Nokia Asha 303 không xóa được nhật ký cuộc gọi

Thảo luận trong '[ĐTPT] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi catbuitcs, 29/1/12. Trả lời: 8, Xem: 2228.

1. catbuitcs

catbuitcs Thành viên

Em mới mua Nokia Asha 303, dùng cũng tạm, chỉ bực 1 điều là máy không có chức năng xóa nhật ký cuộc gọi, em loay hoay mãi không biết làm thế nào để xóa, bác nào biết thì bảo em với. Em xin cảm ơn!
    :
  2. catbuitcs

catbuitcs Thành viên

Không ai giúp em được à? :cry:
  3. catbuitcs

catbuitcs Thành viên

Chờ người khác cứu không bằng tự cứu lấy mình, và tôi đã làm được, đã biết cách xóa nhật kí. Bạn nào không biết thì bảo mình, mình chỉ cho.
  4. neo_309

neo_309 Thành viên

bac chỉ giúp em với. máy em cũng bị tương tự vậy.
  5. ututdede

ututdede Dự bị

bạn ơi, máy bạn có báo cáo chuyển tin nhắn được k?máy mình asha 200 , sao k cài được j hết.
  6. Phungtrong100

Phungtrong100 Thành viên

Anh catbuitcs! Giúp em với, điện thoại của em là Nokia Asha 303 cũng bị lỗi nhật ký không xóa được. Khi thoa tác xóa 1 số nào đó trong nhật ký thì máy báo là chọn sai
  7. thienphuc94

thienphuc94 Thành viên

cách xóa nhật kí : anh ấn vào số cần xóa 1 lúc sẽ hiện ra phần xóa , khá lâu đấy nếu anh xóa nhiều số :D
  8. thangnguyen109t

thangnguyen109t Thành viên

Vào contact > Log > delete log lists
  9. tl7772003

tl7772003 Thành viên

thangnguyen109t dung nhung thieu roi ban oi minh se dang day du.hy vong giup dc các bác

minh cung bi tinh trang nhu vay.Nhung cac bac yen tam khac phuc rat de.update software = pc suit va sau do vo phan contact-log- vo do xoa la dc .hoac xoa truc tiep bang cach giu luon tren contact nao muon xoa roi chon xoa.luu ko update phan mem ko xoa dc