Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nielsen: tại Mỹ, 2/3 người dùng điện thoại sử dụng smartphone, thị phần iOS vẫn sau Android

shinbehv
16/7/2012 4:37Phản hồi: 243
243 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quote lại, bác đọc kỹ đi này..Chứ theo bác thì như thế nào gọi là khoe iphone ?

@klp1706 hình như tôi mới là người viết từ "vĩnh biệt" và viết 2 lần chứ không chỉ 1 lần
và người "cứ chém" thì gái xem lại mình đi nhé :-j
@heaven tad tôi có tiền thì tôi thích mua gì chả đc😃 hình như đối với bạn cái đt vẫn là 1 tài sản lớn nên bạn ms có suy nghĩ như thế thì phải=)) đối với tôi dù bạn có rút cái iphone quệt đi quệt lại cả trăm lần thì cũng chả có gì khác cả, đơn giản vì cái đt nó chả là cái gì cả, khoe thì phải khoe nhiều thứ đáng khoe hơn, ok? đừng nhìn dưới con mắt và tư duy của bạn là áp đặt gọi nó là khoe đt=)) nghe buồn cười lắm😃 còn nói thật tôi gặp người dùng android mà cũng như vậy thì có thể gọi đó là "khoe" không hay đối vs bạn ng đó đang vọc máy và trải nghiệm=))))
@quang185 ờ chả phải ai cũng nhiều tiền như cậu nên cậu không cần chê người khác ít tiền
cái gì mang lại cho tôi nhiều giá trị sử dụng thì nó đều là tài sản lớn chứ không nhất thiết phải là giá trị thị trường lớn thì nó mới là tài sản lớn
bạn nói tôi áp đặt suy nghĩ nhưng bạn cố gắng chịu khó đọc lại từ câu đầu tới câu cuối cái comment của cậu xem cậu không áp đặt ở chỗ nào vậy ??
Samsung nhiều phết, nọ đi đường còn thấy cần cẩu, xe tải, máy súc samsung cơ mà
HTC thì sản xuất smartphone có tiếng rồi, từ hồi o2
binzhaha
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ có ấy thằng nhà nghèo mới bảo dùn iphone là khoe , 😆 vì đối với ng dùng iphone nó là quá bt rồi
jh50_cent
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình dùng mỗi cục gạch vertu lót dép ngồi hóng
tưởng samsung thế nào hơn HTC có vài % thôi nhỉ ?
iOS = duy nhất 1 mẫu đt iPhone
Android = Samsung, HTC, Sony, Meizu, Motorola, ........ hơn là đúng rồi 😆))))
conan12a2
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn qua nhìn lại, nhìn tới nhìn lui, dùng tới dùng lui ,đổi búa lua xua máy, quay về với blackberry.
cái thằng tuanelec nó bị dở hơi à, thừa hơi viết bài mẫu rồi quote lại đếu biết chán à, nói như shjt, thế thằng xhcn hay tb nào chả như nhau, muốn ko dùng thì đếu dùng đồ điện tử hay ra đảo hoang cho đỡ bóc lột nhé 😁
duchm227
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cả nhà hãy cho biết tên 6 chiếc smartphone trên ảnh kia. Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống dưới. 🆒 :eek: 😁
không hiểu số liệu này nói lên vấn đề gì với HTC và Apple

Vì Android tính : HTC , Samsung , Sony và vài hãng khác nữa không nỏi danh ,

1 mình Apple tính đánh lại ngần đó hãng ah , , ,

Híc . . . cái báo cáo này có ý nghĩa . . .
duliph1905
ĐẠI BÀNG
12 năm
Android ko he re, thich xai vi no linh dong va "cong dong" hon.
lần này thì kết câu Cậu thay cho từ gái,ok mình tạm đình chiến!nãy h chỉ là tranh luận đêm khuya cho vui,chẳng có ý j cả!tại mình thấy bạn bênh android và chê ios vô lý wa nên góp ý tý thôi!hy vọng nãy h lời nói của mình ko làm bạn mất vui!thôi huề nhé!ko chém nữa rất vui dc nc vs bạn!
ban o duoi que lam sao ma thay duoc

con ban heaven tab thi tap vai

noi vinh biet x2 roi ma chua chiu bien nua a ?

