Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nokia kết hợp với Monster ra mắt hai tai nghe dòng Purity

Duy Luân
26/10/2011 10:47Phản hồi: 87
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thích tai nghe này. mình dùng nhiều nokia, nên chắc kết nối nokia tai nghe sẽ tốt hơn. (vừa rồi mua thử cái Bose.. kết với E72 âm thanh ra tệ lắm dù Bose cũng khá mắc)
tai nghe dây dạng thanh này lại càng hay, ko dễ bị rối. nhìn đặc biệt như dòng tai của SonyE Experia Ray. đẹp.

nhờ bác chủ topic Duyluan theo dõi khi có hàng tai nghe này thị trường thì post bài lên cho mọi người biết nhé. thank kiu.
Thiết kế ĐT mà cũng chất như tai nghe thế này thì có phải tốt không
cái gì không chắc chắn thì đừng đi nói lung tung bạn ạ.

Sent from my iPad using Tinh tế

---------- Post added at 11:45 AM ---------- Previous post was at 11:41 AM ----------

khác mà bác. con solo và solo HD nhìn nó đầy đặn hơn nhiều

Sent from my iPad using Tinh tế
dbt123
CAO CẤP
12 năm
xlaws
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các hãng đang đua nhau nâng cấp âm thanh, lại báu người dùng rồi :skip:
conanmk
TÍCH CỰC
12 năm
mình đang nói vs dòng beats audio đấy

---------- Post added at 12:05 PM ---------- Previous post was at 12:04 PM ----------

mình nói beats audio
beats audio là công nghệ mà hãng beatsmonster tích hợp trên các thiết bị của hãng hoặc của các hãng khác mà beatsmonster hợp tác. điển hình ở đây là HP và HTC bạn ạ
dbt123
CAO CẤP
12 năm
Về các dòng tai nghe hàng Hiệu thì mình chưa dùng cái nào cả. mình cũng chỉ đọc tiêu đề, như tiêu đề bài Viết trên thì mình suy luận ra rằng Nokia cũng như Monster là 2 hãng sx tương đương nhau. Cũng như có 1 bài viết về sự kết hợp giữa hãng HTC và Beats audio, và mình cũng suy luận ra đó cũng là 2 hãng tương đương nhau. Vì vậy bài viết của mình cũng không có gì sai cả. Nội dung bài viết cũng chỉ nhấn mạnh khả năng nghe nhạc của 2 hãng là HTC và Nokia thôi
2 em tai nghe đời mới này của Nokia và Monster nhìn xì-tin trẻ trung quá 😆
Em kết cái tai nghe màu đen này rồi đó. :eek:Mình thích loại chụp đầu hơn cái in ear vì in ear đeo lâu làm nhức lỗ tai.

Nhìn vuông vắn men lì quá nhỉ 😁
Kết em Purity thật. Về VN nhất định mua 1 cái. 😁
Quảng cáo quá hay.
đẹp thật Monters có khác. hàng chiệu...:showoff:
máy xịn + tai nghe chất thì còn gì bằng. Đẹp thật.
k bik các bác thế nào, chứ em chỉ thích dùng beats by dr.dre thôi =p~
k biết có bán lẽ cái tai nghe k vậy ?
các hãng dạo này chú trọng đến khoan âm thanh nhỉ
forestier
ĐẠI BÀNG
12 năm
ieetsraast đơn giản và tinh tế:hot:
tinh tế , ngọt ngào như những viên kẹo , chất lượng âm thanh tuyệt hảo ! Mình sẽ chuyển hướng sang N9 và tai nghe này ! ôi mong đc sở hữu trải nghiệm nó quá !
grozar
CAO CẤP
12 năm
Kiểu này xem ra Apple phải cải tiến cái tai nghe củ chuối bao đời trên iPhone rồi. 😁
snvn
TÍCH CỰC
12 năm
cái này mà là tai đi kèm theo máy thì... @@ nokia đang dần lấy lại vị thế khi xưa của mình,rất lâu rồi mới thấy nokia cho ra đời một chiếc điện thoại ấn tượng mạnh như N9
potay cac' bác, may cai' tai nghe của beat như beat audio chẳng hạn mà các bác cứ đem về nghe nhac xưa vơi' nhạc việt đau thuơng thì hỏi hay lam sao đươc...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019