Nokia giới thiệu 103 - Điện thoại rẻ nhất của Nokia

Didu
10/4/2012 15:34Phản hồi: 381
381 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

binhdtvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Pin chờ 27 ngày nghe thì cũng khủng bố, nhưng dung thực thì có tới 5 ngày không nhỉ.
khiemni9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trước em nghe quảng cáo pin chờ 15 ngày mà sống đc có 3 ngày.
Mà em nokia mới ra này có thể gọi là bình cũ rượu mới nhỉ
Ngon đấy chứ
dùng 1280 toàn phải úp ngược máy để nghe loa đằng sau, cái loa trước cảm giác không hoạt đông. mong sao em này loa như em 1110i, còn pin trâu thì mấy em samsung của viettel ấy.😃
nokia dòng bình dân thì vô đối rồi 😁
patqn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lại bán chạy như tôm tươi thôi
giống y 1280:eek:
BACSYCOC
ĐẠI BÀNG
12 năm
duyệt😁
em này trông sì tai hơn 1280
vỏ trẻ trung
chắc chắn loa em này to hơn 1280
1280 chỉ bị trừ điểm về khoản loa trong và loa ngoài quá nhỏ
mong em này cải tiến cái loa :d
dvnkt1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đợi hàng về xem thế nào
"James Rutherfoord, Phó giám đốc Nokia tại Tây Phi khẳng định sản phẩm được bán đầu tiên ở Nigeria, quốc gia nghèo có hàng triệu dân chưa bao giờ sử dụng điện thoại di động." Đừng đem so sánh điện thoại này với iPhone chứ. Nokia phổ cập điện thoại di động, có thể họ không có lợi nhuận nhưng mang đến niềm vui và sự chia sẽ cho bao nhiêu người. Cái lợi mà Nokia nhận được ở đây là thương hiệu. Các bác thấy đấy, tầm 400k thôi bác định mua con viettel hay mua con dthoai nô, em dám chắc nhiều bác dùng nô thôi, đơn giản vì nokia với chức năng cơ bản của đúng một chiếc dthoai đen trắng thôi nhưng đủ để dùng với người dùng mà ở đất nước ta còn nghèo và nhiều vùng nông thôn, vùng sâu vùng xa chưa có điều kiện.
em sin bổ sung thêm con máy được trang bị bộ vỏ chống xước, bàn phím chống bụi cùng các tính năng giải trí cơ bản như nghe FM, nhạc chuông MP3 và đèn pin. Thỏi pin 800 mAh bên trong cho thời gian chờ lên đến 27 ngày.với 800 mAh con nô có độ tương phản trắng đen 100% này thì thời lượng cũng tạm nghe đc.
Cái này là Trâu bọc thép
BHXHLM
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn thích Nokia trắng đen như trước đây. Khi nào về làm 1 e khỏi suy nghĩ.
khong le dong nay nokia cung vuon loi mua la cai chat roi ...... Co may chua may bac thay de gia 400k phai hen
levandautu
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã về Việt Nam chưa nhể
con này chừng nào bán ra. muốn mua cái vỏ của nó. ko bik vừa cho 1280 ko :|
caokysieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bao giờ về VN phải làm 1 con.
jing
CAO CẤP
12 năm
đang rất muốn mua 1 con
À, máy có thay đổi chút ở phần vỏ. Vỏ mới cao cấp hơn, màu ngọc thạch lam ở kính màn hình. Bàn phím cũng thay đổi chút ít. Cứng hơn và bóng hơn đó! Các viền máy thiết kế tinh xảo hơn!
.acu.
TÍCH CỰC
12 năm
giao diện s30, màn hình màu đen trắng (1280 đơn sắc), loa thì ko biết có dùng chung hay ko nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019