Nokia bắt đầu tung bản cập nhật Black cho Lumia 1020 và 925

bk9sw
9/1/2014 19:31Phản hồi: 213
213 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kém.....
@hikaru2003 Mình rất không kém. Mình chỉ muốn nói rằng kiểu làm ăn hời hợt của Bill Gates thì Jobs đã rất nhiều lần nói tới.
Nokia Lumia chạy WP 8.0 mà k có khoá xoay màn hình thì giống việc chúng ta giờ làm 1 chiếc xe đạp nhưng có bánh xe hình vuông. Ngươi mua phải chờ update. Thực sự có nằm mơ mình k thể tưởng tượng dc, WP 8.0 k có tính năng khoá xoay màn hình, k có tính năng vừa đổ chuông và rung cho tới khi hết cuộc gọi. =)). Ôi bill và bammer
@Thịnh Apple mình nói bạn kém vì bây giờ mà bạn còn nói wp 8 không có tính năng khóa xoay màn hình ^^. wp 8 sắp lên back hết rùi mà giờ còn tự kỷ với mấy cái khóa xoay màn hình haizzzz
Jakelong22
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dạo này có nhiều thành phần trẻ trâu phong trào, mới thấy WP nổi lên gần đây là hùa theo nên chả biết quái gì về WP mà tôn lên như thánh. Mình mới chỉ xài cái Lumia 800 đầu tiên chạy WP thôi bạn à. 😔

Thiệt không thể tin nổi nhưng sự thật là WP nó tồi tệ và thảm hại như vậy đấy =)) Windows 7 cũng không tới nổi nào, mà RT WP lại tệ hại đến như vậy. Có lẽ như Ballmer chỉ làm mobile cho có, cho bằng anh bằng em mà thôi. Tốt nhất là MS đừng nên đú theo Apple, GG nữa. Lo tập trung và yên vị mảng PC đi.
@Jakelong22 đọc bài của bác e mới nhớ. con 625 của bà chị mua về chỉ rung đc cái đầu còn lúc sau toàn chuông. cứ hỏi m làm thế nào để nó rung làm hôm đấy mày mò cả đêm éo đc. buồn cười vãi vì trc giờ m toàn dùng android :p
@taodai2304 đúng đấy. bạn đã nói được điều mà mấy thằng cuồng No thi nhau sỉ vả IOS
@Thịnh Apple đang dùng android mà chuyển qua dùng WP8 bực lắm vì nhiều cái k làm đc. chứ ai chưa dùng smartphone dùng WP8 sẽ rất tuyệt 😁
Muốn lên đời cho con 520 của mình quá đê =))
SAKI.BUN_LP
ĐẠI BÀNG
10 năm
@justlikethatwind co ho tro cho 520 k ban
ManU4ever
TÍCH CỰC
10 năm
ùa mấy cái như khóa xoay,tắt đa nhiệm,nokia camera 502 cài lậu dc lâu rồi mà nhỉ ? 😁
aphu1080
TÍCH CỰC
10 năm
bác nào lên đc cho con 920 chưa? hiện giờ e chưa thấy có OTA cho ẻm nó. Còn Nokia update Review chưa dám thử.
Lutis88
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đợi dài cổ thôi 😔 lần trc Amber cũng Waiting for Approval rồi mà đợi tới khi có thì vẫn còn dài dài. Dù sao cũng là tin mừng. Hiện tại dùng vẫn ổn
SAKI.BUN_LP
ĐẠI BÀNG
10 năm
bac nao 520 ..co bang cap nhat chuya
Sao em vào phần cập nhật đt kiểm tra thì ko tìm thấy phiên bản nào cả. Xin các bác chỉ giáo..(máy e đã lên Amber GRD3)
SAKI.BUN_LP
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoanghiep_vn bac dang dung dt gi v..minh kiem tra 2 ngay hom nay..chua thay thong tin cap nhat nao 😔
Lumia 928 thì sao nhỉ? Cấu hình tính năng khác gì 920, 925 đâu.
manhnhanpro
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lucky luke đợi ít hôm nữa xem sao bác..em đang hóng đây...
Mình đã cập nhật xong cho 925. 😁
@hoanghiep_vn Mình cũng trước up GRD3 cho Dev nhưng cập nhật black qua OTA ngon lành từ 2 hôm trước bạn nhé.
@andypacpac hôm trước e ko tùm thấy.nhưng hôm qua e làm đc rồi bác ạ;).Thank bác
SAKI.BUN_LP
ĐẠI BÀNG
10 năm
@andypacpac cho ohi 520 co ban cap nhat black k a
@SAKI.BUN_LP 520 chắc chắn có nhưng phải đợi bạn à. 1020 và 925 được nhận hàng trước.
tanhduan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dùng nokia thích mà, đặc biệt với những người công việc và chụp ảnh. iPhone chỉ cho sành điệu thôi !
fotechv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy cái app này chỉ là nhỏ thôi, cái chính là update core mà thôi.
E d
e dùng 925 mà. Sao kiểm tra thông tin cập nhật mà ko tìm thấy.ko hiểu tại sao ạ
Mình thấy cái App folder dùng không tiện lắm, khi vào mất thời gian đợi, mà danh sách thì sắp xếp theo list, kể mà có tùy chỉnh hiển thị thì tốt hơn.

