Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nokia đang chuẩn bị marketing cho điện thoại Windows Phone 8 tại Châu Âu

shinbehv
24/7/2012 10:17Phản hồi: 112
112 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@Hieusy bắc cứ đùa em.
Q-mobile mới đúng 😁
MrCent
TÍCH CỰC
12 năm
Chờ WP8 xem rổ giá thế nào đã, không muốn Nokia lỗ đâu nhưng mong giảm thật mạnh hàng 7.8 để mình còn quất =))
Không biết các bác thế nào chứ với em "mày tao" thật sự rất tinh tế, nhưng còn tùy vào cách sử dụng, em nói thật bạn bè thật sự tôn trọng em mới xưng hô mày tao, còn trong "Tinh & tế" thì tốt nhất không nên sử dụng, cái này chỉ dành cho người thân thiết với nhau. Còn nói thật văn hóa Tinh tế bh toàn bác em, nghe thì hay mà chả lịch sự gì đâu, bác là của chung, có muốn chửi thì cũng là chửi chung, chả chết ai đâu mà sợ...
Mình nghĩ là bạn chưa hiểu ý minh, mình không phân tích hay nói về chất chiếc gì ở đây cả, chỉ là nêu rõ vấn đề để xin người có kinh nghiệm tư vấn về 1 cái điện thoại phù hợp với nhu cầu thôi. Trong đó có hỏi về Lumia và Lumia 710.
Hic hic WP mà có nhiều ứng dụng hay đến mức ấy thì chắc các bạn dùng Android có bộ nhớ 4GB với 8GB đều đi đập đầu vào tường hết! 😔
@h3141592653 android co ho tro thẻ nhớ thưa bác.
@minhnhutlanh Vậy thưa lại với bạn là không phải android nào cũng hỗ trợ thẻ nhớ đâu!
khatvongmoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lu 800 của mình thế là sắp thành đồ cổ rồi. Nhanh quá
cầu mong nokia thành công
vay minh nen mua 710 hay la doi ra wp8 cac pro!..huhu!...mun xai wp ma co 7tr ha! hok mun lam nguoi nguyen thuy dau!
Ra càng sớm càng giành được nhiều thị phần, mà sao giờ chưa thấy rò rỉ thông tin model nào hết.
quanghashd
ĐẠI BÀNG
12 năm
nói chung ông nokia tuy là ông lớn trong lang viễ thông nhưng luôn chậm tiến quá . không ăn đc mấy ông SS và Sony .
Galaxy SIII , IP 5 và Lumia chạy wp8 con nào sẽ là bá chủ võ lâm đây:eek:
@hihi852 Hic hic, nếu giả dụ (vô cùng hết sức tưởng tượng để giả dụ thôi nhé) Wp8 có cơ hội vượt qua iOS thật :eek: thì cũng không phải là năm nay hoặc sang năm, bá chủ cái gì mà đưa wp8 vào danh sách. 😔
Để xem Lumia WP8 có gì đột phá ko. Rất ấn tượng với Lumia WP7.5 nhưng như vậy chưa đủ thuyết phục để mình chuyển từ IP sang.
khoai cai giao dien dep cua Wp8 tiec la minh chi duoc trai nghiem WP 7.8
xuantonpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thời điểm Iphone 5 xuất hiện, sẽ khó khăn đấy nhỉ. Cố lên chú No.
7tr mua dt nao duoc may chu!.. giup e vs!
😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019