Off and Lock nha, rất nhanh gọn nhẹ nhưng yêu cầu máy phải root đó
teranosaus
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thêm một lựa chọn rất nhẹ nhàng và đúng ý bạn là Lockenabler (down free trên market), sở dĩ bạn thexteen giới thiệu screen off and lock đã ok rồi (bản thân mình đang dùng soft này để giảm tải cho nút nguồn) nhưng cũng tùy bản rom và hệ máy mà có cái không tương thích.
May bac oi,may bac chui lam ji cho no moi tay.no vo ,xem mot lan roi co chac no vo lan nua de doc comment cua tui minh ko?..

---------- Post added at 02:11 AM ---------- Previous post was at 02:04 AM ----------

Bac xau lam nha.chac co giau diem phan mem nao phai ko?..khai ra mau cho a e xai voi!...hehe
Chủ thớt làm ơn cho hỏi là mấy app này chạy đc trên IT ko nhể?
Block call and message

Mình tham gia tinhte.vn đc 1 thời gian nhưng chủ yếu là lên đây down apps về nghịch. Hum nay cũng đú 1 lần cho cháu nó lên thành phố chơi. Hehe. Cảm ơn bác Quang Tèo nhiều. Tiếp tục lần mò và post nha. Có cái app block cuộc gọi và tin nhắn mới mò đc, thấy hay chia sẻ cùng mọi người (đã test trên Desire). Ai bít rồi bỏ wa nha. Thân!
http://www.mediafire.com/?a0od2291qmaosu2
cho mình xin lại phần mền rebot va tát máy ý ko thì muốn tắt nguồn / khởi động lại máy. đỡ cho phím cứng tắt nguồn đi. vì nếu dùng lắm phím tắt nguồn nhỡ 1 lúc nào đó nó ngỏm mất thì chỉ có mà khóc
s2818
ĐẠI BÀNG
13 năm
hay ,thank pac , ranh roi thi up them nhiu pm hay hon cho a e nha
View attachment button savior.rar View attachment button savior.rar
cho bác đây. Button savior
Dạy người

ĐỊT MẸ KÁI PEOPLE LTMA BIẾN MẸ KHỎI Forum ĐY. ĂN NÓI NGỖ NGƯỢC, NGU NHƯ LỢN. ĐÃ KO LÀM DC J` CHO Forum THÌ IM MẸ ĐY KÒN TRỈ TRÍCH NGƯỜI KHÁC. ĐÚNG LÀ NGU.
oldfoxh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sidung123 pố tra kái kon nợn, ăl lói pậy pạ qá hà
vuquang1221
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chủ thớt ơi truyện Cậu bé vô song chạy đâu mất rồi vậy?! Sao ko thấy link down thế?!
Solester
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có chương trình nào cái pass cho ứng dụng ko bạn?
cai soft spb 3d ma khong duoc
ghen an tuc o day ma. khong bang nguoi ta nen vay do

---------- Post added at 02:52 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

gioi thi post cho nguoi khac bai hay di

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019