Những ứng dụng hay nhất trên Cydia mà anh em biết ...

manhcuong301
3/9/2010 15:50Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bạn cho mình hỏi cài nhiều app trên Cydia thì máy có bị sao ko?
to thi thik remove BB .giai phog phim home kaka.n thang nay di cog tac DA LAT phai xoa do CYDIA kg no bi treo may nen hoi bun
trên máy e dùng sbsetting, activator, appinfo, barrel, safari download manager, recent call. hết

---------- Post added at 12:38 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

nhiều quá ko tốt, dễ bị xung đột và gây hao pin. vừa đủ theo nhu cầu thôi bạn ah
Mình cũng cài ít giống bạn 😃 Hồi mới dùng máy thì để tìm hiểu HDH iOS, cứ cái j mới cũng cài - hết Safe mode đến ăn Táo 😁 Sau 1 thời gian thì chuyển sang chọn cái cần thiết thì cài thôi :p
e thì ko khoái mquickdo lắm, vì nó giống thằng activator rồi.

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

và còn 1 cái nữa là infinifolder, quên mất em này.
bác cho e hỏi e cài quickdo xong, e mới phát hiện ra đt e được cài activator rồi, bh e muốn remove hẳn quickdo ra khỏi máy thì e phải làm sao ạh.... các bác giúp e với
vào cydia remove ra thôi.
Bác hướng dẫn cụ thể hộ e được ko 😔
thanhtieu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn vào Cydia>Manage>Packages tìm đến Quickdo, nhấn vào đó sẽ xuất hiện Details của Quickdo. Tiếp đó phía trên bên phải có Modify, nhấp vào đó chọn Remove.
@cutung_handsome
sonhtc
ĐẠI BÀNG
13 năm
JB là hay nhất rồi==> không thì lấy gì mà vọc chứ....Vung bà bà đậy, gậy tôi tôi ngoáy..khặc ..khặc
=]]
mquickdo - bitsms - iap cra.cker - mấy cái hack lvl game @@ - 3g fix facebook - .... vài cái ! không ham nhiều ! cài nhiều có ngày đụng ko biết đâu mà chữa @@
có ai bít ứng dụng làm xoay các icon ngoài màn hình chính tên gì ko....................?
Ý bạn là thế nào, chỉ có cái hiệu ứng khi vuốt trang các icon nó quay nhiều loại thôi - Barrel 😃
Vào Cydia chọn và install PM Bigify+. sau khi cài đặt vào setting chọn Bigify+ chọn tiếp Size bạn sẽ tùy chỉnh trong mục Rotation. Muốn nó xoay cỡ nào tùy bạn.
minh nghi ud ban can la sbrotator, ban cai xem sao nhe, xl ol bang dt khong viet co dau duoc.
@johnny2907
Ứng dụng xoay icon có tên là rortater icon bạn vào cydia tìm là Thấy.
@johnny2907 vao cydia tìm ứng dụng tên motion bạn nhé
chao cac ban.giup do minh voi minh da cai duoc activator va SBsettings vao may duoc rui nhung minh ko hieu cach su dung cua activator nhu the nao cac ban hay huong dan cu the cho minh duoc ko?cam on nhiu
của bạn đây vào đây tham khảo thủ coi
vọc một nát là být thui mà
con không být thỳ seach tinhte hay ông google là ra thui à.hihi
http://www.tinhte.vn/f169/huong-dan-cai-dat-va-su-dung-activator-cho-new-mems-686711/
Cài thêm soucer hackphone.us bác nhé nó có iblacklist activitor và một số pm thông dụng là tiếng việt cho ace dễ dùng...
iBlacklist xài cũng dc đấy chứ nhỉ, giấu tn 1 cách tuyệt vời
cac ban oi giup minh voi,minh co nguoi ban dung ip ios 4.3.1 nhung ko biet cai cidia nhu the nao?cac ban hay giup minh voi.cam on nhiu nhiu

---------- Post added at 01:50 AM ---------- Previous post was at 01:47 AM ----------

cam on ban nhiu nhiu nhe.minh da hieu rui.
máy bạn chưa JB thỳ có tnao đc
JB máy đi dùng sướng lắm.hihi
cài themes cho iphone 4 retina rất là kool, thik nhất trên cydia cái này, với lại installous
thangkls
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trước mình có down 1 phần mềm trên Cydia ( không nhớ từ source nào ) để ẩn tin nhắn : Khi muốn ẩn tin nhắn - nhấn vào Edit , chọn tin nhắn rồi nhấn Hidden ( có password ) - giờ không tìm lại được cái software đó nữa. Bạn nào biết chỉ giùm mình.
nhung ma ban minh ko biet lam the nao ?ban huong dan duoc ko?day la minh chi hoi ho thui con minh thi cai duoc rui con ip cua minh ban 5.0
iApples
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thấy cái Zephyr rất hay, hình như là hay nhất thì phải ? Nó hạn chế tối đa việc dùng đến nút Home !
@iApples Bạn iApples nói chuẩn hết chỗ nói. Mình cũng kết cái app này nhất. Dùng cái này bật tắt và chuyển chương trình thích nhất. Coi như không cần nút home.
hướng dẫn cài ứng dụng nghe nhạc qua tai nghe bluetooth

[FONT=&amp]mình xin viết bài này cho những ai chưa biết nha vì mấy bua nay mình lên tìm hoài ko thấy mà chỉ thấy ai cũng hỏi giống mình nhưng giờ thì mình có òy ^^!
các bạn vào cydia > manage > sources > edit > add source : http://apt.dmytro.me . Search và cài đặt tiện ích "A2DP Enable" trên Cydia, bạn sẽ có thêm chức năng A2DP Bluetooth giống như iphone 3GS. [/FONT][FONT=&amp]Đây là một tính năng rất hay dùng cho tai nghe bluetooth loại Stereo (âm thanh lập thể) , vừa nghe nhạc vừa trả lời điện thoại.[/FONT]
ứng dụng xóa hết danh bạ trên iphone cùng lúc Erase Contacts bạn nào cần thì vào cydia cài nha
cài nhiều ứng dụng cydia trên máy quá có bị tốn pin, tốn ram hay chạy nặng máy ko mấy bro?
@haidd1991 cài nhiều ứng dụng liên quan đến hệ thống trên cydia trên máy quá có tốn pin, tốn ram chạy sẽ ì ạch

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019