Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nokia phát hành bản cập nhật phần mềm cho N900

Didu
25/10/2010 12:43Phản hồi: 66
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kô update trực tiếp = n900 đuợc hả các bác 😔-ai huớng dẫn cách update với-khó quá :(
UP bằng NSU đi khỏi phải lăn tăn
edit edit ,type nhầm 😕
nguyenpa
TÍCH CỰC
13 năm
nokia software update
bắt đầu thấy hơi chán em N900 rồi. Đến bây giờ vẫn chưa có 1 bộ gõ tiếng việt tử tế 😔(
hpdaigia
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình dùng ukeyboard bản 2.4.3 thấy ok lắm chưa chán chút nào hết hehe
up bằng Nokia Ovi Suite cũng nhanh lắm bạn. Được back up app và nhiều thứ linh tinh khác,nếu back up nhiều thì chờ hơi lâu chút
[MENTION=321463]jonnyenglish[/MENTION] : có phải bác đang chạy con Fortune Repsol ko 😁 ?
Con này cài android được không ta.
tienvinh137
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giao diện Maemo của N900 mà cho lên Tablet thì hay phải biết,thích nhất cái đa nhiệm của N900,y chang máy tính ^^.
Up thôi ....!
fantasy789
ĐẠI BÀNG
13 năm
hix,mới chia tay em nó chuyển qua x10 xong,trời ơi hối hận quá đi.......
dinovn
ĐẠI BÀNG
13 năm
sáng nay mở máy vào wifi thấy báo có maemo mới, hí hửng mở ra định up luôn thì...ôi..e nó tới 200MB lận các bác ạ...ngậm ngùi...
ngày hum qua vừa Up em nó lên PR1.3 ! cảm xúc ,Tốc độ ổn định, có thể nói là nhanh và mượt (bản thân cảm nhận thấy vậy) vừa test hết 3 games của bác dltuan quá hay và qua mĩ mãn khi vừa up lên PR 1.3 !(thanks bác Dltuan )lần nữa ....! N900 vô địch há há há
mabu_210
TÍCH CỰC
13 năm
nản.............vừa sút em nó xong.....mịa, thế mới đau chứ.....
Tức thế ko up qua wifi được...lại phải về nhà thôi. Lần này phức tạp thế
Up được qua Wifi mà bác, miền là có sạc pin nhé.
kô update trực tiếp = n900 đuợc hả các bác -ai huớng dẫn cách update với-khó quá

Không cập nhật bằng wifi được (1.2 thì được).
Bạn vào nokia.com.vn tải PM Nokia ovi suite về chạy trên máy tính, kết nối N900 với máy tính bằng cap USB (chọn nokia suite trên N900), kích hoạt nokia ovi suite kiểm tra đã kết nối chưa. Chọn phần cập nhật phần mềm, ma ktra và báo có phần mềm 1.3 thì tiếp tục cài đặt theo hướng dẫn. Bạn nên tải nokia ovi suite bằng tiếng Việt cho dễ sử dụng.
Bạn thanhvythang ơi! Mình update bbằnngg Nokia ovi suite (tiếng Việt), nó báo có phần mềm mới, cho cài đặt nhưng lại báo "Lỗi kết nối mạng". Mình làm mọi cách, kể cả restart máy, mạng ngon lành nhưng vẫn cứ báo thế và không up được?! Bạn biết cách giúp mình với! Còn Flash thì thấy phức tạp quá!
Có thể là server của Nokia đang bị lỗi bác chờ đến mai update xem sao 😃
Có thể thế (anh em nhà mình vào đông quá, nên bị tắt rồi)! Mai vào lại nhưng..đêm nay khó ngủ đây!
wan
TÍCH CỰC
13 năm
sao e dùng NSU update nó chỉ là v 10.2010.19 vậy trời
Một số vùng như UK chưa có update 😁 Bạn phải chờ hoặc update firm wuar vùng khác 😆
mình đang dùng nó nó đùng là chiếc điện thoại trươt nhang đẹp nhất. nam tinh nhất, lướt web sướng và nhanh nhất,tuệt vời khi xem video

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019