Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nokia Lumia 800 giá 10,6 triệu, 710 giá 6,3 triệu, khuyến mại 8 triệu

sonlazio
5/4/2012 2:28Phản hồi: 953
953 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

B.O.Y
TÍCH CỰC
12 năm
Lumia 800 đẹp quớ mấy bác ơi ......... nhưng kham không nổi chắc dể dành xiền xúc 710 thoai 😁

k có tiền bjo mới trở về winphone đây....i love you nokia winphone :X
Yêu NOKIA, NOKIA hỗ trợ thị trường việt nam rất tốt. vote
phongmartin
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá tốt quá
dep that la ot chu nao
Lúc mời ra cái lu800 mắc nhiều lỗi quá, ko biết bán về VN mình la đã úp fw sửa lỗi đầy đủ chưa đây? Nếu nó fix hết lổi thì mình cũng chờ và hốt.
cuongnm11
TÍCH CỰC
12 năm
😁 vãi cả giá. Vãi khuyến mại. Bước đi đúng của Nokia đây 😃
Ryu89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hic! Chẳn lẽ mình gác chiếc Hayate SS Fi lại thêm 1 tháng hả ta...!
macabi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi, tặng ngay 2 triệu đồng tức là khi mua Lumia 800 mình chỉ cầm 8,6 triệu là đủ à?
quangdt5
TÍCH CỰC
12 năm
mua lumia 710 lãi 1,7 triệu😁 bác nào cho em vay tiền em mua nào, ;)
losbancos
TÍCH CỰC
12 năm
giá đẹp thật@@@
kết em này quá! đang định mua s2 mà h lumina giá này thì phân vân quá😁:D:D
losbancos
TÍCH CỰC
12 năm
hịc!! bao h viettel có chương trình như thế này nhỉ@@
TuanHanu
TÍCH CỰC
12 năm
Giá con Lum 710 quá tốt luôn, như hàng xách tay, kinh dị thiệt 😁
Lumia 710 6,3tr thì Lumia 610 chắc 5tr rồi \m/
cái giá quá tuyệt. lần này có cả pin dự phòng được xuất ra thị trường cùng lúc. lại càng tuyệt.
mấy bữa nay ngang qua vta, Mainguyen đều thấy quảng cáo design lunia wp7 quá trời đẹp.
quá ngon tiếc là ko đc dùng
polyester
TÍCH CỰC
12 năm
cái mình ngại nhất wp ko phải giá ko phải phần cứng hiện tại mà là mạng xã hội 😔 facebook lúc chặn lúc ko mà wp vẫn chưa có VPN :( xài proxy thì chán kinh, chặn fb cái coi như xong phim :(
*nhìn logo app telex xấu thiệt :(
@polyester Bạn dùng mạng nào, mình dùng Mobi, vô FB ầm ầm bạn nhé.
Tobie_arc
TÍCH CỰC
12 năm
@polyester Ko hiểu bác lo điều gì ở facebook khi mà nó đc tích hợp rất sâu và wp,hơn cả ios và Android ?
Cụ thể nó có thể tích hợp luôn vào People Hub ( kiểu như danh bạ ở máy khác).Nếu xem theo list,nó sẽ có tên,avatar nó lấy từ fb người đó và số điện thoại.Nếu ấn vào sẽ hiện ra status hoặc hoạt động mới nhất của người đó,thông tin cá nhân,sinh nhật,...1 cái hay là khi có sự kiện gì trên fb hoặc sắp sinh nhật ai đó,nó sẽ tự đưa ra màn hình chờ cho mình biết,còn ko thì có app fb riêng khi nào vào nó mới update.Nói chung là hay và tiện hơn facebook ở iOs và Android nhiều ( Bác nào định nói câu đã dùng Android hay ios chưa màn phán thế thì cầm iphone hay thiết bị Android mới nhất nào đến đây hỏi cái gì e trả lời cho 😃 )

Em và thằng bạn cùng dùng HD7,em dùng Viettel,nó dùng Mobi,2 thằng fb,check in,up ảnh ầm ầm có bao h gặp vấn đề gì đâu ???

@: Ko biết Viettel có hoạt động gì ko nhỉ,nếu có chắc e cũng sẽ làm 1 em Lumia,còn đổi sang sim Mobi vì cái đt thì chưa máu đến mức đấy.
Good price!!!
thíc lumia quá...sẽ cố dánh xiền
namfresh
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá quá tốt , vote cho Nokia nè .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095