Nissan cấp phép sản xuất sơn tự làm lành vết xước cho điện thoại

levuongthinh
13/11/2009 14:19Phản hồi: 35
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

điện thoại luôn luôn mới ^:^ >> khi bán đc quyền đánh giá 98% ^;^ nếu đc sơn loại sơn này :^^
Bác nào học/ làm về hóa, vật liệu... hiểu cái này nó hoạt động thế nào thì giải thích giùm em nhé. Em nghĩ mãi không hiểu sao làm được.

Chẳng lẽ nó trầy, tróc chỗ sơn đó ra rồi mà vài hôm sau nó vẫn tự lành lại được à... Khó hiểu quá...
ùa , hay thiệt ko tài nào nghĩ ra đc nó hoạt động dựa trên nguyên lý nào nữa he .
anzure
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sơn gì mà khủng vậy ta?
Có sơn này đi oto phăm phăm luôn. Đúng là có ai tìm hiểu về loại sơn này thì nói sơ cho anh em biết với.
cho em hỏi có phai hiện giờ chỉ có dong infinity mới sử dụng laọi sơn này?
hoalt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Một ngày k có thời gian lên tinhte, vào một cái đọc tin này đầu tiên. Sơn gì mà hay thế nhỉ, bác bác dán đt chuẩn bị nhập sơn này về hành nghề thôi.
đúng là Nhật Bổn..................................................................
Thấy các bạn dùng JMP VN mới luôn được hưởng lợi từ công nghệ tiên tiến nhất..
meo324
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mong cho công nghệ ngày càng gần với cuộc sống hơn nữa
blueF
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ơ hay nhỉ. Nhiều bác chân tay bị xước lại không tự liền lại được mới kinh. Thế mà đến giờ này các bác ấy sống được mới là kỳ tích đấy. Chúc bác nào chân tay bị xước không liền lại được chóng lành bệnh.

Ngoài ra có thằng Người Sói trong X-men nó liền lại ngay lập tức, chứ không đợi đến sáng hôm sau.

Không biết công nghệ này mà bị quệt một miếng to bằng bàn tay thì khoảng bao lâu nó liền được nhỉ? Nhỡ đâu lại vài năm nó mới liền được thì em vẫn phải vác xe đi sơn cho nhanh.
Mr.Coffee
TÍCH CỰC
14 năm
Sao Nissan ko quảng cáo mạnh vụ này ở VN nhỉ, đảm bảo xe bán chạy như tôm, Toyota xách dép chạy ko kịp 😁

Con xe mình mới đại tu nguyên chiếc, đi chưa bao lâu lại bị xước tùm lum, chán, đường phố giờ chả muốn đem xe ra đi, mấy anh xe máy chạy quẹt vô rồi còn quay lại chửi rồi mới chịu bỏ đi, chả hiểu ai dạy mà kinh quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019