Nokia Lumia 800 giá 10,6 triệu, 710 giá 6,3 triệu, khuyến mại 8 triệu

sonlazio
5/4/2012 2:28Phản hồi: 953
953 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dongthong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Với mức giá khá mềm phù hợp với túi tiền của người VN thì Lumia 710 sẽ trở thành 1 trong những điện thoại xài Win bán chạy nhất ! Nokia đã đúng khi chọn Microsoft và Microsoft cũng vậy.
@dongthong chắc khi lumia 610 về sẽ rẻ hơn nữa .
Bán ở 21 cửa hàng!!?? Vậy 21 cửa hàng đó cụ thể là những cửa hàng nào vậy bạn?
trời ơi . Phải cưới em này về mơi được. Vừa được vợ mới lại còn được khuyến mại 8 triệu nưã
Một mức giá hấp dẫn, nokia sắp nổi dậy trở lại rồi
nhìn cái ui hơi nản nhỉ ? k biết có thay dc background ko chứ để màu đen thì chán thật.
@luke valentine Back- ground thay được bạn ạ, WP có 2 màu cơ bản là đen và trắng, màu trên các giao diện Metro co thể đổi được và có 1 màu duy nhất Nokia có màu Nokia-blue
@khoaita chỉ có 2 màu đen và trắng thôi hả bạn :eek: có set làm lock screen hay home screen dc ko z :rolleyes:
pirates30
TÍCH CỰC
12 năm
1 thiết kế quá đẹp 😔 cơ mà sv nghèo vâmnx ko có tiền mua rùi :(
royal_T
TÍCH CỰC
12 năm
cái cục pin di động có bán rời ko nhỉ 😃
H4TLove
TÍCH CỰC
12 năm
Thật bất ngờ với cái giá. Ko biết 710 thế nào nhỉ ;)
@H4TLove Đã cầm qua rồi, đẹp hơn nhìn trong hình nhiều lắm, chạy mượt vô cùng. Android ko là gì cả so với winphone
gia đẹp thật
giá tốt đấy chứ, thích wp7, chỉ cần wp7 nhiều ứng dụng nữa thì quá good
Tuyệt cú mèo ^^
ComAbu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trời ơi cái khuyến mại cước gọi + data hấp dẫn chưa kìa, nếu thực sự khuyến mại áp dụng cho cả sim đang dùng thì mình sẽ sẵn sàng bán con Arc đang dùng đi để mua con 800 này ngay lập tức. Hấp dẫn quá...
nokia bùng nnổ rồi.
qanhyp
ĐẠI BÀNG
12 năm
3 biểu tượng cho lùi xuống dưới 0,5cm + với màn hình to ra tý thì trông đẹp mắt hơn.:|
giá hơi bị đẹp :X
tuanthat
TÍCH CỰC
12 năm
Nokia đang thay đổi, rõ rệt nhất là cái giá!Cứ như ông Rim thì có mà đi xuống lỗ!
Được đấy chứ nhỉ 😃 .
Em Nokia 710 mà hỗ trợ thẻ nhớ gắn ngoài nữa thì càng tuyệt vời nhỉ? Nói chung giá đó thơm rồi. Phải xúc tặng bà xã mới được :p:p:p
koutouyo
TÍCH CỰC
12 năm
Không biết từ khi nào mình cũng đã bắt đầu thích WP, nhưng android vẫn nhất IOS thì không dám rờ vì không có ĐK 😁 mấy con này công nhận đẹp chẹp :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019