Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

NỘI QUY POST BÀI TRONG BOX [iOS] Trò chơi

poisonpure
22/8/2009 10:35Phản hồi: 40
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy post nào rải mail xin game thì nên xóa cho rồi.Chủ topic đã không còn hoạt động lâu rồi.Hoặc có thể đã bán iphone từ đời nào rồi 😁
Đúng là ngày càng lộn xộn đó các mod, admin à 😔:(:(
cho mình hỏi , những topic post game và nói la cần PM và mình đã PM nhưng lại nói là người nhận PM đã Full thì làm sao giờ? Và mình muốn download game cho Ipod của mình thì phải làm sao ?
Mình post mấy bài mà bị xóa liền.Hóa ra chưa đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Vậy cho e hỏi muốn xin game thì vào mục nào, mục "Yêu cầu game" thì bị bỏ hoang từ lâu rùi. Còn lập "Chủ đề mới" thì nghi bị xoá wá, hix...
Bạn có thể dùng chức năng Search trong diễn đàn
Diễn đàn chuẩn bị cập nhật tính năng phân loại và hệ thống theo tiếp đầu ngữ. Vì thế box "Phân loại game sẽ bị xóa vì không "hợp thời" nữa....!😁
đã đọc .thanks............................................
tình hình là mình thấy box game càng ngày càng lộn xộn.đặc biệt là tình trạng rải mail vẫn còn.những topic từ năm ngoái vẫn còn bị lôi lên.mod nên có biện pháp nào chứ để tình trạng này thì box game ko khác gì 1 bãi rác.những bài post mới ở trang đầu tiên chưa được nữa ngày là phải lặn về trang 2,3... nhường chỗ cho các topic cũ do liên tục được rải mail cứ được lên trang đầu.đôi lời góp ý đến các mod.
thaiha175
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho mình hỏi cái được ko? mình vừa mua 1 con ipod touch nhưng chưa biết cài game như thế nào, có ai giúp mình đc ko? nik yh của mình : heart_of_steel_1985[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]. thx các bạn nhiều
mem kiểu gì thế này :banghead:
Box iPhone dạo này loạn quá rồi mem mới thì lập topic lung tung, động tí là lập topic, topic mail xin app thì lập đầy rẫy, người post thì câu thanks, người dùng thì không có ý thức, iFan và AntiFan thì cãi nhau òm sỏi, dùng từ thái quá
Đề nghị BQT Admin Mod có một hình thức xử lý để diễn đàn trong sạch hơn chứ
Admin Mod đọc xong thì xóa luôn bài em đi cũng được

Vì một Tinhte phát triển vững mạnh !
down.......................up.........................................................
em mới mua i phone 3gs mà muốn cài game trong diễn đàn này như nào ( em mới up fw 4.1 rồi 😔 ) nếu fw này ko cài đc thì các bác chỉ em cách restore về fw nào cài đc
vitory
ĐẠI BÀNG
14 năm
mod xem những bài mình post coi có sai quy định không mà nhiều thằng nó cứ nhảy vào nói mình vo trắch nhiệm bọn nó chỉ muốn lời cảm ơn của những thành viên khách,mình thì box game hồi trước tham gia ,nhưng bỏ lâu rùi giờ vào post mấy game chơi mà cũng có mấy thằng ganh ty hay sao nhĩ thích phá đám
Nội quy đọc rồi , nhưng có đôi khi cũng quên , làm sao mà nhớ hết từng nội quy , của từng box
xin tuan theo luat chap hanh
Cool new game, FREE for iPhone and iPod Touch iDentify things

Cool new game, FREE for iPhone and iPod Touch iDentify things

Link download:Identify Things for iPhone, iPod touch, and iPad on the iTunes App Store
Video: YouTube - iDentify things - Game iPhone/ iPad/ Android
Have fun♥*
hanajory
ĐẠI BÀNG
13 năm
Á à, mới phát hiện bạn Lê cũng tham gia mục bên này nhỉ?
ok thank ad
nội quy này hay đó!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019