Nơi chia sẻ ảnh chụp từ Galaxy SIII

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi tuan9632, 3/6/12. Trả lời: 1395, Xem: 115505.

1. Zanr Zij

Zanr Zij ---------Gears.vn---------

Ok! Thế chân dài chụp bằng S3 kia thế nào? Ngoài đời có ảo như ảnh chụp ko?

Sent from Android using tinhte.vn
  2. bboyquay95

bboyquay95 Thành viên

pin liên tục bao nhiêu ôg a;)

Sent from my Galaxy SIII
  3. harrynghiem

harrynghiem ERP Solutions

chài, ngoài đời còn đẹp hơn trong hình ý :D cả nội lẫn ngoại
  4. harrynghiem

MỚi lấy đang test nên ko để ý, but khá ổn về pin. Tóm lại ngon trong tầm giá này hehe :D Mua N7 để luôn dc test OS mới từ google thôi
    bboyquay95 thích nội dung này.
  5. Zanr Zij

Zanr Zij ---------Gears.vn---------

Hâm mộ cha này nha! Biết nội ngoại của 2 em ít nhất lại thêm E fang nào đó nữa chứ :D

Lấy S3 chụp thêm đi, sửa đi, làm sao chụp đẹp hơn và hơn nữa :D
    harrynghiem thích nội dung này.
  6. tuan9632

tuan9632 Thành viên

giá cả sao anh, em cũng đang chú ý
  7. harrynghiem

giá 16gb=6.8tr, 8gb=5.6tr but hiện bản 16gb đang khan hàng. em qua topic mr Lam.bên rao vặt sẽ thấy, nick laptopthinkpad

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
  8. Nickyvo1003

Nickyvo1003 Thành viên

Một số hình cho ae nhận xét. Hình không resize.

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
  9. nhimzero

nhimzero Thành viên

K phải mờ mờ mà là tấm dán mặt đi theo máy tấm dán chống vân tay và độ dít khj thao tác may đó mà

Sent from my SHW-M440S using Tinhte.vn
  10. harrynghiem

làm gì có miếng dán chống vân tay, có như lớp sương ấy chứ ko phải là trong veo. mình đã so sánh với s3 và kindle fire

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
  11. nguyenanhvan1111

nguyenanhvan1111 Thành viên

Mình cũng có vài ảnh.hehe

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

File đính kèm:

12. chanhkhoa

chanhkhoa Thành viên

Do lỗi tại máy hay tại thẻ nhớ vậy các bác.e lưu ở máy thì ko bị,còmn ở thẻ thì bị mặc dù đã format thẻ nhiều lần.
  13. nguyenanhvan1111

nguyenanhvan1111 Thành viên

Có khi thẻ nhớ bị hư rồi đó bạn.mua thẻ xịn mà xài đi.đừng có ham thẻ rẻ,làm hư file hết

14. chanhkhoa

chanhkhoa Thành viên

Thẻ nhớ đang xài e mua S3 ở Hnam đc tặng đó,thẻ lexar 32gb class 10 đang đc cửa hàng bán 1,1tr đó,vì ham khmãi thẻ 32gb nên e mới mua ở đây vì ở cellphones tặng thẻ có 16gb ah.mua về xài đc mấy bữa thì phát hiện bị như vầy thật là thất vọng chẳng lẽ phải bỏ thêm vài trăm nữa mua thẻ mới nữa sao?ae nào dự định mua máy ở đây thì nên suy nghĩ lại nha đừng để như e tức lắm.

15. Hoàng-Long

Hoàng-Long Thành viên

Lúc mua bạn có hỏi nó vụ bảo hành thẻ hok? Lúc trc mình hỏi mua thẻ loại này, nó nói là đc bảo hành 5 năm lận đấy. Trường hợp của bạn là khuyến mãi nên k biết như nào. Mà bạn đem lên cho nó xem thử có phải tại thẻ k đã.
  16. nhimzero

nhimzero Thành viên

Bạn thử bóc tấm dán mặt ra xem vì từ trước đến giờ hầu như toàn dùng loại tấm dán mặt trơn thôi.

Sent from my SHW-M440S using Tinhte.vn
  17. clic2x

clic2x Thành viên

Anh ơi đã hand-on em Nexus rồi à,thích quá hôm nào cafe cho em sờ nắm thử với ,nghe anh bình luận cảm ứng cực nhạy làm bâng khuâng quá :D
  18. chanhkhoa

chanhkhoa Thành viên

Lúc lấy nó nói thẻ đc tặng ko bảo hành.E chắc là tại thẻ rồi tại tại lưu ảnh và video trong máy thì xem ko bị.tính sáng mai mua cho bạn gái 1e màu trắng nữa mà chắc lại phongcach hay cellphones mua wa.tặng hàng lởm sợ rồi.mà ko pit nó có thâu lại thẻ ko nữa.

19. clic2x

clic2x Thành viên

Thẻ KM là thẻ cho,thẻ cho thì hàng xuất xứ từ đâu bạn hiểu rồi đó,hên xui may rủi không thể so với cái thẻ Lexar 1.1t của nó bán đâu bạn ơi.Bạn giờ vứt cái thẻ đó qua 1 bên và để tiền mua thẻ mới đc bảo hành,khỏi mắc công đi tới đi lui suy nghĩ tranh cãi nhức đầu.
  20. bboyquay95

bboyquay95 Thành viên

e cũg mua ở hnam, thẻ 32gb c10 lexar ngon mà:D

Sent from my Galaxy SIII