LionKing
@longlong8800 e vừa ktra ccậ nhật.ok rồi bác ạ.Đã lên Black ạ
cho mình hỏi phiên bản Lumia black đã sử dụng đc BanhPlus của sim Viettel chưa ?
Trc đây , mình dọc trên các 4rum, thấy Lumia ko sử dụng dc chức năg Bankpus trên sim (vào ứng dụng sim là Viettel plus ý) ..ái đang xài mạng Viettel và dùng 525 hay 1520 cho mình biết với ..thank
Sao cái 925 của mình lúc vào kiểm tra cập nhật thì có; lúc cập nhật thì nó hiện lên "Trạng thái cập nhật: Đang tải xuống các bản cập nhật 0%" mãi thế. Không lên đc % nào hết. Mấy hnay thế rồi -.-. Mình tắt máy đi vào lại thì nó báo là "Không thể tải xuống bản cập nhật" là sao? @@; mình dùng wifi. Có anh em nào bị ntn ko?
Chủ thớt cho hỏi ngu tí: Nokia Refocus nó nằm ở đâu, sao tôi dùng 1320 không thấy có????
tvhieu
TÍCH CỰC
10 năm
mình đang up. Hình như không nói gì bàn phím telex nhỉ
mr_thang76
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình đang tập sài 925. chưa quen dùng. hihi
Sylvester
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mới check 925 sao vẫn chưa có thông báo update 😕 Máy đã lên GDR3 rồi mà chưa có là sao 😕 Ai lên rồi cho hỏi máy đã up lên GDR3 bằng tk dev có lên được ko ?Up bằng 3G đc ko hay phải wifi ?
@Sylvester em cũng như bác.và hôm qua check lại thì đã ok ạ
Sylvester
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoanghiep_vn B có reset lại máy hay gì ko ?Sao m check vẫn chưa có.Mà xem bên WP nhiều người nói 925 lên xong bị lỗi là sao 😕
@Sylvester E đang sử dụng bt. Rồi ngồi check thử xem có bản cập nhật chưa..nào ngờ tư nhien đc..
E lên thấy mấy chức năng e hay dùng vẫn ổn. chưa thấy có lỗi gì xảy ra..Bác yên tâm up nhé.
Chúc vui!
Sylvester
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoanghiep_vn Đã lên cho cả 920 và 925 nhưng cái glance của 925 sao mình để hé nhìn mà nó lại on liên tục ?Lên black thấy có vẻ sạc nhanh hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019