Những phim chiếu rạp nổi bật trong tháng 6 này

cuLong
22/5/2013 15:1Phản hồi: 215
215 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã có fim nào chiweus trên web nào chưa các bác. Phim superman đã có chưa ạ. Bác nào có trang phim nào hay cho em xin với. Em hay xem ở vkool.net cũng nhiều phim hay nhưng mà nhiều quảng cáo quá đầy màn hình. E dùng mobile
coast9x72
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vui vì fast6 chưa ra 😁
Vậy là tháng sau về quê đi coi film vs ng yeue r :x

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn
@coast9x72 fast 6 chiếu tháng 5 rồi kưng ạ
Nghe tin lá cải là 28/6 sẽ có phim " Bụi đời chợ lớn " bà cũng đã đăng trên Trang Galaxycinema phần Phim sắp chiếu
Thiếu phim Trở về Trái Đất của cha con W.Smith
Hay phim Biết chết liền 3D có Angela Phương Trinh ^^
van2507
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ste7en9x91 Bụi đời chợ lớn bi Hội đồng duyệt phim Trung ương yêu cầu cắt bỏ một số đoạn gây phản cảm không biết còn hay hay ko?
mickylovely
ĐẠI BÀNG
11 năm
Fast 6 và Iron man là hay nhất tháng 5, trông chờ vào WWZ và Superman
SAFE hình như là phim cũ mà ta 😕
sao không thấy ai nhắc đến star trek nhỉ ???
haidtne
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không biết phim FOA chừng nào chiếu vậy cà,coi trailer hay quá
@haidtne Theo như cá nhân mình tổng kết thì trước giờ chưa từng có cái trailer nào mình thấy bình thường chứ đừng nói là dở cả, dù sau đó xem chính thức thấy không hay tí nào cũng phải công nhận cái trailer trước đó nó làm thu hút thật chứ, chính vì tính chất cắt ghép những chi tiết đỉnh nhất một cách chớp nhoáng đã tạo ra hiệu ứng hấp dẫn, huống hồ gì những bộ phim thực sư hay thì còn đến cỡ nào.
dcmobile.vn
ĐẠI BÀNG
11 năm
ironman 3 hay đáy chứ sao mọi người chê dở nhỉ 😁
@dcmobile.vn Theo ý kiến của mình (cá nhân thôi nhé), những ai thích Iron man 3 là vì họ thỏa mãn được phần kỹ xảo hoành tráng, còn một số người chú trọng nội dung mạch truyện sâu sắc thì lại chưa cảm nhận được chăng?
milanno
ĐẠI BÀNG
11 năm
đáng mong đợi nhất có lẽ là "quá nhanh quá nguy hiểm 6 " ^_^
Mong chờ Man of steal và The Great Gatsby, phim của anh leonardo gần đây hại não khỏi nói lun 😆
chờ xem công viên khủng long với chiên tranh thế giới, hông biết có như người sắt 3 hông 😔
stockplayer
ĐẠI BÀNG
11 năm
dg chờ bụi đời chợ lớn 3d ......... đáng xem 😁
@stockplayer Hình như bị hội đồng kiểm định cắt gọt cũng nhiều trước khi được phép công chiếu.
@fanyingni Nếu bị hội đồng kiểm định cắt đi thì chán lắm, ngày trc xem Immortal cũng thế, xem cứ bị ngắt quãng, nhìn chả giống 1 bộ phim rạp tí nào. Thà down bản đầy đủ về nhà xem còn hơn :|
hehehe đang mong superman thui,coi lại series phim thị trấn Mallville trên hayhaytv thì ghiền
M3ga
CAO CẤP
11 năm

Iron man 3 thất vọng ở chỗ nào vậy , nó ko xuất sắc như The Avengers năm ngoái nhưng cũng rất hay rồi
@mrdat_k1 Thì đây ! tư tưởng là muốn chú Stark nằm trong bộ giáp quét sạch còn gì .
mrdat_k1
TÍCH CỰC
11 năm
@ttailenguyen Thánh ở đâu mà có trình đọc hiểu siêu thế, sao bây h đổi thành bộ giáp quét sạch rồi, cuối phim chẳng phải là binh đoàn giáp sắt của Stark quét sạch bọn dở hơi còn gì. Cái gì mà đấm đá túi bụi mạnh được yếu thua sao ko đem ra nói nữa. Rõ là hài, cãi chày cãi cối.
P/s: Bác kêu tôi chỉ ra cái dở của phim để chỉ ra cái dở của bác mà bác đi quote nhầm bài tôi viết cho người khác để so với phim Avengers nữa, thôi ko có time để chấp 🆒

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
van2507
ĐẠI BÀNG
11 năm
@atvhcm456 Đó mới là cái tuyệt vời nhất của các phim lớn và IM3 là một trong các phim bom tấn của phim US.
@atvhcm456 IRonMan 3 mà going của VN, mắc cười ghê, Muốn nghẹn ngào khóc lóc thì kiếm phim Hàn mà coi. chắc bạn chỉ coi mấy phim về hoàng tử công chúa, bệnh ung thư, di căn mới thỏa long quá. :rolleyes:
chim ruồi và world war có lẽ sẽ xem 😃
Đã coi phần 1 của THE INTERSHIP.
Hài vãi ra.
van2507
ĐẠI BÀNG
11 năm
@gaucon3503 Bạn đã xem "the Hangover" bộ phim hài này cực buồn cười. Phần 3 sẽ được khởi chiếu từ ngày 31/05 tới.
airjordan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hức mình vừa xem tối qua rồi, chỗ mình chiếu từ 24 cơ. Film có dàn siêu xe và những cảnh hành động không chê vào đâu được nhưng về nội dung thì hơi đuối, nhiều cảnh vô lý lắm. Nói chung là vẫn hay và đáng xem 😃
Đang hóng Man Of Steel của Zack Snyder và bậc thầy về phim người hùng Christopher Nolan hihi. Ông này làm Producer rùi ko biết phim có hay ko nữa, đi xem mới biết 😃
M3ga
CAO CẤP
11 năm
@quangminhmmc Phim này Chris produce à , bây h mới biết 😁 , nhìn từ đầu ko có hứng lắm nhưng Chris produce thì mình sẽ xem.
Bình thường Chris làm phim thường kiêm cả produce , direct và write story luôn nhưng phim này lại ko làm đạo diễn , ko biết có hay ko
@M3ga Đúng đó bạn M2ga ạ ;). Cái tên Man of Steel cũng mới nốt, mình nghĩ do ông Nolan đặt ra đấy, nghe rất là kiêu, giống như bộ 3 Batman vậy, cái đầu còn Batman Begins, sau đổi lại The Dark Knight va The Dark Knight Rise vậy đó, nghe hấp dẫn hơn nhiều :D.
anhchang89
ĐẠI BÀNG
11 năm
Super man giá mà Tom welling đóng thì hay, mình vẫn ấn tượng vai diễn của anh trong thị trấn smallville
shintobe
ĐẠI BÀNG
11 năm
Fast 6 hay quá các bác 😁. Hóng mỗi super saiya :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019