vay thi dung noi , loi noi cua ban chang co gia tri gi
@being.strong viết tên người khác cũng không đúng thì tốt nhất đừng viết cái gì cả, cậu đủ tư cách để đánh giá người khác sao :-j
@heaven tad thôi bỏ đi bạn hiền,đều là dân tinhte cả mà!đừng chấp nhất làm j!tranh luận xã stress cho thoải mái là chính mà!
@being.strong uh quê tớ ở HCM mà chứ đâu có được như bạn. Nói như cắn vào đít ấy, Ifan nào cũng thế này à. Chắc dưới quê lên sắm được con iphone mừng rơi nước mắt hả
cam on ban

50m smartphone do het 75% la samsung galaxy y roi
@heaven tad Bác cãi nhau với thứ ấy làm gì 😁 Cái loại đến cái nick thật của mình cũng đem dấu phải mang cái nick mới tạo lên để chửi ké. Chắc lúc nãy bị bác mắng ức chế quá ấy mà
@zeus8410 chắc h đang cố gắng kiềm chế, trói tay buộc chân vào để giữ cái chữ "vĩnh biệt" cho đúng lời =))
đọc comment tức lòi máu ra nhưng mà ko dám làm gì =))
@being.strong Thằng này điên cmnr =]=]=]=] Ghen quá hóa cuồng
@being.strong Galaxy y là sx cho thì trường vn mà 😃. Chắc bạn kém hiểu biết. S2 tiêu thụ đc gần 20m, s1 hơn 10m, phần còn lại là ace, y, mini ,s3, infuse, etc....

Sent from my SAMSUNG-SGH-I897 using Tinhte.vn
don gian vi minh khong care den ban =))

ban noi vinh biet ma khong giu loi thi ban cung khong co tu cach gi dau nen cu o do ma sua di =))
@being.strong tôi nói vĩnh biệt với cậu àh mà nhiều chuyện thế :-j
những điều tôi viết, những điều tôi nói đương nhiên không phải là chuẩn mực như cậu rồi nên ko cần gây flame, tôi ko tiếp cậu, cảm phiền :-j
@being.strong a e bình tĩnh lại đi,tranh luận thì nên vào đúng chủ đề đưa ra dẫn chứng thuyết phục người ta mới nể,chứ chửi nhau chỉ làm war thêm mod vào bannick chứ dc j!hạ hỏa đi a e ơi!
@heaven tad bỏ đi,dĩ hòa vi quý bạn ơi!mỗi người 10 ý bạn cãi nhau tới sáng cũng còn war đó!vui là chính mà ^^
cái ảnh này phải nhét cái iphone xuống dưới cùng thì mới đúng với cái title chứ nhỉ :rolleyes:
khong tiep ma cung ngoi sua nay gio

vinh biet =)) sau khi tui di roi cau cu o do ma táp di

ps nhieu chuyen hay khong noi ra thi cung phai biet suy nghi , nay gio tui cm bao nhieu cai ban cm bao nhieu cai roi ;)) ( ban khong co nao nen noi chuyen khong biet suy nghi )

toi khong mat tu cach nhu ban , nen tui noi vinh biet la vinh biet ^ ^ khong co x2 nhu ban

bye bye cưng
@being.strong bệnh hoạn
9 pages có 3 ông chém nhau 70% số cm @_@
@chickengold92 có số 70% thì nên công bố thêm những con số chi tiết nữa mới đủ độ thuyết phục đồng chí ạh
ví dụ như tổng số comment, số comment của 3 người chém nhau ..... ???
android tính cả những máy từ galaxy y hay galaxy gì gì đó nên mới nhiều thôi. Mấy bé teen giờ toàn dùng mấy cái galaxy y, cũng là smartphone mà 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019