[Nokia Beta Labs] Bubbles - Bong bóng phím tắt trên màn hình chờ

haiquan0220
4/2/2011 19:34Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

5230 cài được, xài không được, gỡ cũng không được. Hix hix...
thế hả, để thử xóa đi coi có cài đc kg :p

---------- Post added at 05:36 PM ---------- Previous post was at 05:34 PM ----------

hình như chỉ dùng cho sym^3 thôi thì phải 😁
Cám ơn bạn mình cài được rồi. pm hay và khá thú vị thay cho màn hình mặc định đen thui. các hình nền mặc định của nó cũng đẹp thật.
dùng trên 5800 dc hok mấy bạn................
Thế app này chỉ dùng đc cho máy của nokia thôi à các bác? Chông hay quá!
chỉ dùng cho sym^3 thôi bác ạ 😁
ghitacodon
ĐẠI BÀNG
13 năm
trông khá hay đấy chứ 😃_ khá là hợp cho dân teen 😃
thế ko xài cho 9.4 được à các bác
bác nào đã thử cho OS9.4 chưa vậy
Không phải thử. Hiện chỉ hỗ trợ cho Symbian^3
theo mình nghĩ nà s6v5 chơi được .mình cài thử cho 5k8 thì báo thiếu QT . chưa có time download qt về để thử 😁
có ai sài 5k8 thì thử download qt cài ra rùi cài cái này vào :D mình nghĩ nà được
Gago204
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đẹp quá, hy vọng sẽ sớm có bản cho S60v5.
baonguyen96
ĐẠI BÀNG
13 năm
tuyệt quá đi. Thích thật
đúng là chỉ cần file all là được. File core bị thừa
anhkhoquen
ĐẠI BÀNG
13 năm
vừa phát hiện ra cái hay của chương trình khi vừa cài vô.thấy nó có thể cảm ứng gia tốc xoay 4 chiều.các bạn thử xoay đồng hồ sẽ xoay theo và những trái bóng sẽ rớt xuống theo chiều xoay của đt. phần mềm hay hay hay......và đẹp đẹp đẹp
lâu lâu mới thấy cái ứng dụng vừa thông minh vừa đẹp và hay đến thế
chỉ 1 chữ "tuyệt"....................
Nhiều ý kiến cho rằng, Nokia đang thử nghiệm UI mới cho Symbian qua việc tung Nokia Bubbles beta này.
trời ơi,đẹp quá đi,tiếc là mình ko có N8 huhuhu,các bác cho em ý kiến yk,có nên bán E72 mua N8 ko,huhuhu đẹp quá đi
Cho mình hỏi nokia X6 16G có dùng được không vậy? Nhìn trông đẹp quá....
cáj này chj hỗ trợ sym 3.sYM 1 5800 chạy cfw c6 đã cài qt 4.6 cug k chay dc .ke ke.
Muốn cài nó phải có QT làm nền. Hiện các dòng máy chạy S^3 đều có mặc định (chưa format cứng).
Các dòng khác không xài S^3 không chạy dc, còn việc cài QT lên các dòng khác ngoài S^3 thì mình chưa thử.
😁
sao giống Win7 vậy ta :")
Đẹp quá... dạo này nokia đang chú ý đến cái giao diện rồi 😁
vừa cài xong....bản cài của ti3uquy. Đẹp miễn bàn 😁
đẹp thì đẹp nhưng ko nhạy lắm, bấm vào bong bóng ko mở phím được lấy tay hất bóng gốc tr6n màn hình mới mở khóa được , còn ko thì phải dùng nút gạt khóa mở bên hông mới mở được khóa!
bản beta mà bác, kiểu j kg có chút lỗi. mình dùng bình thường, kg một vấn đề nào cả 😁
hình như bạn không để ý . giữ vào bong bóng hình cái khóa . nó sẽ hiện ra 1 bong bong ổ khoa . kéo bong bóng khóa vào bong bong ổ khóa thì sẽ mở .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019