Nokia đã bán được 7 triệu smartphone Lumia tại 54 thị trường

Didu
5/9/2012 15:26Phản hồi: 109
109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhquangdt3
ĐẠI BÀNG
12 năm
apple bán được 4 triệu iphone 4s trong 1 tuần đầu ra mắt. khủng thật. chưa có công ty nào phá vỡ được kỷ lục này.
green56771
ĐẠI BÀNG
12 năm
con 920 với 820 chắc sẽ gỡ gạc lại nhiều cho nokia mà
khatvongmoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái bàn đồ Nokia ko phải bàn cãi. vừa chi tiết lại vừa offline.
xtmg1
CAO CẤP
12 năm
so với ANDROID thì WP có bước đầu khả quan hơn nhiều ấy chứ,hồi xưa android vật vã lắm mới đi lên dc như bây giờ
Nokia đã trở lại ! hy vọng lớn lao ! lại hại hơn xưa được không 😆
metallive
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hi vọng vào một đế chế sắp quay trở lại 😁
Ủng hộ Nokia !
Bạn ấy nói có phần đúng chứ thánh gì? Cái vụ sạc không dây này trên các trang công nghệ khác cũng đối đá nhau nhiều.
Nó nằm ở chỗ mang tiếng là "sạc không dây", nhưng thực chất cũng phải đem cái máy lại đặt đâu đó "đụng chạm" thiết bị sạc.
Nó khác xa hoàn toàn so với khái niệm "sạc không dây" là đi đâu cũng được, miễn trong bán kính đó (tương tự như sóng wifi hay bluetooth).

Đã là dân công nghệ, truy cập vào diễn đàn công nghệ thì khi phản biện luận cũng phải đưa ra được cái lý luận phù hợp của mình. Bình luận thái ra thành ra lòi ra hết ....
anhduc188
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ky_kisken Chắc bác ý muốn đi đâu cũng có sóng của các loại bác ạ. Sạc không dây nó phải như wimax chứ không phải là wifi nữa. Nhiều sóng thì chết sớm chứ làm cái gì. Thử hỏi mấy anh làm trong hàng không xem tỷ lệ vô sinh hoặc không sinh được con trai là bao nhiêu. Lắm sóng vây quanh người thì giải quyết vấn đề gì.
@ky_kisken Chỉ điện thoại dỏm mới sợ lờn chấu khi rút ra rút vào nhiều. Mấy cái đập đá sạc đút ra sạc vô hoài có bị lờn gì đâu.
@halhal Ai cũng biết sạc không dây hiện tại phải đặt đt lên đế cả. việc này không có gì mới lạ cả. vậy mà cũng quảng cáo rùm beng chi, trong khi tính năng của os thì hầu như không đá động gì nhiều.
tuananhh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@loveanyone so với apple và samsung thì cũng chả rùm beng là mấy 😆
cái siri vs cái màn hình retina của iphone thực tế thì nó cũng chả có gì gọi là quá thần thánh nhưng sao iphone quảng cáo nghe ghê gớm vậy.
tính năng của os là window os do microsoft nó phát triển thì nó phụ trách quảng cáo cái đấy chả liên quan gì tới nokia.
haymacke
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nokia đang khởi sắc...phông độ chỉ là nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi mà 😆
Cuối năm nay sẽ là thời kì hoàng kim của Lumia:x
một phần cản trở doanh số bán của lumia là do wp7 nhưng đây là wp8, mọi thứ sẽ thay đổi nhanh thui,
ko biết thực tế nó chụp ảnh thế nào? chứ thấy ngon đấy
mà em này nhiều đột phá, mọi ng ko thấy ak, trc hết là cách mạng so với thế hệ wp trc, so với các đối thủ khác thì sao, màn hình tuyệt, pureview, sạc pin, công nghệ cảm ứng mới và chạy wp8
@alfa_romeo_bg
thực tế nè bác ! Chống rung kinh khủng luôn ! đoạn 1:27 nhá 😁
@hiepthong bác đã lên youtobe rùi ak, e xem rùi nhưng nói chung là chưa thể phản ảnh hết đc, dù j mới chỉ là bản mẫu và wp8 đã biết mặt mũi thế nào
về phần video trên m chỉ thấy đó là phần cân bang trắng có chút vđề thui, còn 1 phần nữa là khi quay chiếc lumia 920 ko đúng góc với màn hình nên có thể bị thay đổi màu sắc. còn chống rung thì ko đc như quảng cáo với với máy ảnh chuyên dung rùi, dù j vẫn có thể kỳ vọng e này ko thua máy ảnh của bất cứ đt nào, trừ n8 hay 808 ra thui
hellwalker
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp mỗi cái vỏ. Xác thì to mà màn hình bé tí. Viền dầy khộp.
thiết kế đẹp, cơ mà vẫn không đủ sức hút với người tiêu dùng
Mrken6390
ĐẠI BÀNG
12 năm
@daongocduc278 Chỉ là k đủ sức hút với bác thôi, chứ k phải là "người tiêu dùng" như bác nói đâu.
mặc dù không khả quan nhưng cũng cho thấy sự cố gắng vượt bậc của anh Nô hậu đậu😁:D bây h mà gặp đc mon nữa là nô bá đạo:D
Với 920 , nokia sẽ nhân đôi doanh số 😆 , kaka
luan1567
ĐẠI BÀNG
12 năm
người Mỹ vẫn còn tôn thờ iPhone lắm, Nokia không xen vào được đâu
maze
ĐẠI BÀNG
12 năm
bọn nó trình độ 1 + 1 = 2 thì chỉ biết 4 > 2 thôi các bác à ;)) đâu có biết nhiều hơn được mà các bác nói mất công
@maze Ăn nói thì phải cẩn thận cái mồm, thông thường trẻ con hay phát nông những câu bộc phát và tự cho là giỏi hơn người khác
maze
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kelangbat thật mắc cười, cần tôi quote hàng loạt các cmt của những kẻ chỉ bik nhìn số nhân chứ ko biết cái nào tốt hơn cái nào ko ;))
tôi chả cho rằng tôi giỏi hơn ai, tìm cho tôi xem tôi bảo tôi giỏi ở đâu nào, nhưng tối thiểu tôi ko đem số nhân ra để hù nhau =))
thế tôi nói có gì sai nào, hay bạn tự suy diễn ý của tôi theo cái suy nghĩ "người lớn" của bạn chứ ;)) người ta nói ít hiểu nhiều. Kiểu cmt của bs5n cũng chả hay ho gì hơn tôi đâu mà ý kiến vào.

tôi gởi trả lại bạn nguyên văn câu nói "thông thường trẻ con hay phát ngôn những câu bộc phát và tự cho là" lớn hơn người khác 😆
Ủng hộ nokia.đt kê´ tiêp của minh sē là 920.nokia se~ sơm trở lại ngôi vương.
Mong rằng Lu 920 và những thế hệ tới sẽ giúp Nokia ngày càng mở rộng thị phần :x
hy vọng Nokia trên đà phát triển trở lại, khi xưa mà đi mua đt thì hãng đầu tiên mình nghĩ tới là Nokia, và khi mua thì ko so đo gì mà cứ thế rước từng em từng em về theo từng năm tháng, vote cho Nokia
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
mong đợi nô làm điều kì diệu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019