Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nokia đang phát triển phiên bản City Lens dành riêng cho Lumia 820 và 920

bk9sw
10/9/2012 18:7Phản hồi: 54
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

travis_t
ĐẠI BÀNG
12 năm
Việt Nam sử dụng được nha 😁 từ thời Beta đã có dữ liệu rồi.
trungtun
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không hiểu sao mình có cảm giác Nokia đang bắt đầu đi đúng hướng kể từ Lumia 920!
HoliCf
TÍCH CỰC
12 năm
Được quá đi chớ =]] mấy chú nào mà cứ hỏi "ko biết có hổ trợ Việt Nam không nhỉe" là biết chưa xài qua rồi hê hê..

Xét về MAPs và dữ liệu quán xá này nọ thì ở VietNam thấy NOkia Maps là ngon nhứt đó .. cái hẻm nhà mình Google Maps ko có hiện 😁 trong khi Nokia Maps hiện rõ từng ngóc ngách hẽm 80 đường Nguyễn Văn Nghi :D
@HoliCf Chuẩn luôn , cái google maps phiên bản pro thì không biết thế nào chứ phiên bản rẻ tiền free thì nokia maps còn xịn hơn ^^ . Còn City lens Việt Nam cũng có chẳng qua chưa thể xịn giống hình ảnh app đang phát triển dành riêng cho 920 và 820 thôi .
Vote 1 phiếu cho nokia map theo mình nó hoàn thiện hơn cả google map ở việt nam.
Còn về nokia citylens thì ở việt nam đã có rồi hoạt động khá tốt đặc biệt là thông tin về địa chỉ ngân hàng và cafe. mặc dù không có hình ảnh nhưng nó có liệt kê số điện thoại và website ở một số nơi .
Thế cũng coi như tạm được rồi ,bác nào cần xem video minh họa không
lhdtt
CAO CẤP
12 năm
dùng cũng tạm được, kết hợp với Nokia Drive dẫn đường thật tuyệt vời
chi noi 1 dieu: tuyet
chi noi 1 dieu: tuyet
những thành phố lớn trên TG thích xài cái này lắm đây
hoan hô a No
làm vài đường lả lướt xem nào pác
nobody...
ĐẠI BÀNG
12 năm
kết wp8 + no lắm rồi ý
Anh No ơi cố lên ! Em ủng hộ anh getdown ! không có thất bại mãi mãi ! chỉ có những kẻ luôn nghĩ là mình thất bại @@
vo minh dang doi iphone 5 rat hao huc nhug vs nokia thi luon luon duoc uu tien. I love wp . I love nokia.
sr AE vi dang bai khong dau. Sr
chú mèo
TÍCH CỰC
12 năm
vẫn mong chờ em Lu920 làm nên sức bật mới cho NO
hay wa tuy ở vn không jung được nhưng mà nokia đã đi đúng hướng. còn mấy bác chém bão tục tĩu kia ăn nói lịch sự tí đi. " ngu còn tỏ ra nguy hiểm" vậy là bạn đã chửi cả hội đồng rồi đó. coi chừng bị hội đồng nó chém lại bác đấy.
vn thì đừng mơ tới :d
chắc giống street view của google thôi. châu âu va bắc mĩ thì có còn việt nam thì thiên thu =))
lbshock
TÍCH CỰC
12 năm
Ai bảo k có ở VN chứ? Dữ liêu ở VN khá chuẩn đấy các thím ạ.
teik
TÍCH CỰC
12 năm
ko biết thì dựa cột mà nghe bạn ah, dữ liệu bản đồ của Nokia tại VN ngon hơn cả Google đấy o_O
bao giờ vn mới có nhở

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019