Nơi bán đt xách tay uy tín nhất tại tphcm

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua ĐTDĐ' bắt đầu bởi nguyên vũ 01, 25/8/13. Trả lời: 22, Xem: 13600.

1. nguyên vũ 01

nguyên vũ 01 Thành viên

mình đã tìm rất nhìu bài viết, google nhưng vẫn chưa ra nơi nào vừa ý, nay mọi người cho mình 1 vài địa chỉ bán đt xách tay samsung, lg và nhất là sky UY TÍN NHẤT, BH TỐT NHẤT và cuối cùng là giá tốt nhất ạ, di động việt và ngọc thành mobile là 2 nơi mình đang để ý đến

:
  2. huyentrang995

huyentrang995 Thành viên

3. nguyên vũ 01

nguyên vũ 01 Thành viên

The ngoc thanh mobile thi sao ban?

4. hoangcavalli

hoangcavalli Thành viên

Cách tốt nhất nằm vùng topic bạn thích xem sao...

5. www.ismartphone.vn

www.ismartphone.vn Thành viên

Bên Ngọc Thành cũng ok lắm đó!

6. buuton

buuton Thành viên

vào xem mấy cái điều khoản và chính sách bảo hành ở 1 số nơi bán dt nhức cái đâu tẩu hỏa nhập ma, kg biết mục nào đó có bh kg khi ở trên đọc cảm giác được bh đọc tiếp thì có khi lại kg trong phạm vi bh free mà fee( tốn phí) hehe

Khoái các thương gia ghi bh rỏ ràng và tự tin với sp mình bán bh lâu và có gói lựa chọn bh gia tăng cho KH

TuanTHLAC_Khanh01 thích nội dung này.
  7. www.ismartphone.vn

www.ismartphone.vn Thành viên

Máy bạn sữ dụng đừng rơi rớt va chạm, vô nước hay chạy chương trình không đúng thì nếu máy bị lỗi cửa hàng sẽ bảo hành thôi mà.

buuton thích nội dung này.
  8. thienminhmobile

thienminhmobile Thành viên

quan trọng là bác chủ đang ngắm đến em nào? để anh em còn tư vấn cách test máy, ưu và nhược điểm

9. nguyên vũ 01

nguyên vũ 01 Thành viên

bài này mình lập trc khi mua máy, giờ mua rồi các bác
    xz ở cellphones nhé

10. samroyal

samroyal Thành viên

chiếc LG G full box bên a còn nhui thế

11. RubikMobile

RubikMobile Thành viên

Bạn có thể qua bên mình : RUBIK MOBILE . Hàng do người thân xách tay về , bảo hành cả màn hình luôn . Giá luôn cập nhật từng ngày nên bạn yên tâm :)

12. etelus

etelus Thành viên

LG G full box giá bao nhiêu bạn. Đang tính xúc em này

13. thienminhmobile

2 loại, loại 5 chai và loại 6 chai:D

14. etelus

etelus Thành viên

Bác thienminhmobile nè, Mình thấy bác nhận được khá nhiều tin tưởng của mọi người trên này. Bản thân cũng thấy bác rất ok. Mình tính qua bác mua dt rồi nhưng mà tham khảo nhiều nơi, bạn bè đi trước thì thấy những chỗ đó là giá lại mềm hơn chỗ bác mà tụi nó đã mua rồi (tức là có thể tin tưởng). Thật sự thì kình doanh mình không rõ nhưng mà bên cạnh chất lượng thì giá cả là 1 điều mà người mua rất quan tâm. Không phải chê gì đâu, chỉ là suy nghĩ nói ra cho bác biết vậy thôi.

PS: đó là ý kiến chủ quan thôi nha, nếu có gì ko phải thì xin lỗi mọi người hen

thienminhmobileRubikMobile thích nội dung này.
  15. dienthoaihanquoc.us

dienthoaihanquoc.us Thành viên

Qua đâu vậy nhỉ?

16. djmrthai

djmrthai Thành viên

Nhiều cửa hàng lấy sang tay lại của thương gia thì giá cao hơn vài trăm là phải rồi bạn.
    Quan trọng là họ nhập về, họ bảo hành thế nào cho các bạn thôi.
    Bảo hành tốt thì giá cao hơn tý cũng chẳng sao.
    Mà hình như nghe đồn bác @thienminhmobile nhập hàng bên xtmobile thì phải.
    Bên xtmobile thì hàng chuẩn nào giờ rồi.

thienminhmobile thích nội dung này.
  17. RubikMobile

RubikMobile Thành viên

4.8tr bác nhé , bác ko lấy tai nghe quadbeat thì trừ 200k :) . ngoài ra đang có chương trình tặng bút có thêu chữ merry xmas cho ai mua đt, tặng mỹ phẩm HQ cho nữ luôn :)

18. thienminhmobile

thanks bác đã quan tâm đến sản phẩm Thiên Minh Mobile, nếu bạn là người kinh doanh bạn sẽ biết được tính toán giá cả hàng nhập à. và m cũng cảm ơn bác đã góp ý. Mình xin ghi nhận đóng góp của bác.;)

19. thienminhmobile

bác nghe ai đồn thế, nói thiệt, người ta muốn đồn sao cũng được, m làm ăn nhỏ lẻ mà, đâu có dánh mạnh miệng :D , miễn sao chất lượng sản phẩm bán ra cam kết như đã cam kết, chế độ hậu mãi chu đáo, bảo hành ra bảo hành. Giá cả thì phụ thuộc vào nhiều yếu tố. Và Phương châm là Uy Tín Làm Nên Thương Hiệu.
    Và đối tượng khách hàng chính của mình là toàn thể chị em trên các diễn đàn công nghệ mà thôi, (và 1 phần khách hàng được các anh chị em chiếu cố, giới thiệu ghé qua ủng hộ đó mà;))

20. etelus

etelus Thành viên

Brandnew hay likenew vậy bác:). Mình đang ngóng em brandnew g