Nơi mua bộ tua vít mở đt

pminhtri002
31/8/2009 3:1Phản hồi: 28
e đang ở TP HCM , wận 8 , máy e bị bụi ghê ... nên mún tự tháo ra vệ sinh, mấy bác cho e hỏi mấy con óc của 8100 dùng tua vít thường mở ra đc ko? còn nếu mua nguyên bộ tua vít thì nên mua ở đâu là rẻ + an toàn ... các bác cho e giá lun nha (sinh viên nên kinh tế hơi hạn hẹp ) :yes4lo:
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ra đán Nhật Tảo thiếu gì bác
Còn ko thì mua 1 bộ hơn 40k, có hơn 2 chục loại đầu đó, thíhc xài đầu nào thì gắn vào, màu vàng vàng của Tàu
Thấy tiệm điện nào cũng bán cái này thì phải
ở Hn thì lên chợ giời trên phố Huế ý bạn ơi
bancuamay
ĐẠI BÀNG
15 năm
15k 1 bộ bạn nhé,chợ giời nhé ^^!
Bác chỉ đc cái là giống em,Tuần ra 3 lần!:laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb:
bạn cứ ra các cửa hàng sửa đt hỏi là có,8k 1 cái
tuavít này 6 khía phải ko các bác.... thnaks
em cũng muốn mua cái này mà k biết mò ở đâu, em ở sài gòn...
40k là giá chung.......................................................... mà mua cái này không sợ... hàng dolly đâu bác chủ ợ
bác ở tpHCM nhỉ!tưởng HN thì phố Huế thẳng tiến!em mua còn có 30k,còn đầy cả đầu mở!he he
ai cho đại chỉ chi tiết đc k vậy. e ở HCM
minkha1
ĐẠI BÀNG
15 năm
em mua tiệm điện không có mà ra tiệm bán tạp hóa lại có các bác à tổng cộng hết 6k he he 😁
sfas
ĐẠI BÀNG
15 năm
20K/4 cây 😁
15 năm
Tớ ở Đà Lạt 😁
14 năm

Hix, em mua bộ này mất 70k lận, mà bộ này ko có cây 6 cạnh T3 mà em đang cần, ai bít chỗ nào bán có cây đó thì chỉ giúp em nhé.
nếu bạn gần chợ nhật tảo thì ra đó mua khoảng 30k chứ 2 bác kia mua mắc quá. còn ở khu vực gò vấp bác có thể đến trường đại học công nghiệp phía cổng trường mua với giá 35k em mới mua 2 hôm nay. về vệ sinh lại máy rồi.
Mấy ông này vớ vẩn thấy kinh hồn, ông nào cũng bảo 40k, 60k, 30k,.... cũng bảo la ngoài nhật tảo hay chợ trời,... nhưng chả ông nào cho cái địa chỉ chính xác, em thấy các ông các pác toàn chơi chữ với anh em.

Chiều nay em ra Thành Nhân mà có em sẽ báo lại cho những ban chưa mua đc, vậy nhé
Máy Bác bị bụi thì không cần phải mua tua vít đâu bác ạ.
tháo ra tháo vào mất zin lại còn nhỡ tay hỏng cái thì buồn.
Bác bị bụi chắc ở phần màn hình,thế thì bác cứ lấy móng tay cậy phần kính ra là ok thôi mà.bác nhớ cậy từ trên nhé.
Lau xong bác cài vào là được.Nếu của bác la dolly thì dùng băng dính 2 mặt dán vào.nếu của bác là hàng zinthì không cần băng dính.lắp đúng chốt là ok.
Hihi nói như bác thì Motorola mà làm vậy thì tiu.:eek:
Ở SG bác ngó qua Toxic ở Bạch Đằng, mình nhớ là có bán 😃 Chúc bác vui vẻ
zures
ĐẠI BÀNG
14 năm

Bác ơi! có 2 đường Bạch Đằng ở sg lận 😕, ở q. bình thạnh và q.tân bình, nếu có điạ chỉ cụ thể thì cho em xin luôn nhé, tại bữa lỡ tay đổ chai keo dán sắt vào nut R nên nhấn ko ăn nữa, mua tua vít về tháo để cậy lớp keo đi, mà em cũng đang định mod đèn Led cho nó đẹp nên tiện thể làm luôn
Em mua hết 40k bộ giống hệt như trên,mỗi tội em vặn mạnh tay quá một con ốc bị trờn rồi,bây h chả bít tháo ra thế nào cả,hixhix😔
Do la gia mot bo luon hay sao vay ban .hay la gia mot cai tua vit thoi
đó là giá của 1 bộ y trang bộ kia luôn. nếu khi nào rảnh bác qua ĐH Công nghiệp em dẫn bác đi mua.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019